• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần chuyển nhượng lại website xxx, doanh thu 20tr / 1 tháng

Status
Not open for further replies.
web cùi vãi

nói thẳng với các bạn là cậu chủ đây pr trá hình
thứ nhất lượng sms ngu dần không còn có tấc dụng vị tấc cả app này đều dành cho java là chính :) tiền chủ toppic nhận dc 5k/tin nhắn chứng tỏ bạn dùng dịch vụ trung gian của 1 đại lý và ko ai xa có lẽ là kich hoạt . net

code của bạn thật sự chẳng có gì mới mẽ đừng phóng đại quá
thứ 2 domain thật ra được mua bằng cc chùa hoac tự reg hoặc mua lại giá 50k từ những dịch vụ không rỏ ràng
thứ quan trọng hơn cả là site bạn mà muốn phát triển lâu dài là điều không thể có và nhất là bạn còn bảo khách truy cập trang bạn là ngu ngốc :D bạn nên biết bạn đang ở thời đại 2013 chứ không phải năm 2011 lúc mà kich hoạt còn kiếm ăn tốt

còn việc bạn nào muốn kiếm thu nhập chân chính từ wapsite hay diễn đàn lớn chịu đầu tư thì với 20 triệu đủ để xây dựng cho mình cả 1 cơ hội tốt hơn đi mua cái site này :D
chúc ae có 1 sự lựa chọn sáng suốt và chủ toppic nếu kiếm được 20 triệu ngon như thế thì cứ giữ mà dụng vì code tự tao files Java đó chẳng mất bao nhiêu thời gian của bạn cả
voi cai sever ban thi cung co vai site
huyenthoai.net VPS azure
phim88.tv VPS AZURE
phim-sex.tv
http://sex24h.tv vps AZURE

tom lại 1 chủ site sài vps azure thì chỉ là sài vps hàng gì ae cũng hiểu ^^

mình chỉ phân tích về cái thể hiện bên ngoài thôi còn muốn phân tích sâu hơn thì minh tạm ko muốn bàn nữa

Last edited:
nói thẳng với các bạn là cậu chủ đây pr trá hình
thứ nhất lượng sms ngu dần không còn có tấc dụng vị tấc cả app này đều dành cho java là chính :) tiền chủ toppic nhận dc 5k/tin nhắn chứng tỏ bạn dùng dịch vụ trung gian của 1 đại lý và ko ai xa có lẽ là kich hoạt . net

code của bạn thật sự chẳng có gì mới mẽ đừng phóng đại quá
thứ 2 domain thật ra được mua bằng cc chùa hoac tự reg hoặc mua lại giá 50k từ những dịch vụ không rỏ ràng
thứ quan trọng hơn cả là site bạn mà muốn phát triển lâu dài là điều không thể có và nhất là bạn còn bảo khách truy cập trang bạn là ngu ngốc :D bạn nên biết bạn đang ở thời đại 2013 chứ không phải năm 2011 lúc mà kich hoạt còn kiếm ăn tốt

còn việc bạn nào muốn kiếm thu nhật chân chính từ wapsite hay diễn đàn lớn chịu đầu tư thì với 20 triệu đủ để xây dựng cho mình cả 1 cơ hội tốt hơn đi mua cái site này :D
chúc ae có 1 sự lựa chọn sáng suốt và chủ toppic nếu kiếm được 20 triệu ngon như thế thì cứ giữ mà dụng vì code tự tao files Java đó chẳng mất bao nhiêu thời gian của bạn cả
voi cai sever ban thi cung co vai site
huyenthoai.net VPS azure
phim88.tv VPS AZURE
phim-sex.tv
http://sex24h.tv vps AZURE

tom lại 1 chủ site sài vps azure thì chỉ là sài vps hàng gì ae cũng hiểu ^^

mình chỉ phân tích về cái thể hiện bên ngoài thôi còn muốn phân tích sâu hơn thì minh tạm ko muốn bàn nữa
ô chào anh lê duẩn

Bạn phân tích cũng có những cái có lý, nhưng nói thật bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi viết ra những đoạn dài như thế?

