Request cần giúp đỡ về limit paypal

Uả, info chỉnh được à bạn?
mình cũng chưa rút lần nào, add card đc vài bữa thì dính chưởng

Làm acc mới thì card mới đi bạn cho nó lành, rút cho an tâm
Tất nhiên là card mới chứ cậu :( Info trước mình chỉ ghi tỉnh huyện, giờ ghi đầy đủ vào là khác mà, chứ nó thấy giống 1 tẹo cũng là khác rồi :)

Tất nhiên là card mới chứ cậu :( Info trước mình chỉ ghi tỉnh huyện, giờ ghi đầy đủ vào là khác mà, chứ nó thấy giống 1 tẹo cũng là khác rồi :)
ờ nhưng do lập nhìu acc nên cái tên nó cũng khác mới đau đớn cơ :'(

tất cả mọi người bị thống nhất cùng gửi mail tới nó lấy cùng 1 lý do gì đó đi chẳng hạn như bị lừa đảo, mất máy tính .... đi xem nó giải quyết thế nào . nếu thống nhất được thì nói nhé. vì gửi cũng chẳng mất gì sao không thử

tất cả mọi người bị thống nhất cùng gửi mail tới nó lấy cùng 1 lý do gì đó đi chẳng hạn như bị lừa đảo, mất máy tính .... đi xem nó giải quyết thế nào
Cái này thì còn xem bac @gizzvn có muốn giúp không nữa, chứ người bảo bị hack người khăng khăng ko nhận... khó lắm, bác ấy cũng bị limit rồi mà

Cái này thì còn xem bac @gizzvn có muốn giúp không nữa, chứ người bảo bị hack người khăng khăng ko nhận... khó lắm, bác ấy cũng bị limit rồi mà
cứ thuyết phục bác ấy dù sao bác ấy cũng bị limit mà, cần thì mọi người sẽ hoàn lại tiền cho bác ấy nếu số tiền đó refund lại. nhưng mọi người phải cùng nhất trí, đồng lòng mới được chứ mỗi người một ý thì xem chừng không giải quyết được

Last edited:
bạn nào cùng nhất trí gửi email cho paypal nói là bị dính vào lừa đảo hoặc mất máy tính, ......thì báo danh nhé. Tất cả phải đồng lòng để giải quyết vụ này chứ giờ lập paypal khác rắc rối lắm

bạn nào cùng nhất trí gửi email cho paypal nói là bị dính vào lừa đảo hoặc mất máy tính, ......thì báo danh nhé. Tất cả phải đồng lòng để giải quyết vụ này chứ giờ lập paypal khác rắc rối lắm
Đợi bác @gizzvn đi, rồi thống nhất 2 bên chứ ko có sự hợp tác sợ hơi khó

sao giống nhau thế, cứ sell là bị dính mít

lần trước bác này cug bị limit 1 lần thì phải. Nhờ gỡ limit....xong mình chỉ tip thế là biến mất từ đấy... Bó tay. H ai dám giúp .:)

Mình đồng ý nhé mọi người, vì giờ limit cũng chả còn gì mất, ae thấy làm thế nào đc thì cứ làm, mình sẽ ủng hộ :)
Trường hợp tệ nhất nếu PP nó làm căng, mọi người làm lại acc thì mình sẽ giúp các bạn mua VCC để ver acc mới :)

Đúng là chơi với pp chả ai nói hay được. Send tiền thôi cũng bị limit 180 days thì sợ quá :-ss

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week