• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần Bán Nhiều Máy Đào Bitcoin - ASIC Miner 180 GHz/s -> 220 GHz/s

Status
Not open for further replies.
vl mấy thánh trên này chỉ toàn chém, 1 máy đào nếu ko hư hỏng gì có thể đào nữa năm 1 năm vẫn ổn, Diff tăng kệ bà nó khi xưa rate BTC bao nhiêu ? 10$ 20$ thôi, các bạn đã chơi cái này thì phải đầu tư vì nó là ăn lâu dài ko phải ngày 1 ngày 2 nếu sợ thì đừng chơi ngồi mà xoắn, Giá BTC lúc lên lúc xuống, đã chơi thì phải chịu cứ đoài nó ổn định thì giàu hết rồi, muốn đầu tư lại ko muốn lâu lấy lại vốn muốn lời ngay thì xin mời ra bank nhé

vl mấy thánh trên này chỉ toàn chém, 1 máy đào nếu ko hư hỏng gì có thể đào nữa năm 1 năm vẫn ổn, Diff tăng kệ bà nó khi xưa rate BTC bao nhiêu ? 10$ 20$ thôi, các bạn đã chơi cái này thì phải đầu tư vì nó là ăn lâu dài ko phải ngày 1 ngày 2 nếu sợ thì đừng chơi ngồi mà xoắn, Giá BTC lúc lên lúc xuống, đã chơi thì phải chịu cứ đoài nó ổn định thì giàu hết rồi, muốn đầu tư lại ko muốn lâu lấy lại vốn muốn lời ngay thì xin mời ra bank nhé
Chuẩn con mịa nó rồi :p:p

Nói chung thế này con 180 ghz diff hiện tại là 1 ngày đào đc 0.018 btc x 30 ngày x giá btc hiện tại coi như là 500$ trừ đi 800k tiền điện .
2 cậu cứ tính xem lỗ hay lãi . Giá con 180 ghz là 0.893 btc

Giá btc giảm là do bên trung quốc đang bán tháo btc , đợi vài tuần nữa tình hình ổn định giá lại lên 600$ thôi !!!
Nói mà bạn k hiểu nhỉ... Diff tăng hơn 10 ngày 1 lần.. 1 tháng bạn chỉ kiếm dc (0.018+0.015+0.012)*10 BTC thôi. .. tức là tháng đầu dc 0.45BTC tháng sau thì bằng 3/5 số đó.. bạn mơ ngủ à? Diff nó giữ nguyên cho bạn cày.

Cậu tính sao mà 2 tháng hồi đc vốn.
Giờ nhìn cái thằng asic 200GH tính sơ sơ trừ tiền điện nộp hàng tháng Diff ngon như bây giờ và giá thành như bạn chủ top thì cũng ~~ 5 tháng thu về hoàn toàn vốn nhé. Đấy là ko tính diff và giá BTC. BTC có thể lên xuống nhưng diff như hiện tại thì chỉ có tăng và tăng
có chơi thì đừng có xoắn có tính cả đời cũng éo ra đâu ai bảo 5 tháng hồi vốn, thế còn cái máy đào nó là shjt ah mà ko tính vào, bạn chỉ biết tính diff tăng ko nghĩ tình trạng BTC có khi bão nhảy giá sao, ai đã quyết định chơi BTC thì ko như bạn ngồi tính vậy đâu, tính mãi cũng chẳng đc cái kết quả, bao nhiêu người làm giàu vì người ta quyết đoán ko nghĩ quá sâu ngồi suy đi tính lại như thế BTC thuộc hàng đầu tư lâu ngày, sao bạn ko tính sau khi hồi vốn 1 ngày lãi bao nhiu ?

Nói mà bạn k hiểu nhỉ... Diff tăng hơn 10 ngày 1 lần.. 1 tháng bạn chỉ kiếm dc (0.018+0.015+0.012)*10 BTC thôi. .. tức là tháng đầu dc 0.45BTC tháng sau thì bằng 3/5 số đó.. bạn mơ ngủ à? Diff nó giữ nguyên cho bạn cày.
đọc cmt của mình đi, vãi các bạn chơi 1 dạng đầu tư thế này lại tính kiểu này thì tính cả đời cũng ko chơi đc

đọc cmt của mình đi, vãi các bạn chơi 1 dạng đầu tư thế này lại tính kiểu này thì tính cả đời cũng ko chơi đc
Ok... bạn cứ thiêu thân đi :v chúc bạn thành cmn công

haizz thôi cậu ko đầu tư vào thì nói vs cậu cũng vậy ;) . chạy kiểu gì cũng lãi thôi :) Tớ nói rồi miễn là khoảng 2 tháng hồi vốn thì chạy lãi , khi nào tiền điện ko đủ tiền chạy thì bỏ máy . Yên tâm như vậy còn chạy đc cả năm . Chưa kể giờ có nhiều coin đào sha256 , btc ko đào đc thì sang coin khác đào .