Thứ nhất : domain cc có auth code thì có tranfer dc ko hả bạn?
Thứ 2: làm web sex không thuê VPS azure thì thuê VPS VN để mà vỡ mồm à?
Thứ 3: là tôi khẳng định code web của tôi chấp tất cả các website xem phim khác, (còn muốn tìm hiểu chức năng thì xin mời bạn mình ko có thời gian giới thiệu)

Thứ 4: là chất lượng website nó phụ thuộc vào từ khóa
Thứ 5 : Doanh thu tôi không hề phóng đại, nếu xác định mua thì tôi sẽ cho bạn xem số lượng sms hàng ngày và tiền bán quảng cáo hàng tháng =))
THứ 6: Là bạn quá gà nên mới nghĩ là site mình chỉ có app Java, xin lỗi bạn là nếu bạn vào bằng Androi thì nó mới tự tải app .APK về máy, còn dùng máy tính tải nó ra đuôi .JAR là đúng rồi . Link app hỗ trợ tất cả trình duyệt moblie

P/s: Bạn vẫn chưa thể làm chuyên gia và đừng nhận định vớ vẩn :)

Last edited:
Rồi lên đồn nói với mấy anh là: xin lỗi, em chỉ là thằng bán đĩa. Xem mấy anh ấy nói sao :D

Bạn phân tích cũng có những cái có lý, nhưng nói thật bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi viết ra những đoạn dài như thế?

Thứ nhất : domain cc có auth code thì có tranfer dc ko hả bạn?
Thứ 2: làm web sex không thuê VPS azure thì thuê VPS VN để mà vỡ mồm à?
Thứ 3: là tôi khẳng định code web của tôi chấp tất cả các website xem phim khác, (còn muốn tìm hiểu chức năng thì xin mời bạn mình ko có thời gian giới thiệu)

Thứ 4: là chất lượng website nó phụ thuộc vào từ khóa
Thứ 5 : Doanh thu tôi không hề phóng đại, nếu xác định mua thì tôi sẽ cho bạn xem số lượng sms hàng ngày và tiền bán quảng cáo hàng tháng =))
THứ 6: Là bạn quá gà nên mới nghĩ là site mình chỉ có app Java, xin lỗi bạn là nếu bạn vào bằng Androi thì nó mới tự tải app .APK về máy, còn dùng máy tính tải nó ra đuôi .JAR là đúng rồi . Link app hỗ trợ tất cả trình duyệt moblie

P/s: Bạn vẫn chưa thể làm chuyển gia và đừng nhận định vớ vẩn :)

VPS AZURE gói 3.5G/tháng giá là bao nhiêu bạn biết không !
nếu mua trọn gói thì mức thấp nhất là 500 USD = 10 triệu
neu dung nhieu tinh tien bao nhieu tôi cũng từng sài vps và tôi xin nói thẳng là vps azure nó không đủ mạnh :) và giá nó cũng cao hàng azure thì chỉ có từ Ug mà ra mà hàng UG thì dễ die
đừng nói là 7G ^^
Thứ nhất : domain cc có auth code thì có tranfer dc ko hả bạn? ( vâng chuyển dc )
Thứ 4: là chất lượng website nó phụ thuộc vào từ khóa ( vâng là Seo ) và tài seo của bạn chưa đú dc )
THứ 6: Là bạn quá gà nên mới nghĩ là site mình chỉ có app Java, xin lỗi bạn là nếu bạn vào bằng Androi thì nó mới tự tải app .APK về máy, còn dùng máy tính tải nó ra đuôi .JAR là đúng rồi . Link app hỗ trợ tất cả trình duyệt moblie -> tôi biết nhưng cái tôi muốn nói không còn ai mắc lừa nữa cả :) :) thời tải phim sex mà có định dạng files đã qua rồi chỉ cần nhìn app có dung lượng 15k là biết chèn kich hoạt ùi
ban nghi lừa dc hoài sao ? ^^

toi co the ich kinh nghiem hon ban nhung toi tung lap wapsite va tac nhien viec doi mat voi hacker và DDOS tôi cũng gặp rồi mấy trò trẻ con của bạn nói trên tôi cũng đủ biết mà ^^

tom lai toi khong muon phan tich sâu hơn nữa ^^ chúc bạn bán dc site
code de tự chen kich hoạt tự động chẳng có gì khó cả !
website của bạn chẳng tên tuổi gì cả thích Pr thì bạn tiếp tục PR đi nhé !

