Cần cao nhân nhận em làm 2$/h

Status
Not open for further replies.
Xin được chửi vào mặt mấy thằng đi kéo mem vào group fb. là thằng ăn cắp tài khoản fb người khác. Chúng mày chỉ nghĩ đến lợi ích bản thân mà xâm phạm đến người khác,
Kiếm được tiền thì cũng dành thời gian nghĩ xem mình làm thế có ổn không nhé
xin được chửi vào mặt bạn vì bạn chửi đúng quá :D:D

Bác nói chả sai một chữ nào. ( ngu si, tham lam, lười, ăn sẵn ) cha mẹ vất vả cho ăn học cầm bằng ra rồi nói như thế khác gì chửi thẳng vào mặt ba mẹ.:):):)
( Bất Hiếu )

Được bao nhiêu người như Bill Gate ? cậu có đủ thông minh như những người đó. nếu đủ tư duy và chất xám thì không có cái topic này. :D
số người thành công không từ con đường đại học bao nhiêu % và số người thành công từ con đường đại học bao nhiêu % ?
bỏ ngay cái suy nghĩ và tư duy sửu nhi đó đi. :rolleyes:
ng thành công trên tấm bằng dh em thấy rất ít nhưng ng thành công dựa vào khả năng mình thì em thấy rất nhiều bác ạ ! các đại gia toàn chưa qua đại học, ông chủ billgate, ông chủ apple, bầu đức, ông chủ fakebook thành công khi còn là sinh viên chứ k phải nhờ tấm bằng dh mà thành công ! 4 năm đại học bác đư62ng đem cái tự hào ảo đó ra để nói, 4 năm đại học bác được học cái gì trong đó ? hay chỉ là toán lí hóa, vẽ, tư tưởng mac-lenin bla bla, vâng các bác giỏi hơn em, em newbie mà, vâng lối giáo dục rất hay nên việt nam mãi là 1 nước nghèo khổ, đừng tự ảo tưởng và vỗ về vết thương của mình bằng niềm tin hoang tưởng như z !
DH nghe hài vãi, DH làm quái gì mà tiền không đủ sống lấy gì nuôi cha mẹ, chưa nói đến khoản nợ vay ngân hàng chính sách chỉ để đóng học phí, Dh dc gì ngoài 1 khoản nợ, gánh nặng cho bản thân, gia đình và xã hội, 2.34 x 1050.00 = lương tầm 2,6tr , với số tiền ấy bạn có hiếu bằng niềm tin ah ? ai mới là kẻ bất hiếu làm cho đất nước chỉ toàn trí thức nghèo khổ, 1 đất nước nghèo khổ mãi bị ngta đè đầu, ai mới là sưu nhi ???

Lúc đầu phải hạ thấp để mong người giúp đỡ sau mới đá tung mồm Thầy được chứ. :D

ng thành công trên tấm bằng dh em thấy rất ít nhưng ng thành công dựa vào khả năng mình thì em thấy rất nhiều bác ạ ! các đại gia toàn chưa qua đại học, ông chủ billgate, ông chủ apple, bầu đức, ông chủ fakebook thành công khi còn là sinh viên chứ k phải nhờ tấm bằng dh mà thành công ! 4 năm đại học bác đư62ng đem cái tự hào ảo đó ra để nói, 4 năm đại học bác được học cái gì trong đó ? hay chỉ là toán lí hóa, vẽ, tư tưởng mac-lenin bla bla, vâng các bác giỏi hơn em, em newbie mà, vâng lối giáo dục rất hay nên việt nam mãi là 1 nước nghèo khổ, đừng tự ảo tưởng và vỗ về vết thương của mình bằng niềm tin hoang tưởng như z !
DH nghe hài vãi, DH làm quái gì mà tiền không đủ sống lấy gì nuôi cha mẹ, chưa nói đến khoản nợ vay ngân hàng chính sách chỉ để đóng học phí, Dh dc gì ngoài 1 khoản nợ, gánh nặng cho bản thân, gia đình và xã hội, 2.34 x 1050.00 = lương tầm 2,6tr , với số tiền ấy bạn có hiếu bằng niềm tin ah ? ai mới là kẻ bất hiếu làm cho đất nước chỉ toàn trí thức nghèo khổ, 1 đất nước nghèo khổ mãi bị ngta đè đầu, ai mới là sưu nhi ???
chán không buồn chửi, thất bại nền giáo dục là đây, bác nào vào nhận học trò đi :D:D

ak mà xin hỏi bạn thớt tốt nghiệp đại học nào ra vậy, mong không là trường của mình không xấu hổ chết :oops::oops:

chán không buồn chửi, thất bại nền giáo dục là đây, bác nào vào nhận học trò đi :D:D
Cái thằng này nó làm đc cái việc ăn căp tài khoản fb của người khác thì cái việc phản thầy là chuyện bình thường.
Làm việc phạm pháp mà vẫn nghĩ mình ngon lắm.

