• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần Bán Nhiều Máy Đào Bitcoin - ASIC Miner 180 GHz/s -> 220 GHz/s

Status
Not open for further replies.
Diff lúc đó lớn hơn lúc này 8-10 lần.. tức 6TH thì bằng khoảng 900GH bây h thôi c.
cậu nghĩ nó tăng vậy à . chẹp con này lúc đấy mà có hàng thì 1 or 2 tháng là hồi vốn thôi , diff tăng thì nó cũng ko tăng nhanh như vậy đâu . Với lại giờ có nhiều loại coin đào sha256 rồi .

Con 180 ghz giờ đào chắc 1 tháng đc 5 tr gì đấy chừ tiền điện đi lãi đc 4 tr chăng !!!

Đang nói là cày ra BTC, chứ lại còn nói nhỡ may giá BTC tăng... BTC cũng giống như đồng tiền bất kì thôi. Có tăng có giảm. Chả ai có thể chắc chắn đc là lúc nào nó tăng. Bỏ tiền ra là phải thu lại lợi nhuận, chứ đánh bạc theo giá BTC thì mua BTC tích trữ cho rồi.
Tôi cũng nói cày btc đó.
Nếu mốc btc giờ 800$ như hồi trước tết thì mua máy cày lợi hay mua btc tích trữ lợi

Tôi cũng nói cày btc đó.
Nếu mốc btc giờ 800$ như hồi trước tết thì mua máy cày lợi hay mua btc tích trữ lợi
Thế bao giờ nó lên 800$ hả bạn. Có khả năng nó xuống 200$ không?

cậu nghĩ nó tăng vậy à . chẹp con này lúc đấy mà có hàng thì 1 or 2 tháng là hồi vốn thôi , diff tăng thì nó cũng ko tăng nhanh như vậy đâu . Với lại giờ có nhiều loại coin đào sha256 rồi .

Con 180 ghz giờ đào chắc 1 tháng đc 5 tr gì đấy chừ tiền điện đi lãi đc 4 tr chăng !!!
tháng 9 là hơn 5 tháng nữa... khoảng 15 chu kì tăng.. mỗi chu kì tăng trung bình hơn 15%. 1.15^15 bạn tính thử.

Bạn nói bỏ ra gần 1.2ty để tháng 9 mua con 6TH khoản 2 tháng hồi vốn thì tại sao ngay thời điểm bây giờ bạn chỉ bỏ ra 400tr là bạn đã có 4TH ( có thể đc 5TH đó) rồi sao bạn k làm ngay bây giờ mà phải đợi đến tháng 9 chi vừa lâu và vừa để diff tăng cao. Cái nào có lợi hơn bạn ?

Bạn nói bỏ ra gần 1.2ty để tháng 9 mua con 6TH khoản 2 tháng hồi vốn thì tại sao ngay thời điểm bây giờ bạn chỉ bỏ ra 400tr là bạn đã có 4TH ( có thể đc 5TH đó) rồi sao bạn k làm ngay bây giờ mà phải đợi đến tháng 9 chi vừa lâu và vừa để diff tăng cao. Cái nào có lợi hơn bạn ?

Người ta nói là 182tr/6TH kìa ông nội. 1.2 tỷ nào :rolleyes:

Thế bao giờ nó lên 800$ hả bạn. Có khả năng nó xuống 200$ không?
Thì tôi đang nói Nếu bây giờ mốc nó 800$ như tết mà.
Còn tôi chơi cũng lâu và thì btc rơi về mốc 200$ chắc điều này k phải nhà tiên tri k biết

tháng 9 là hơn 5 tháng nữa... khoảng 15 chu kì tăng.. mỗi chu kì tăng trung bình hơn 15%. 1.15^15 bạn tính thử.

Mình chỉ tính bao nhiêu tháng hồi vốn , còn lại các tháng còn lại máy chạy sao cho trừ chi phí tiền điện đi là vẫn có lãi , chứ ko tính như bạn . Chứ bạn muốn đầu tư 1 lần rồi ăn lãi cả đời . Chuyện này thì hơi khó .
Con 180 ghz giá giờ là 0.893 btc chưa fee vs nguồn . Thì chỉ tầm 2 tháng là hồi vốn thôi . Còn lại là nó chạy ăn lãi khi nào mà tiền chạy ko đủ tiền điện thì bỏ .