website tôi 1 ngày hơn 1 triệu truy cập còn chẳn dám nói dc câu nói ổn định nữa ! quảng cáo giá bạn thế nào là cao nhi? :rolleyes: 1 text link = 1 triệu / thang , banner 80 x 40px = 1.5 triệu :p thang tôi từng bán quảng cáo cho mấy công ty như big one v.v.v. nói thật với bạn đừng quá tự cao ! tôi cũng có kiến thức quan lý nhất định không phải gà mờ vào nói chuyện
con code wap site bạn nhìn dỡ tệ :) còn website thì tạm ổn về giao diện thôi chứ chẳng có gì nỗi bật
ma thôi tôi đi ngủ đây việc bạn thì bạn cứ làm :)) chức thành công

VPS AZURE gói 3.5G/tháng giá là bao nhiêu bạn biết không !
nếu mua trọn gói thì mức thấp nhất là 500 USD = 10 triệu
neu dung nhieu tinh tien bao nhieu tôi cũng từng sài vps và tôi xin nói thẳng là vps azure nó không đủ mạnh :) và giá nó cũng cao hàng azure thì chỉ có từ Ug mà ra mà hàng UG thì dễ die
đừng nói là 7G ^^
Thứ nhất : domain cc có auth code thì có tranfer dc ko hả bạn? ( vâng chuyển dc )
Thứ 4: là chất lượng website nó phụ thuộc vào từ khóa ( vâng là Seo ) và tài seo của bạn chưa đú dc )
THứ 6: Là bạn quá gà nên mới nghĩ là site mình chỉ có app Java, xin lỗi bạn là nếu bạn vào bằng Androi thì nó mới tự tải app .APK về máy, còn dùng máy tính tải nó ra đuôi .JAR là đúng rồi . Link app hỗ trợ tất cả trình duyệt moblie -> tôi biết nhưng cái tôi muốn nói không còn ai mắc lừa nữa cả :) :) thời tải phim sex mà có định dạng files đã qua rồi chỉ cần nhìn app có dung lượng 15k là biết chèn kich hoạt ùi
ban nghi lừa dc hoài sao ? ^^

toi co the ich kinh nghiem hon ban nhung toi tung lap wapsite va tac nhien viec doi mat voi hacker và DDOS tôi cũng gặp rồi mấy trò trẻ con của bạn nói trên tôi cũng đủ biết mà ^^

tom lai toi khong muon phan tich sâu hơn nữa ^^ chúc bạn bán dc site
code de tự chen kich hoạt tự động chẳng có gì khó cả !
website của bạn chẳng tên tuổi gì cả thích Pr thì bạn tiếp tục PR đi nhé !

website tôi 1 ngày hơn 1 triệu truy cập còn chẳn dám nói dc câu nói ổn định nữa ! quảng cáo giá bạn thế nào là cao nhi? :rolleyes: 1 text link = 1 triệu / thang , banner 80 x 40px = 1.5 triệu :p thang tôi từng bán quảng cáo cho mấy công ty như big one v.v.v. nói thật với bạn đừng quá tự cao ! tôi cũng có kiến thức quan lý nhất định không phải gà mờ vào nói chuyện
con code wap site bạn nhìn dỡ tệ :) còn website thì tạm ổn về giao diện thôi chứ chẳng có gì nỗi bật
ma thôi tôi đi ngủ đây việc bạn thì bạn cứ làm :)) chức thành công
Website của bạn 1 triệu lượt truy cập / 1 ngày cơ à , Pro vãi lựu đạn =))
Phim3s.net visit có mỗi 300-400k / 1 ngày mà nó đã bán quảng cáo không là 1 tháng đã có 100 chai rồi =))
Nói chung là bạn còn phải học nhiều rồi hẳng vào đây mà chém
Vâng bạn thông minh, bạn là thanh niên chuẩn 2k12 mới nhận biết dc cái app có kích hoạt =))
VPS aruze có bị die thì sao, lúc nào tôi chả có 4-5 cái VPS =)), có tiền mà sợ gì ko chơi, 1 cái để Ddos lung tung, 1 cái để chạy mạng Botnet , 1 cái chạy web và 1 cái dự trữ mỗi khi web die :)) 3 phút là xong thôi chàng khờ ạ =))

