Cần động lực tăng tốc độ gõ

Status
Not open for further replies.

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
Như tiêu đề :binhsua33: mỗi khi mình nhìn speed của người khác thật khủng là mình càng gõ lẹ hơn từng ngày :binhsua166: Liệu có trên làm 1 topic update tốc độ gõ của mọi người hằng ngày ko nhỉ ? newbie cũng như các oldbie có thể nhìn vào thành quả của người khác làm động lực cho chính mình :D
Với mình có 2 dạng tăng động lực hiện tại , đó là : speed khủng của bạn khác và proof pay $ mỗi 1 ngày của người khác :binhsua122: gõ càng nhanh thì tgian kiếm $ sẽ đc giảm lại ( hoặc cũng 1 tgian nhưng thu nhập bội tăng ) Mọi người thấy sao nào , nên có 1 topic khích lệ tinh thần AE hằng ngày ko nhỉ :binhsua79:

Chủ thớt show hàng trước đi nào ^^

newbie đang 1kcode/2h nhớ lại cảnh lúc chiều con ny thân mật vs thằng khác --> gõ như phá máy 1kcode/1h híc híc mới newbie nhá

quan trọng là gõ đúng hay không thôi.gõ giữ pri 0-1 lại làm việc.
chứ tôi gõ phá 1h 2000code cũng bình thường mà nó nhảy lên 5-6.
cứ tà tà 1h 1kcode,pri ko tăng là khỏe rồi.ko cần chạy đua thành tích.ai có hàng pót chiêm ngưởng thì ok:binhsua166:

Chủ thớt show hàng trước đi nào ^^

ok :) ai chưa hơn thì học theo nhé :) ai hơn rồi thì show cho mình học hỏi theo :)

, hôm nay cứ bị loading hoài nên chỉ đc nhiêu đây :)

---------- Post added at 04:56 AM ---------- Previous post was at 04:55 AM ----------

newbie đang 1kcode/2h nhớ lại cảnh lúc chiều con ny thân mật vs thằng khác --> gõ như phá máy 1kcode/1h híc híc mới newbie nhá

đập vào mặt con đó chứ sao lại phá máy ;)

---------- Post added at 04:57 AM ---------- Previous post was at 04:56 AM ----------

gõ nhiều pic thì càng có lợi cho ông chứ ai cần mà giúp ông tăng tốc độ

nhìn ng khác hơn mình mới có sức hút hơn chứ bạn :D

---------- Post added at 04:58 AM ---------- Previous post was at 04:57 AM ----------

quan trọng là gõ đúng hay không thôi.gõ giữ pri 0-1 lại làm việc.
chứ tôi gõ phá 1h 2000code cũng bình thường mà nó nhảy lên 5-6.
cứ tà tà 1h 1kcode,pri ko tăng là khỏe rồi.ko cần chạy đua thành tích.ai có hàng pót chiêm ngưởng thì ok:binhsua166:

j chứ , mình gõ toàn <1% sai sót mà :D

---------- Post added at 05:00 AM ---------- Previous post was at 04:58 AM ----------

cứ mỗi khi nhìn thành tích người khác hơn mình là mình cảm thấy mình gõ lẹ hơn hôm qua :D lòng tị nạnh nổi lên là cố gắng đuổi theo , họ đc sao mình lại ko đc :D gõ đàng hoàng nhé chứ ko phải phá code :D

tâm lí GATO đấy mà :)) thú thật tui cũng GATO với bạn với số tiền bạn làm trong 1 ngày nhưng lại không muốn đc như bác vì mình có nhiều việc phải làm quá chứ suốt ngày ngồi lì máy tính thì mình chịu thui .Ngồi hơn 1h gõ code là bắt đầu khó chịu phải đi chơi roài .
Công nhận nếu thu nhập đều đều như bác thì 1 tháng đc số tiền không hề nhỏ thậm chí bằng lương của bọn quan chức ,nhiều sv như mình còn mơ ước :)) không có ý gì nhưng mình thấy bạn phụ thuộc vào pix nhìu quá đó (=.=') mà bạn học cấp 3 ah đang tuổi ăn tuổi lớn đây mà

HIểu cho bác này. Đợt Trung Thu, vì người yêu đi chơi với thằng anh kết nghĩa của nó (thực ra là thằng đó đòi yêu mà ko dc, nên xin làm anh kết nghĩa), nên mình cũng 1 ngày phá banh 5 acc pri 0,1 :))

mình cạp dc hơn 1 tháng rồi , chờ giấy xác nhận tốt nghiệp mà 450$1 tháng , làm piếng chụp hình thôi, cứ 4h buổi sáng, 4h buổi trưa chiều , 4 h tối , 1 ngày mình tb 15$ vẫn có thể cafe đá banh , đá bóng, tối ngủ đủ giấc mà , mọi người cứ sắp xếp time thôi .+_+! từ khi gõ cái này nghiện thuốc mẹ mất rồi

Mình chỈ nghĨ ĐẾn món ĐỒ mún mua là mình có ĐỘng lỰc liỀn ak :))

Mình chỈ nghĨ ĐẾn món ĐỒ mún mua là mình có ĐỘng lỰc liỀn ak :))

Giống mình nè >.<. Đang làm như điên. Trừ giờ học, giờ tập thể hình, ăn ngủ, còn lại ngày cày trung bình 12h. Mục tiêu từ đây đến tết là 2 em IP 4 cho mình và người yêu. Hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week