Request cần giúp đỡ về limit paypal

@woaini1991: mình gửi mail cho nó rồi, nhận lại mail của nó là tài khoản không thể phục hồi, không chấp nhận mọi kháng cáo, xin lỗi vì sự bất tiện này. die mất 40$ với cả mớ app đang xài 8 mail của acc này :(

đổi địa chỉ nhà ,đổi thẻ là được mà hhehe
Bác có kinh nghiệm vụ này không, nếu giờ làm cái paypal khác ở trên máy này luôn được không? nghe nói bị xét địa chỉ MAC gì mà? với cả kho làm acc mới thì nên đổi những gì nhỉ? tên? địa chỉ? sđt? đổi hết không cậu

Bác có kinh nghiệm vụ này không, nếu giờ làm cái paypal khác ở trên máy này luôn được không? nghe nói bị xét địa chỉ MAC gì mà? với cả kho làm acc mới thì nên đổi những gì nhỉ? tên? địa chỉ? sđt? đổi hết không cậu
ai bảo tham lam làm nhiều ạc. 3 ạc là cao. địa chỉ mac thif đổi còn dia chi nhà củng đổi số điện thoại đổi card đổi. được mà.

xin hỏi mọi người paypal limit như thế này có gỡ được không
acc của mình tạo 1 năm trước chưa rút tiền lần nào, chỉ nhận tiền chủ yếu từ ptc và captcha 1 , 2 lần. tích cóp mãi mới được 20$ hôm qua bán cho bác quang tạ trên forum này 17$ trong giao dịch có ghi là 331k vnd. hôm nay log vào thấy báo limit. các bác xem xét giúp em
pm minh qua yh ,minh thu cho

ai bảo tham lam làm nhiều ạc. 3 ạc là cao. địa chỉ mac thif đổi còn dia chi nhà củng đổi số điện thoại đổi card đổi. được mà.
Tham lam? Ý cậu là gì? Cậu đọc hiểu mình nói gì không mà nói tham lam. Trước giờ dùng duy nhất 1 acc pp và rất cẩn thận, bán cho @gizzvn cái limit luôn, ở topic này có tổng 3 người bị giống mình rồi đó!

pm minh qua yh ,minh thu cho
Trường hợp này có thể gỡ không cậu, nghe 1 người nói là nó limit tạm thời, mail thì nó nói
Thank you for contacting PayPal in regard to the account limitation issue.
We understand that you would like to be informed on the status of your account. However, at this time, your account is limited indefinitely and an appeal is not possible. Please disregard the email that you recently received. We apologize for any confusion this may have caused.

Thank you for choosing PayPal for your payment needs.

Sincerely,
Nicholas
PayPal Account Review Department
PayPal, an eBay Company

Copyright© 1999-2013 PayPal Inc. All rights reserved.

Consumer advisory: PayPal Pte Ltd, the Holder of the PayPal™ payment service stored value facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore. Consumers (users) are advised to read the terms and conditions carefully.
Giúp mình với :(

Tham lam? Ý cậu là gì? Cậu đọc hiểu mình nói gì không mà nói tham lam. Trước giờ dùng duy nhất 1 acc pp và rất cẩn thận, bán cho @gizzvn cái limit luôn, ở topic này có tổng 3 người bị giống mình rồi đó!

Trường hợp này có thể gỡ không cậu, nghe 1 người nói là nó limit tạm thời, mail thì nó nói

Giúp mình với :(
cái này là bạn gửi mail cho nó rồi nó mới mail lại vậy còn cái mail báo vì sao limit kia đâu

cái này là bạn gửi mail cho nó rồi nó mới mail lại vậy còn cái mail báo vì sao limit kia đâu
Dear Hung Nguyen,

We recently noticed an issue with your account.

What's the problem?

We recently noticed a pattern of activity in your account that is maybe
high risk. For more information, see the Restricted section in our <a
href="https://cms.paypal.com/VN/cgi-bin/?...ntent_ID=ua/UserAgreement_full&locale.x=en_GB">User Agreement</a>.

Case ID Number: PP-xxx-xxx-913-564

Because of this issue, your account has been permanently limited. We
understand this may be frustrating and inconvenient but you'll still be
able to see your transaction history for a limited time.

You can get more details about your account limitation in the Resolution
Center. For more information, please contact us and we'll do our best to
help.

You'll be able to withdraw money from your account within 180 days. We'll
email you when it's available. We just want to make sure that you have
money in your account to cover any payment reversals.