http://nqhweb.com
Kết quả kiểm tra
Trang web : http://sex24h.tv
+ Vị trí từ khóa phim sex : 19
+ Vị trí từ khóa phim sex online : 16

Còn nói luôn về luật chơi nhé các bác, 5 triệu là xong khi đã bị bắt =))

Điều 253 Bộ luật Hình sự. Tội truyền bá văn hoá phẩm đồi truỵ

1. Người nào làm ra, sao chép, lưu hành, vận chuyển, mua bán, tàng trữ nhằm phổ biến sách, báo, tranh, ảnh, phim, nhạc hoặc những vật phẩm khác có tính chất đồi truỵ, cũng như có hành vi khác truyền bá văn hoá phẩm đồi truỵ thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tiền từ năm triệu đồng đến năm mươi triệu đồng, cải tạo không giam giữ đến ba năm hoặc phạt tù từ 6 tháng đến 3 năm:

a) Vật phạm pháp có số lượng lớn;
b) Phổ biến cho nhiều người;
c) Đã bị xử phạt hành chính về hành vi này hoặc đã bị kết án về tội này, chưa được xoá án tích mà còn vi phạm.

2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ 3 năm đến 10 năm:

a) Có tổ chức;
b) Vật phạm pháp có số lượng rất lớn;
c) Đối với người chưa thành niên;
d) Gây hậu quả nghiêm trọng;
đ) Tái phạm nguy hiểm.

3. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ 7 năm đến 15 năm:
a) Vật phạm pháp có số lượng đặc biệt lớn;
b) Gây hậu quả rất nghiêm trọng hoặc đặc biệt nghiêm trọng.

4. Người phạm tội còn có thể bị phạt tiền từ 3 triệu đồng đến 30 triệu đồng.

Last edited:
Website của bạn 1 triệu lượt truy cập / 1 ngày cơ à , Pro vãi lựu đạn =))
Phim3s.net visit có mỗi 300-400k / 1 ngày mà nó đã bán quảng cáo không là 1 tháng đã có 100 chai rồi =))
Nói chung là bạn còn phải học nhiều rồi hẳng vào đây mà chém
Vâng bạn thông minh, bạn là thanh niên chuẩn 2k12 mới nhận biết dc cái app có kích hoạt =))
VPS aruze có bị die thì sao, lúc nào tôi chả có 4-5 cái VPS =)), có tiền mà sợ gì ko chơi, 1 cái để Ddos lung tung, 1 cái để chạy mạng Botnet , 1 cái chạy web và 1 cái dự trữ mỗi khi web die :)) 3 phút là xong thôi chàng khờ ạ =))

http://nqhweb.com
Kết quả kiểm tra
Trang web : http://sex24h.tv
+ Vị trí từ khóa phim sex : 19
+ Vị trí từ khóa phim sex online : 16

Còn nói luôn về luật chơi nhé các bác, 5 triệu là xong khi đã bị bắt =))