Ok... bạn cứ thiêu thân đi :v chúc bạn thành cmn công
đã chơi lại còn tính thế thì BTC sấp die rồi :)....

haizz thôi cậu ko đầu tư vào thì nói vs cậu cũng vậy ;) . chạy kiểu gì cũng lãi thôi :) Tớ nói rồi miễn là khoảng 2 tháng hồi vốn thì chạy lãi , khi nào tiền điện ko đủ tiền chạy thì bỏ máy . Yên tâm như vậy còn chạy đc cả năm . Chưa kể giờ có nhiều coin đào sha256 , btc ko đào đc thì sang coin khác đào .
2 tháng hồi vốn thì hơi phiêu 1 tí, nhưng ko phiều nếu tính cả máy vào :D

Bạn bỏ tiền mua đi bạn, có lãi mà.. cứ ở đó húi ng` khác mua. *** có cái mà ăn thì chỉ có lở mồm chứ lở gì núi!
Đang sử dụng rồi bố trẻ à. Cần gì phải tính với chả toán nhỉ. Muốn biết diff bao nhiêu ngày tăng thì bạn nên tìm hiểu về BTC trước đi. Lí do diff tăng là gì thế nhỉ?

Đang sử dụng rồi bố trẻ à. Cần gì phải tính với chả toán nhỉ. Muốn biết diff bao nhiêu ngày tăng thì bạn nên tìm hiểu về BTC trước đi. Lí do diff tăng là gì thế nhỉ?
cái bạn nói mình cũng ko hiểu, nhưng mình sn đơn giản cái gì mình đầu tư ăn lãi đc thì mình cứ làm việc gì tính toán lo xa quá nhiều, nhưng mà giờ tiền cho người ta way hết cmnr phải tháng 6 mới lấy lại, đến đó tình hình vẫn ổn cũng làm vài em treo đến tết đủ tiền mua đồ tết :D

8-10$ 1 ngày trả tiền điện xong còn bao nhiêu?
bạn x số điện cho số tiền rồi từ đó tính ra

Tính như con 180GH thì 80 ngày hoàn vốn.. các tháng sau bạn sẽ lời dc 1tr2.. tháng sau nữa là 900.. rồi 800... có đáng không khi bỏ 15tr ra đầu tư
Bạn mở quán cafe, mở quán nhậu..... Thì bạn bỏ bao nhiêu ra để đầu tư. Bạn có tính đc rủi ro k?
Với 15tr như vậy thì sao k đầu tư vào để máy tự chạy mình đi làm việc khác đc 2 đầu tiền. :D

có chơi thì đừng có xoắn có tính cả đời cũng éo ra đâu ai bảo 5 tháng hồi vốn, thế còn cái máy đào nó là shjt ah mà ko tính vào, bạn chỉ biết tính diff tăng ko nghĩ tình trạng BTC có khi bão nhảy giá sao, ai đã quyết định chơi BTC thì ko như bạn ngồi tính vậy đâu, tính mãi cũng chẳng đc cái kết quả, bao nhiêu người làm giàu vì người ta quyết đoán ko nghĩ quá sâu ngồi suy đi tính lại như thế BTC thuộc hàng đầu tư lâu ngày, sao bạn ko tính sau khi hồi vốn 1 ngày lãi bao nhiu ?

Lúc trước ngon thì d' eo bao giờ thấy mấy cái toppic dạng như bán máy nọ bán máy kia. Giờ đến lúc khó nhai khó nuốt thì lũ lượt các toppic sell máy.
:)). Quyết đoán vkl. Newbie mà quyết đoán thì bán cmn nhà đi ra đường ngủ ;)

Lúc trước ngon thì d' eo bao giờ thấy mấy cái toppic dạng như bán máy nọ bán máy kia. Giờ đến lúc khó nhai khó nuốt thì lũ lượt các toppic sell máy.
:)). Quyết đoán vkl. Newbie mà quyết đoán thì bán cmn nhà đi ra đường ngủ ;)
Lúc trước 1 cái máy mua 200gh bạn biết bao nhiêu tiền 1 cái k hả?
Bây giờ máy nó rẻ thì mới có ng nhập về bán chứ.
Bạn éo biết cái gì mà xoắn quá đó. Bạn muốn cạnh tranh thì mời bạn đầu tư dzô mà nhập máy về bán chứ ngồi 1 chổ Ho và Xoắn như bạn thì lặn đi cho mạng đỡ lag nhé:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week