Yours sincerely,
PayPal
RIP cái acc này rồi, xui vãi. Vừa call lên paypal nó bảo là "you have no chance". giọng nó có vẻ nghiêm cmn túc lắm :( thôi làm acc mới. bác có yahoo không giúp em 1 vài chuyện :(

Ặc, bác cũng sell cho Quang Tạ và bị limit à, mình cũng bị limit không cho gỡ đây, sell cho Quang Tạ cùng hôm với bạn đó :( Nó bảo không cho kháng cáo rồi :(
Vào blacklist của PayPal rồi bác ơi. :confused:

chán vãi, vừa sell cho bác quang tạ phát dính đòn không thể phục hồi luôn, thằng bạn mình hôm đó sell cho bác ấy cũng bị, paypal nó báo limit do giao dịch đó luôn, call lên cũng have no chane như ngộ ái nị @@

Vào blacklist của PayPal rồi bác ơi. :confused:
EM hay Quang Tạ vậy bác, bác có kinh nghiệm về paypal cho em hỏi chút qua yahoo được không ạ :( Buồn quá

chán vãi, vừa sell cho bác quang tạ phát dính đòn không thể phục hồi luôn, thằng bạn mình hôm đó sell cho bác ấy cũng bị, paypal nó báo limit do giao dịch đó luôn, call lên cũng have no chane như ngộ ái nị @@
Thế là RIP à, cậu có yahoo không cho mình hỏi chút về việc tạo acc mới, xui vãi :(

EM hay Quang Tạ vậy bác, bác có kinh nghiệm về paypal cho em hỏi chút qua yahoo được không ạ :( Buồn quá

Thế là RIP à, cậu có yahoo không cho mình hỏi chút về việc tạo acc mới, xui vãi :(
Quang Tạ bị PayPal nó liệt vào blacklist rồi. Giao dịch với tk khoản đó nó limit thôi

Quang Tạ bị PayPal nó liệt vào blacklist rồi. Giao dịch với tk khoản đó nó limit thôi
-----------------------------------
Disbursement options
-----------------------------------

Option 1. If you owe refunds to any of your buyers, you can use the money
in your PayPal account to refund them.

To refund your buyers:
1. Log in to your PayPal account.
2. Click "Contact Us" at the bottom of any page.
3. Click "Contact Customer Service."
4. Under "Choose a Topic," select "Sending/Receiving Money."
5. Under "Choose a Subtopic," select "Refund/Cancel a Payment."
6. Click "Continue" and follow the instructions to refund payments.

Option 2. Money in your PayPal account will be held for 180 days. After 180
days, we'll email you information on how to receive your funds.

We regret any inconvenience this may cause.

Hình như vĩnh viễn rồi, mà bác cho em hỏi là acc em bị limit thì số tiền trước đó em gửi hay nhận có ảnh hưởng ko ạ? Ví dụ em gửi cho bác 100$ thì cái 100$ đó vẫn ở acc bác chứ?

Hình như vĩnh viễn rồi, mà bác cho em hỏi là acc em bị limit thì số tiền trước đó em gửi hay nhận có ảnh hưởng ko ạ? Ví dụ em gửi cho bác 100$ thì cái 100$ đó vẫn ở acc bác chứ?
Thường nó hoàn lại tiền, rồi limit

Thường nó hoàn lại tiền, rồi limit
Nó hoàn lại cho em ạ? Hoàn lại mà limit rồi thì sao mà dùng được nữa :( Còn viêc tạo acc mới ở máy em, nghe nói nó blacklist cái MAC của em có đúng không bác :( Vậy không thể tạo pp nữa à :(

Mình thu tiền xong cũng bị limit đây :( Ko hiểu sao nó cho mình limit, tiền mình chỉ có thu của các bạn và add mail mà nó cũng limit hết :|
Những ai gd với mình mà bị limit acc mình xin chia buồn :(( Mình cũng bị thiệt hại rất nhiều nhưng vì chỉ có các bạn gd với mình mới bị limit ---> Mình sẽ bồi thường cho các bạn một số tiền. Ai đã bị thì vui lòng pm mình để mình bồi thường. Đợt này gần như ko có cháo để ăn với PP T_T

Mình thu tiền xong cũng bị limit đây :( Ko hiểu sao nó cho mình limit, tiền mình chỉ có thu của các bạn và add mail mà nó cũng limit hết :|
Những ai gd với mình mà bị limit acc mình xin chia buồn :(( Mình cũng bị thiệt hại rất nhiều nhưng vì chỉ có các bạn gd với mình mới bị limit ---> Mình sẽ bồi thường cho các bạn một số tiền. Ai đã bị thì vui lòng pm mình để mình bồi thường. Đợt này gần như ko có cháo để ăn với PP T_T
Từ từ xem nó giải quyết đã bác, tạm thời thì nó bảo limit vĩnh viễn :( Ai muốn bị vậy đâu, vụ này nhiều người dính phôt quá :(

sao ai cũng giống mình hết vậy bữa bán pp cho thằng kia xong rồi limit luôn ko có chỗ gở luôn giờ còn 6$ trong đó :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week