hieu dc khái niệm seo không nhi?
ban đặt site sex24h rất sát nghĩa nhưng ngay cả cái tên sát thế mà seach còn ko ra sex 24h sex24h v.v.v ko nằm dc 3 tit thứ hạn là đủ rồi gõ trên google mà con ko ra dc domain bạn nữa là đủ hiểu ^^
sr bạn wap site mình đóng cửa cách đây 2 năm vì mình lúc đó còn sinh viên bận học nên tự đóng site !
co lẽ còn khá nhiều người biết mình là ai nhưng thôi mình ko muốn nêu ra !
:) sr bạn chứ cái tài seo website của bạn cần nên học thêm đi 1 admin mà ko có đủ tài làm cho site minh nắm vũng dc seo tên miền thì khó có thể có top seo từ khóa khác bạn chỉ lôi những từ rất riêng của bạn ra xem seo đến đâu rồi nào !
:) cái site minh đóng cách đây 2 năm nhưng nói thật chứ giờ không có lượng visit thì 5 năm nữa cũng không seach google 4 từ là ra tên miền ngay
thoi toi ko tranh luận nữa cứ xem như tui gà đi hãy để các bạn trẻ khác nhìn nhận về tôi và bạn còn tôi không tranh luận nữa
đây là cmt cuối cùng tránh mất thời gian của chúng ta

:) còn bot net thì giờ chẳng ai phải tốn công cài vps windows mà chạy cả chỉ cần 1 vps linux điều khiển con bot = lệnh trên dt thông qua trình duyệt quản lý con bot :D tôi nghi bạn đang nhầm lẫn giữa bot net và ddos

thoi nhe tầm hiểu biết của bạn cao qua =))

chẳng hiểu làm web sex tiền quảng cáo web sex từ đầu mà kiếm 300k 1 ngày nhỉ
mình có vài web sex kiếm chẳng được 2$ 1 ngày

hieu dc khái niệm seo không nhi?
ban đặt site sex24h rất sát nghĩa nhưng ngay cả cái tên sát thế mà seach còn ko ra sex 24h sex24h v.v.v ko nằm dc 3 tit thứ hạn là đủ rồi gõ trên google mà con ko ra dc domain bạn nữa là đủ hiểu ^^
sr bạn wap site mình đóng cửa cách đây 2 năm vì mình lúc đó còn sinh viên bận học nên tự đóng site !
co lẽ còn khá nhiều người biết mình là ai nhưng thôi mình ko muốn nêu ra !
:) sr bạn chứ cái tài seo website của bạn cần nên học thêm đi 1 admin mà ko có đủ tài làm cho site minh nắm vũng dc seo tên miền thì khó có thể có top seo từ khóa khác bạn chỉ lôi những từ rất riêng của bạn ra xem seo đến đâu rồi nào !
:) cái site minh đóng cách đây 2 năm nhưng nói thật chứ giờ không có lượng visit thì 5 năm nữa cũng không seach google 4 từ là ra tên miền ngay
thoi toi ko tranh luận nữa cứ xem như tui gà đi hãy để các bạn trẻ khác nhìn nhận về tôi và bạn còn tôi không tranh luận nữa
đây là cmt cuối cùng tránh mất thời gian của chúng ta

:) còn bot net thì giờ chẳng ai phải tốn công cài vps windows mà chạy cả chỉ cần 1 vps linux điều khiển con bot = lệnh trên dt thông qua trình duyệt quản lý con bot :D tôi nghi bạn đang nhầm lẫn giữa bot net và ddos

thoi nhe tầm hiểu biết của bạn cao qua =))

Thôi bạn ơi, đừng có chém gió mà bẻ măng ở đây nữa, đã là con gà mà cứ vươn lên làm con Công =))
Nói thằng 1 câu là Éo bà nhà bạn, chém gió ngu như chó =))

chẳng hiểu làm web sex tiền quảng cáo web sex từ đầu mà kiếm 300k 1 ngày nhỉ
mình có vài web sex kiếm chẳng được 2$ 1 ngày

Tiền nó nằm ở cái đầu bạn ạ, trình độ giám đốc thì 1 tháng mới kiếm dc 30 triệu, ko phải cứ có web sex là có tiền đâu =))

rõ ràng PR trá hình,doanh thu 1 tháng 20 chai thì có mấy thằng ngu nó mới bán,đã bán phải cho 1 cái giá để anh em tham khảo,nếu dựa vào doanh thu này thì chỉ có đại gia mới giám rước về thôi,mà rước về là cả 1 mối họa đang chực chờ , éo biết bị oánh sập lúc nào!

Ai liều mua đi rùi lên C50 làm việc nha.................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week