Cần 1 câu hỏi của mấy bạn trai?*

gái đẹp thì ai mà chả nhìn ! nhưng đối với mình nếu đã có người yêu rồi thì chỉ co người minh yêu thôi ! Xấu đẹp ko thành đề

một người con gái đẹp nhưng tấm lòng không đc tốt
mình chọn cái này

Đẹp ai chả thích, nhưng nghĩ cho tương lại thì chọn cái này một người con gái xấu nhưng tấm lòng tốt
tấm lòng không tốt thì trước sau gì cũng phải bỏ mà :D

Tóm lại thì khi chọn 2 loại người nói trên thì cung phải xem lại mình là người thế nào!
1. Có tiền thì mặt đẹp lòng xấu!( Vì mình có tiền thì sợ gì thiếu gái đẹp)
2. Ko tiền thì ngược lại!
A e thấy tớ nghĩ zay đúng ko? :binhsua85:

Sau khi đọc hết các cmt mình quyết định hè này gom hết tiền mmo kiếm đc sang hàn quốc thẩm mĩ hihi /:)

giả tạo quá đi, mà quen gái đẹp đến bao nhiêu rồi quen tầm 3-4 tháng nhìn con quen mắt là thấy bình thường hết, ra đường nhìn thấy con nào xinh xinh chút là kêu đẹp...đẹp...xinh xinh là muốn tán tỉnh ngay.
Chủ thớt hỏi thế liệu có nghiêng về 1 phía k nhỉ, đẹp hay xấu, tốt tinh hay xấu tính đều tùy vào mắt mỗi người và cách mỗi người nhìn nhận thôi.
Còn nếu kêu chọn thì mình đây chẳng chọn loại nào theo cái ý của chủ thớt đưa ra đâu vì nói thật điều này nhé : nếu mà đã cho chọn thì tốt nhất thì nên chọn vừa đẹp vừa tốt bụng, còn trong tình yêu không có chọn lựa đâu cái đó là do duyên số thôi bạn à, một khi đã yêu chân thật thì dù sao đi nữa vẫn là tình yêu có ngăn cản bằng cái gì cũng không cản được.
Còn nếu đã chọn lựa được thì hôm nay ta chọn được yêu người này thì ngày mai cũng sẽ có trường hợp khác như vậy và cứ chọn mãi chọn mãi thì chẳng đến đâu cả.
TÓM LẠI LÀ TÌNH YÊU KHÔNG PHẢI TỪ SỰ SUY NGHĨ CỦA BỘ NÃO MÀ LÀ TỪ SỰ RUNG ĐỘNG CỦA CON TIM. HẾT

một người con gái xấu nhưng tấm lòng tốt => vợ
một người con gái đẹp nhưng tấm lòng không đc tốt => bạn gái
^^

giả tạo quá đi, mà quen gái đẹp đến bao nhiêu rồi quen tầm 3-4 tháng nhìn con quen mắt là thấy bình thường hết, ra đường nhìn thấy con nào xinh xinh chút là kêu đẹp...đẹp...xinh xinh là muốn tán tỉnh ngay.
Chủ thớt hỏi thế liệu có nghiêng về 1 phía k nhỉ, đẹp hay xấu, tốt tinh hay xấu tính đều tùy vào mắt mỗi người và cách mỗi người nhìn nhận thôi.
Còn nếu kêu chọn thì mình đây chẳng chọn loại nào theo cái ý của chủ thớt đưa ra đâu vì nói thật điều này nhé : nếu mà đã cho chọn thì tốt nhất thì nên chọn vừa đẹp vừa tốt bụng, còn trong tình yêu không có chọn lựa đâu cái đó là do duyên số thôi bạn à, một khi đã yêu chân thật thì dù sao đi nữa vẫn là tình yêu có ngăn cản bằng cái gì cũng không cản được.
Còn nếu đã chọn lựa được thì hôm nay ta chọn được yêu người này thì ngày mai cũng sẽ có trường hợp khác như vậy và cứ chọn mãi chọn mãi thì chẳng đến đâu cả.
TÓM LẠI LÀ TÌNH YÊU KHÔNG PHẢI TỪ SỰ SUY NGHĨ CỦA BỘ NÃO MÀ LÀ TỪ SỰ RUNG ĐỘNG CỦA CON TIM. HẾT
không không bạn hiểu sai ý tôi rồi... thì tôi đưa ra 2 câu hỏi mà
con gái đẹp mà tính tình không tốt
con gái xấu mà tốt bụng
thì bạn sẽ chọn người con gái nào? để mình biết số đồng nghiêng về bên nào thôi
chứ không nói là định nghĩa gì về tình yêu ở đây

+ Con gái xinh để ngắm
+ Con gái ko xinh để cưới làm zk
đúng ! yêu con gái đẹp cho nhiều vô mai mốt mà bị đá thì hơi bị đau nhé
con gái mà nhìn được được xíu + tốt bụng thì đối với ta là không còn hạnh phúc nào hơn nữa:))

Đừng vì cô đơn mà chọn đại một người để yêu rồi sau đó bạn sẽ cô đơn trong chính tình yêu ấy. Điều đó đáng sợ hơn gấp ngàn lần. Những lúc đó hãy tìm một người bạn tri kỷ
:m020:

Last edited by a moderator:
có thể xấu trong con mắt người này nhưng đẹp trong con mắt người khác,
ko có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ ko biết làm đẹp, dù là cái nết hay ngoại hình
còn câu hỏi chủ thớt thì mình cũng ko biết trả lời thế nào :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week