Matrix Cần 5 bạn dispute Revenuewallet.com

Status
Not open for further replies.
cheat nó ban là đúng rồi...đọc rule nó rồi tuyển ref nhá....Chết vì thiếu hiểu biết rồi còn nguy hiểm......site vẫn paid ngon và nhanh...Ko ăn được đừng có đạp đổ?ảnh hưởng đến người khác......

Tôi nói sai điểm nào :
1.Bạn cheat ref > Phạm rule nó thì nó có quyền ban nick bạn? Vì những người như bạn mà vn blacklist đó :) Dám chơi sao ko dám chịu? Giả sử ngược lại bạn cheat thành công? Số tiền đó bạn hưởng chứ sao? site vẫn paid tốt và đang phát triển...Đừng vì những upline như bạn mà ảnh hưởng đến mọi người....site scam cũng vì những người như bạn cả thui :)
2.Khuyên bạn nên email support nói rõ vấn đề,thương lượng như thằng FCM nó còn unban :))

Tôi nói sai điểm nào :
1.Bạn cheat ref > Phạm rule nó thì nó có quyền ban nick bạn? Vì những người như bạn mà vn blacklist đó :) Dám chơi sao ko dám chịu? Giả sử ngược lại bạn cheat thành công? Số tiền đó bạn hưởng chứ sao? site vẫn paid tốt và đang phát triển...Đừng vì những upline như bạn mà ảnh hưởng đến mọi người....site scam cũng vì những người như bạn cả thui :)
2.Khuyên bạn nên email support nói rõ vấn đề,thương lượng như thằng FCM nó còn unban :))
Nói mãi sao ko hiểu nhỉ? RB 150% thì tớ được lãi cái *** gi? tớ đồng ý phạm rule nhưng làm thế là vì ai nhỉ? phải vì những người đang chơi Revenu ko? Mọi người được RB maximum, được rửa tiền tốt quá. Đến khi upline có chuyện ko hay thì quay lại đâm chọt! dkm sao đời lắm thằng *** thế nhỉ?

Tôi nói sai điểm nào :

nói thẳng 1 câu, mày ngu như con heo,heo nó còn khôn hơn mài , ăn ếo gì ngu thế, RCB 150% thì còn lời cái cc gì :m156:

Đồng ý với Kiệt. RB 150% là cực hạn rồi, 0 lời được đồng nào cả mà còn lỗ thêm 5% fee rút về từ Site + LR
Thương lượng với admin, nếu nó 0 đồng ý thì mở dis yêu cầu nó unlock account. FCM mà còn phải mở account cho member sau khi mở dispute mà.

Đừng so sánh nó với con heo a, tội nghiệp con heo! :binhsua146:
éo má,đang bực trong mình mà gặp cái thể loại này phải chửi thẳng vào mặt nó,cheat thì ai chả biết là phạm rule.nhưng cheat đâu phải ăn 1 mình,bao nhieu hoa hồng lãnh ra RCB hết còn éo gì,giờ còn bị lock,hy sinh cho người khác mà toàn gặp éo gì ko :m020: cờ hó

nói thẳng 1 câu, mày ngu như con heo,heo nó còn khôn hơn mài , ăn ếo gì ngu thế, RCB 150% thì còn lời cái cc gì :m156:

riêng mày ko được sủa nhá :) ...mày rcb 140%......ăn 10% đâu có ít :) mày dis nó scam vui lắm á

riêng mày ko được sủa nhá :) ...mày rcb 140%......ăn 10% đâu có ít :) mày dis nó scam vui lắm á
Thế còn mình! Mình RB 150% thì mình được gì? Sao bạn nói tiền RB mình được hưởng khi cheat thành công. Nói phải biết suy nghĩ chứ!

:m098: 10% nhiều lắm hả con cờ hó,10% của 15$ thì là bao nhiêu?dk m mày học lớp mấy rồi mà tính ngu thế?thứ mày éo làm ăn dc gì đâu con tró lác,scam thì sao,liên quan gì tới mày,vài trăm $ mất thì có làm sao,kiếm lại mấy hồi,thứ thú vật ăn éo gì ngu éo bằng con heo,so mày với thú vật còn xấu hổ cho nó nữa,súc vật:m156:

:m098: 10% nhiều lắm hả con cờ hó,thứ mày éo làm ăn dc gì đâu con tró lác,scam thì sao,liên quan gì tới mày,vài trăm $ mất thì có làm sao,kiếm lại mấy hồi,thứ thú vật ăn éo gì ngu éo bằng con heo,so mày với thú vật còn xấu hổ cho nó nữa,súc vật:m156:
Đại ca chửi lát mod nó banned bây giờ đấy! :binhsua146:

:m098: 10% nhiều lắm hả con cờ hó,10% của 15$ thì là bao nhiêu?dk m mày học lớp mấy rồi mà tính ngu thế?thứ mày éo làm ăn dc gì đâu con tró lác,scam thì sao,liên quan gì tới mày,vài trăm $ mất thì có làm sao,kiếm lại mấy hồi,thứ thú vật ăn éo gì ngu éo bằng con heo,so mày với thú vật còn xấu hổ cho nó nữa,súc vật:m156:
Ko chửi tục nhá bạn,văn hoa tí.

Ko chửi tục nhá bạn,văn hoa tí.

bình thường rất là ko thích chửi tục nhưng gặp thể loại đó phải chửi thôi,thứ gì đâu ko biết suy nghĩ:m156:

Bạn này hình như cũng có quan điểm nói mình bị banned là phải này! :binhsua146:
mình vẫn giữ quan điểm như cũ, tại sao cac bro cứ khoái cheat vậy iit nhất cũng để 1time chứ,nói la tốt cho ref vậy như h ref duoc lợi gì? Hay dis xong nó scam lun? A e choi lr,pm thi sao?

mình vẫn giữ quan điểm như cũ, tại sao cac bro cứ khoái cheat vậy iit nhất cũng để 1time chứ,nói la tốt cho ref vậy như h ref duoc lợi gì? Hay dis xong nó scam lun? A e choi lr,pm thi sao?
Cheat acc là để câu mem dep vào cho site sống lâu, để rửa tiền lâu dài chứ ko phải cheat là đem lợi ích về cho bản thân mình! Ko ai dại gì mà 1 site rửa tiền lại đi dep 100% LR đâu bạn ah! :binhsua146:

Cheat acc là để câu mem dep vào cho site sống lâu, để rửa tiền lâu dài chứ ko phải cheat là đem lợi ích về cho bản thân mình! Ko ai dại gì mà 1 site rửa tiền lại đi dep 100% LR đâu bạn ah! :binhsua146:
mà dù sao h cớ sự cũng vậy rồi hy vong nó unban bạn,có đó mình đầu tư 100% LR nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week