Mình chỉ tính bao nhiêu tháng hồi vốn , còn lại các tháng còn lại máy chạy sao cho trừ chi phí tiền điện đi là vẫn có lãi , chứ ko tính như bạn . Chứ bạn muốn đầu tư 1 lần rồi ăn lãi cả đời . Chuyện này thì hơi khó .
Con 180 ghz giá giờ là 0.893 btc chưa fee vs nguồn . Thì chỉ tầm 2 tháng là hồi vốn thôi . Còn lại là nó chạy ăn lãi khi nào mà tiền chạy ko đủ tiền điện thì bỏ .

Đó là diff. Khi diff tăng thì lượng BTC đào trong 1 ngày /TH sẽ giảm xuống. Giờ 1TH/1 ngày đc 0.1005BTC nhưng 6 tháng nữa thì 1TH/1 ngày sẽ giảm ~ 0.1005BTC /(15%x15) = ???

Đó là diff. Khi diff tăng thì lượng BTC đào trong 1 ngày /TH sẽ giảm xuống. Giờ 1TH/1 ngày đc 0.1005 nhưng 6 tháng nữa thì 1TH/1 ngày sẽ giảm ~ 0.1005 /(15x15) = ???
.

Diff trước khi tăng 1 Th đào đc > 0.11 btc sau khi tăng bị giảm đi 0.01 btc . Đào kiểu gì cũng có lãi thôi !!!

Hehe , tớ tính có lợi nhuận thì mới mua , chứ cậu ngồi tính toán thì có tính toán cả đời cũng vậy thôi ! Không đào btc thì vẫn còn tak , mzc ... rất nhiều coin khác để đào . Miễn sao 2 tháng hồi vốn rồi ăn lãi cho tới khi máy hỏng . Đơn giản vậy thôi .

Tính như con 180GH thì 80 ngày hoàn vốn.. các tháng sau bạn sẽ lời dc 1tr2.. tháng sau nữa là 900.. rồi 800... có đáng không khi bỏ 15tr ra đầu tư

.

Diff trước khi tăng 1 Th đào đc > 0.11 btc sau khi tăng bị giảm đi 0.01 btc . Đào kiểu gì cũng có lãi thôi !!!

Hehe , tớ tính có lợi nhuận thì mới mua , chứ cậu ngồi tính toán thì có tính toán cả đời cũng vậy thôi ! Không đào btc thì vẫn còn tak , mzc ... rất nhiều coin khác để đào . Miễn sao 2 tháng hồi vốn rồi ăn lãi cho tới khi máy hỏng . Đơn giản vậy thôi .

Cậu tính sao mà 2 tháng hồi đc vốn.
Giờ nhìn cái thằng asic 200GH tính sơ sơ trừ tiền điện nộp hàng tháng Diff ngon như bây giờ và giá thành như bạn chủ top thì cũng ~~ 5 tháng thu về hoàn toàn vốn nhé. Đấy là ko tính diff và giá BTC. BTC có thể lên xuống nhưng diff như hiện tại thì chỉ có tăng và tăng

Tính như con 180GH thì 80 ngày hoàn vốn.. các tháng sau bạn sẽ lời dc 1tr2.. tháng sau nữa là 900.. rồi 800... có đáng không khi bỏ 15tr ra đầu tư

Đó là ko tính tiền điện. Chả nhẽ điện đi xin đc :D

Giờ nhìn cái thằng asic 200GH tính sơ sơ trừ tiền điện nộp hàng tháng Diff ngon như bây giờ và giá thành như bạn chủ top thì cũng ~~ 5 tháng thu về hoàn toàn vốn nhé. Đấy là ko tính diff và giá BTC. BTC có thể lên xuống nhưng diff như hiện tại thì chỉ có tăng và tăng
á đù con 180 ghz giờ có 0.893 btc . tớ ko nói giá của chủ theart nhé ;)

cái con này ko tính tiền tốn tiền điện , giờ có mua thì có mua con 180 ghz ấy ;)

Không thì giờ bạn phải mua con 1 TH ấy , con đấy tiết kiệm điện hơn .

Nói chung thế này con 180 ghz diff hiện tại là 1 ngày đào đc 0.018 btc x 30 ngày x giá btc hiện tại coi như là 500$ trừ đi 800k tiền điện .
2 cậu cứ tính xem lỗ hay lãi . Giá con 180 ghz là 0.893 btc

Giá btc giảm là do bên trung quốc đang bán tháo btc , đợi vài tuần nữa tình hình ổn định giá lại lên 600$ thôi !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week