Matrix Cần 5 bạn dispute Revenuewallet.com

Status
Not open for further replies.
Vậy khi dis thắng admin lấy $ đâu trả lại bạn !? hihi hỏi chuối xìu vì mình không rành mấy vụ này

số tiền còn trong tài khoản sẽ chia đều cho nhưng người dis

Acc pz của admin hết $ ko có nghĩa là khi dispute thắng sẽ k có $ về tk mình nha bạn :D
cái này mình biết rồi, nhưng nó sẽ chừa một ít tiền để pay cho những người with = pz chứ, số này sẽ bị đem chia

tk payza nó sẽ âm blance hoặc tiền từ acc "chính" của nó sẽ bị refund ngc lại nha bạn :D

với pz thì ko bao giờ có chuyện đòi dc tiền từ acc chính của scammer như pp đâu, một acc khi đã hết tiền bị thua dispute, nó sẽ gửi mail nói rằng, "nhân viên của chúng tôi nhân thấy ràng bạn đã đúng nhưng số dư của chủ tài khoản tranh chấp ko còn đủ tiền để trả cho bạn", xong phim. Điều này có nghĩa, chỉ đòi dc acc bạn đã gửi tiền chứ ko phải đòi dc acc đã nhận tiền từ acc bạn gửi tiền.

cheat nó ban là đúng rồi...đọc rule nó rồi tuyển ref nhá....Chết vì thiếu hiểu biết rồi còn nguy hiểm......site vẫn paid ngon và nhanh...Ko ăn được đừng có đạp đổ?ảnh hưởng đến người khác......

cheat nó ban là đúng rồi...đọc rule nó rồi tuyển ref nhá....Chết vì thiếu hiểu biết rồi còn nguy hiểm......site vẫn paid ngon và nhanh...Ko ăn được đừng có đạp đổ?ảnh hưởng đến người khác......
Ủnh hộ cậu này,site paid rất đều,chứ ko phải tăng rcb để lấy phần thưởng cua no à,h kêu ca gì nữa.

Thấy cm này muốn đấm vào mặt!

- - - Updated - - -

Ủnh hộ cậu này,site paid rất đều,chứ ko phải tăng rcb để lấy phần thưởng cua no à,h kêu ca gì nữa.
Coi lại koi lúc RB 150% thì nó có mở event chưa?

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

vãi cm phá đám, haha

éo biết thì im mỏ tró đi nhá, ta đâu phải vì cái topten éo gì đâu, RCB gần hết cmnr còn éo gì ăn ,chủ yếu là muốn nhiều người chơi để site nó sống lâu,éo biết ai ngu,ai nguy hiểm ở đây à,ko phận sự thì biến cm mài đi nhá cờ hó :m156:

Đang định Dep 2k vào mà upline Kiệt đang dính chấu gùi :m040:

các bác có thể dể nó sống thêm 2 ngày nưa rồi dis cũng chưa muộn. CHưa lấy dc 50% vốn nữa

hot quá. Site nào rửa được tiền thì cũng hot hết, chắc mình đưa thêm vài site về cho giang hồ nổi loạn chơi :D.

hot quá. Site nào rửa được tiền thì cũng hot hết, chắc mình đưa thêm vài site về cho giang hồ nổi loạn chơi :d.

gần tết rồi nên phang mạnh tay vừa thôi ra giêng thì đói toàn tập lúc ấy hãy dep vào hì hì

vay thôi, ráng ra giêng vậy. Đang chơi may site cũng ổn mà sợ quá, chờ vụ này coi tình hình sao đã. Lỡ có ref mà bị gì thì moi tiền túi RB chắc die luon quá :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week