Matrix Cần 5 bạn dispute Revenuewallet.com

Status
Not open for further replies.
mình ko biết bác Kiệt dis bây giờ thì có ảnh hưởng gì đến mấy người khác ko? hạn dis stp là trong bao lâu? nếu được thì bác đợi vài ngày nữa cho anh em húp tí cháo rồi nó mà chơi ko đẹp là vn mình tổng tiến công dis nó 1 lần luôn. vậy được ko bác :binhsua160:

NẾu thương lương được thì nói gì. Nó muốn quỵt tiền chứ ko muốn unban, hiểu ko? mình chắc với bạn chơi thằng Revenuewallet.com ở 4r này ko ai dep hơn mình!
Còn cái câu có làm có chịu thế sao ko suy nghĩ nó commission 10% thì tớ đào đâu ra tiền để commission 15% cho ref? Mục đích tớ làm vậy là gì? có phải câu ref cho site sống lâu để các bạn va mình rửa tiền ko? Nói mà ko biết suy nghĩ

ha, tức cười, ko có bạn thì nó vẫn đầy ref ra đó thôi, vẫn còn hàng tá người sắp và sẽ biết dc đến nó, bạn cứ thử dispute đi, admin biết chúng ta rửa tiền nên có bao nhiêu nó chuyển về acc chính cả rồi, còn lại một ít để pay thôi, dispute mà nó ko scam thì thôi, nó mà scam, tất cả ăn lại 10% - 25% số tiền còn lại trong acc, còn lại 90%, lr, pm mất trắng.

Ngay từ đầu bạn tham, cạnh tranh câu ref nên mới bị vậy, cứ như làm ăn đàng hoàng thì chẳng gánh kết cục này đâu. Những đứa làm rầu nồi canh là bạn đó, đừng có ham tranh thiệt hơn với mình, đã vào đây xem lý do bạn trình bày thì 10 người hết 7, 8 người ghét rồi.

Trường hợp của bạn là do ko mong muốn, mình nghĩ bạn đừng dispute thật mà cứ đe doạ nó là dc rồi, bạn sai rule mười mươi, nó đưa bằng chứng ra thì cũng mất trắng. Vài lời hy vọng bạn đừng làm liên lụy anh em.

ha, tức cười, ko có bạn thì nó vẫn đầy ref ra đó thôi, vẫn còn hàng tá người sắp và sẽ biết dc đến nó, bạn cứ thử dispute đi, admin biết chúng ta rửa tiền nên có bao nhiêu nó chuyển về acc chính cả rồi, còn lại một ít để pay thôi, dispute mà nó ko scam thì thôi, nó mà scam, tất cả ăn lại 10% - 25% số tiền còn lại trong acc, còn lại 90%, lr, pm mất trắng.

Ngay từ đầu bạn tham, cạnh tranh câu ref nên mới bị vậy, cứ như làm ăn đàng hoàng thì chẳng gánh kết cục này đâu. Những đứa làm rầu nồi canh là bạn đó, đừng có ham tranh thiệt hơn với mình, đã vào đây xem lý do bạn trình bày thì 10 người hết 7, 8 người ghét rồi.

Trường hợp của bạn là do ko mong muốn, mình nghĩ bạn đừng dispute thật mà cứ đe doạ nó là dc rồi, bạn sai rule mười mươi, nó đưa bằng chứng ra thì cũng mất trắng. Vài lời hy vọng bạn đừng làm liên lụy anh em.
có đâu tư ko mà sao ngu vê lờ vậy? đầu tư tỉ lệ 8:2 thì lấy cm gì mà 90% lr,pm mất trắng!:binhsua159:

có đâu tư ko mà sao ngu vê lờ vậy? đầu tư tỉ lệ 8:2 thì lấy cm gì mà 90% lr,pm mất trắng!:binhsua159:

chậc, :), ko dọc thấy câu "tất cả ăn lại 10% - 25% số tiền còn lại trong acc, còn lại 90%, lr, pm mất trắng" có nghĩa là nó đã chuyển đi gần hết tiền trong acc pz rồi đấy, dispute là chia tiền còn lại trong tài khoản đấy, ;), còn vế sau có nghĩa là toàn bộ tiền lr và pm mất trắng, dốt văn mà bày đặt diễn giải, ;)

Last edited by a moderator:
Là sao đây !? Đang định thứ 2 tiền về dep vào tầm 2K mà tình hình vầy sao dám quăng vô đây trời !?

