Ask Cần học Surveys Tapcash Pro

A ơi máy e ram 2gb dùng Blue liệu chơi cashpirate đc k ạ...Lần trước có cài blue và tải Cash rồi nhưng cứ log in là bị out
E pm yahoo a nhé
để chơi đc blue thì ko phải chỉ riêng ram mà còn phải GPU cạc màn hình nữa, ram 2gb là đủ rồi, mình nói thế này ngắn gọn nhé, khi bạn cài blue lên mà thấy hình nền đen xì với vài biểu tượng là do cạc màn hình của bạn ko hỗ trợ chơi blue , còn nếu hình nền có màu xanh đỏ tím vàng pha lẫn nhau và vài biểu tượng là chơi được các game và ứng dụng mạnh

mình xài lội hết ip của hma down mới dc có 600 d . Sock làm nhanh ko bạn , bao lâu thì đủ min .@maccuong
làm gì mà vất vả thế bạn, tớ chỉ cần 1 con sock, hoặc 1 con vpn hoặc 1 con ssh, tớ khuyên tất cả các bạn chứ ko riêng bạn này là như sau, chơi vpn miễn phí đi cho rẻ tiền , đỡ phải mua của ai, vào google play rồi tìm ứng dụng có tên là 3monkey.me nó là vpn miễn phí, đăng ký vào trang chủ làm 1 tài khoản đc 5 ngày, hết 5 ngày đăng ký lại tài khoản mới, tớ chơi tẹt bô mà chẳng sao, hoặc là chơi cái openvpn cũng miễn phí, mà tớ vẫn ăn điểm ào ào

các bạn face ip luôn và ngay trong blue ấy, ko cần face ip bên ngoài windown, vì bạn còn chơi máy ảo và hàng tá tài khoản nữa mà chứ có phải riêng đâu mà face ip cả win thì chết, cố gắng duy trì 1 pc khoảng 5 acc trên máy ảo chạy cùng 1 lúc, và 1 paypal cho 6 tài khoản là có khoảng 15$/ngày rồi ( yêu cầu chạy đc thế này thì rảm phải 6-8GB

Casprite yêu cầu tài khoản paypal phải verify mới đc pay.
Hướng dẫn mình chiến Casprite trên Blu với, làm quài ko đc

@maccung xin hd cụ thể cái 3monkey.me dùm anh em vs :)
Bạn chưa hình dung ra mình nói ah? có khi phải làm quả video ấy nhỷ, ngại quá đi

bây giờ nhé, trong bluestack bạn mở google play ( market chợ ứng dụng) mở lên rồi ấn vào cái kính lúp gõ từ tìm kiếm là 3monkey vào là nó ra, kích vào và install, rồi đăng ký tiếp khó thì lại hỏi

tap làm 1h đc 1$ pro gì thánh :(((
Thế là cậu quá pro còn gì, nhiều người mới học còn mất cả sáng mới làm đc ấy chứ

mobile voi olx ak , an tu thoi nao ma h con dem khoe @@

Ko liên quan nhưng hình như pic của thớt là của mình thì phải. Giờ con 1k kia mất, con 477 giảm thành 399 rồi cũng mất luôn rồi. Chiến 2 con đó nát tương.
Hứng thú mua TUT ăn nhanh thì pm yahoo: lovelyghost_94th

Ko liên quan nhưng hình như pic của thớt là của mình thì phải. Giờ con 1k kia mất, con 477 giảm thành 399 rồi cũng mất luôn rồi. Chiến 2 con đó nát tương.
Hứng thú mua TUT ăn nhanh thì pm yahoo: lovelyghost_94th
có con nào bên ip nước nào ngon ăn bác chia sẻ đi, :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week