Cái thằng này nó làm đc cái việc ăn căp tài khoản fb của người khác thì cái việc phản thầy là chuyện bình thường.
Làm việc phạm pháp mà vẫn nghĩ mình ngon lắm.
vâng cái việc làm 200k/ngày, nói thẳng ra chỉ là 1 thằng ăn cắp không hơn không kém, ai tôn trọng đay?

noi that la co nhieu thang minh lam vai K hoac xxK nhung chua bao gio minh dam dam bao cho ai 2$/h ca
vi mmo ban than cua no khong phai thu nhap tinh theo gio
thot cung ko mo mong lam, neu chiu bo ra tam 200 chai la dc lien

chính bác cũng thừa nhận sự thất bại nền giáo dục mà ! nhìn sự thật đi ng VN ta rất nghèo, làm ba cái ofer này cũng vhi3 là cheat chắc mà kiếm, qtrong là vì đồng tiền, anh em ,thầy trò có nghĩa vs nhau mà thôi, còn nói bất hiếu này nọ bla bla th2i xem lại đạo là gì, đức là gì đi rồi hẵng nói, ngta làm ra app muốn đến tay ng dùng thật, bao nhiêu công sức ngta đổ ra, còn mình vì miếng cơm manh áo đành phải kiếm sống, giả ip đủ kiểu làm mọi thứ đế có dc tiền, rất đúng với từ chiến, cuộc đời có bao năm, vui buồn sướng bại, thành công hay thất bại cuối cùng cũng về với đất mẹ, chẳng có gì là thanh cao, tốt hay xấu rồi cũng chết, qtrong mình sống vì cái nghĩa, vì trách nhiệm và vì những người có ơn với ta, để rồi ra đi thanh thản, dù sao vn nghèo, 1 ng kiếm ăn được th2i đất nước bớt 1 ng khổ, bớt 1 gánh nặng cho quốc gia, dù sao cheat app như vậy có xấu nhưng vẫn có tốt vẫn góp 1 phần nhỏ vào công cuộc pr của họ, đời mà luôn có 2 mặt, Đừng bao h tự hào vì bất kì điều gì mình có được ! Tất cả chỉ như những giấc mộng mà thôi ! ngta xin việc thì thẳng thắng nói rõ, để k làm mất time của cả 2 ! Ai cũng vậy bh xin việc cũng đặt vấn đề về quyền và nghĩa vụ mong muốn mức lương ntn ? k có chuyện 1, 2 xin cho đặng cho được, sau quay lại chê mập chê ốm ! Thương vội thì lìa xa các bác ạ ! Vội yêu rồi vội chia tay thôi các bác ạ ! k bit làm rồi giả vờ ngoan ngãon xin làm xong biết cách làm thì dứt áo ra đi mà thôi các bác ạ,lòng tham con người là vô đáy các bác ạ ! tự nghiền ngẫm nhìn lại vấn đề đi ! có vẻ mọi người thjk kẻ cuối lòn 1 dạ 2 vâng để được việc hơn là người thẳng thắng đặt vấn đề ! topic đã nói rõ cần 1 ng thầy, 1 người cùng sống cùng đi với tôi kia mà ! ai k thỏa dk thì cứ đi ra, sao phải mắng nhiếc ngta là lười , ngu, bất hiếu bla bla ! Em chỉ nêu lên quan điểm và những gì em mong muốn có chi là sai ! 9 ng 10 ý, ai cũng có tư tưởng của riêng mình, k yêu th2i thôi đừng nói lời cay đắng, đau lắm các bác ạ !
THẬT SỰ XIN LỖI NẾU TOPIC ĐÃ LÀM PHIỀN CÁC BÁC Ạ !

bình thường những bài đăng như này thì rất nhiều cmt rep, vấn đề là chả ai vào nhận làm sư phụ :D

noi that la co nhieu thang minh lam vai K hoac xxK nhung chua bao gio minh dam dam bao cho ai 2$/h ca
vi mmo ban than cua no khong phai thu nhap tinh theo gio
thot cung ko mo mong lam, neu chiu bo ra tam 200 chai la dc lien
em mà có 200 chai em đầu tư mua BTC chờ khớp lệnh bán rồi bác ạ !

Đưa 500$ đây a chỉ cho mõi giờ 2$ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,834
172,905
Latest member
nhacaiuytinhub

Most viewed of week

Most discussed of week