chậc, :), ko dọc thấy câu "tất cả ăn lại 10% - 25% số tiền còn lại trong acc, còn lại 90%, lr, pm mất trắng" có nghĩa là nó đã chuyển đi gần hết tiền trong acc pz rồi đấy, dispute là chia tiền còn lại trong tài khoản đấy, ;), còn vế sau có nghĩa là toàn bộ tiền lr và pm mất trắng, dốt văn mà bày đặt diễn giải, ;)
:binhsua146: bạn là admin ah? sao rành dữ vậy! =))

Ôi cái đệch, chờ thêm tin tức vậy.....

vậy còn ref back ko bác

thảo luận đưa ra 1 phương án hay nhất để mà có tiền đừng lớn tiếng quá

ko biết nó check ổ cứng hay sao mà chém vô tội vạ Acc ref cho nhau thế ? cái này cũng sai vì ăn tiền hoa hồng của ref ko chính đáng lắm nhưng ko thế lời lãi và chia lãi cho ref thế nào đc

VN là hay bị soi rồi , nếu thành thật mà bảo là tao cheat để ăn % thì đừng mơ nó unban nhá , còn nếu mà đã xác định Đít :D PZ thì VN chắc ko sống đc với site đó đâu , bựa với nó thì như thế nào tự hiểu

:binhsua146: bạn là admin ah? sao rành dữ vậy! =))

ha ha, mình ko giàu đến mức là admin nhưng đã từng dispute ko ít trang hyip, cuộc đời đến chỉ chơi khăm dc khoảng trên dưới hai ba chục trang thôi, đã quá rành chiêu chạy tiền trước của admin rồi, nhưng cũng từng chứng kiến ko ít admin ptc, invest phải scam bị động vì disupte.

Vài lời cho bạn hay thôi, nó đã cho đầu tư pz có nghĩa là muốn bọn rửa tiền gom tiền vào, chạy tiền vào acc thật cả, dc nhiều thì withdraw về bank ko sợ lỗ. Có dispute thì cung chỉ chia với mem khac và những ai đầu tư muộn phần còn lại thôi. Bạn cứ thuơng lượng cho đến mức cuối cùng đi, rồi hẳn làm những gì mà bạn cho là đúng, lợi cho mình

Thương cho chú Kiệt và tieuphong, vấn đề ở đây là tại sao có vài người tuyển ref đua top mà chỉ có mỗi 2 chú bị dính admin phát hiện, ai là người đã làm việc này và có lợi gì cho người đó không? Các chú tự hiểu nhá,đôi lời góp ý vì giang hồ hiểm ác ganh đua nhau.

:binhsua163:

Thân và quyết thắng

vậy các bác dis, nó scam thì sao nhỉ, mới lấy dc có 1/5 vốn. Còn 4/5 chưa rút dc .

Site này có vài người tuyển ref thì ai cũng cheat acc hết, chứ lấy đâu ra RB trên 100%.
RB cao thì có nhiều lý do: Câu được nhiều ref, cheat acc thì ít ra cũng hòa tiền vốn, muốn site sống nên RB cao để có nhiều ref tham gia, nhận thấy site ngon nên muốn chia sẻ với anh em...
Túm lại đều vì muốn tốt cho người chơi cả, và chủ ref cũng được lợi. Khi k có chuyện gì xảy ra thì k sao, nhưng khi có chuyện các bạn lại comment tùm lum lên. Mình thì thấy chủ thớt nếu thương luong k duoc thì dispute là đúng, đen bay giờ cũng chưa scam a e đồng nào, cũng bỏ mớ tiền túi ra RB cho các bạn rồi mà

ông kiet viet 1 bài văn thật hay vào,nói là hành động cheat tuyển ref tốt cho site mà thôi,sửa tên thread lại là site bình thường thôi đừng nói rửa riết gì hết r` dẫn link wa cho nó xem rcb là 150%
Nếu kô unban trong 48h thì sẽ mỡ dispute,
(hồi trc tui làm 1 lần vs thằng hyip r`,quan trọng cách mình viết lời lẽ thế nào thôi,admin cũng là người mà đọc thấy hợp mất suy đi nghĩ lại may ra mở cho ông,chứ ông cứ cãi khăng khăng hâm he nó dis hay là nói scam kiết gì cũng chả giúp gì nhìu)

Ông này không nghĩ cho ref sao? Những người dep cả ngàn $, rồi dep LR. Dis nó scam thì tính sao? Có chơi có chịu thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week