Waiting for Answer Cần người đại diện làm việc với cảnh sát vụ Saolamiu (CDA)

Status
Not open for further replies.
  • ThienBao809: 34 - 5.19 = 28.81
    • Refund: $1.2
Mình xin góp toàn bộ số tiền minh được refund bởi BQT để tham gia vụ này.... Lên nào ae!!!!!:D:D:D

Mấy thằng bên trên, chuyện người ta mất tiền muốn lấy lại là việc của họ, họ làm hay không cũng là việc của họ. bạn có bị mất tiền như họ đâu mà nói cứ như kiểu bất cần, ta đây giàu có vậy ? tiền triệu bộ nói cho đi là cho đi hả
..
kiếm tiền dễ quá hả ? hay bị scam là chuyện đương nhiên, mấy thằng scam là công lý ! là anh hùng à ?

Bỏ ít tiền ra mà ủy quyền cho luật sư người ta đi làm việc với bên công an cho.
Bạn không rảnh để đi kiện thế lên đây hô hào kiếm người đi kiện dùm ah, người ta mà rảnh không có việc gì làm đi kiện dùm bạn thì chắc người ta cũng chả có đủ thẩm quyền để nói chuyện với công an như yêu cầu của bạn đâu.

Thằng này scam trắng trọn quá. Thà nước ngoài nó lừa thì chả nói, đằng này lại là người Việt Nam, đúng là thằng chó như nó chỉ làm Việt Nam nghèo đi. Tui đầu tư gần 200S mà có thu lại được gì đâu. Qua vụ việc các bạn nên rút kinh nghiệm khi đầu tư những site mới ra, và cũng phải chấp nhận với rủi ro mà mình đã đầu tư, có thể mất hết, chúng ta đầu tư nhiều cũng vì nghĩ nó sẽ ngon và nó đã đánh vào lòng tham của chúng ta, thế là chúng ta đầu tư nhiều và nó scam. Trong vụ scam có phần lỗi của bác Mod GMB do đã PR sai sự thật. Nói chung đã chơi cái này tốt nhất là éo nên tin thằng nào hết, hãy cảm nhận site như thế nào rồi mới quyết định đầu tư. Chia buồn cùng chủ thớt vì mất số tiền lớn. Mong thằng saolamiu sớm về với tổ tiên nhà nó.

Cảm ơn về ý kiến đóng góp của bạn!
Về cách làm của bạn thì cũng cũng đang triển khai tương tự là đang nhờ BQT ở khu vực Đà Nẵng qua thương lượng với Saolamiu để nó refunds cho 22 người rồi êm chuyện, để BQT khỏi tốn tiền refunds 30% cho mem.
Nếu như nói về phương diện nhồi tiền cho công an thì ai sẽ chấp nhận là người hi sinh tiền để nhồi cho công an trong 22 người? Bạn cho mình xin ý kiến thông não mình phát!
Cảm ơn!
Tiền thì chia ra mà góp chứ hỏi ai bỏ ra, đến hài. Ai không chịu bỏ ra thích ngồi mát ăn bát vàng thì bỏ tên ra khỏi danh sách để họ đi kiện một mình cho khỏi tốn tiền nhồi cho công an

Ông saolamiu có đang đọc topic này ko ? Nếu ông đọc được tôi nói cho ông rõ ! Trả tiền cho anh em đi ! winndh vào ĐN chuẩn bị rồi , cả tôi cũng đang vào đây ! Ông đừng nghĩ ông có thể trốn được tụi tôi ! Ông thì sao cũng được nhưng vợ con ông thì sao ??? Ông cứ bảo thủ cho mình là đúng đi , rồi ông sẽ trả giá ! Ông cứ chống mắt lên mà xem !

Hehe cuối cùng cũng lòi ra là đe dọa anh scam đền bù, đó thấy chưa.

Hehe cuối cùng cũng lòi ra là đe dọa anh scam đền bù, đó thấy chưa.
Mình ăn gì của ông nội bạn hả?
Không giúp được vào la liếm chi cho hôi lông vậy?

Dùng não, dùng não!
Làm MMO thì phải online, ban ngày làm việc còn ban đêm mới có thời gian giải quyết một số công việc như thế này chứ.
Hình thức MMO nào làm việc offline? Cảnh sát nào làm việc ban đêm?
May dua k não mới bị ăn cam đó , Thiếu kiến thức h đẩy cho ng khác làm hộ à **nhếch mép cười**

• Like
Reactions: cnd
Gì mà lôi ông nội tui vô, forum cấm nói lên ý kiến hả. Câu chữ tui chả có chỗ nào mà sai cả, nhá

sao bqt phải refun nhỉ ? mod kia chỉ liên quan rewiew site chứ có scam trực tiếp đâu ? góp tiền tới nhà thỏa thuận không được thì C50 nhanh gọn lẹ đi ! BQT chả rảnh đâu mà đi hốt rác cho mấy bác

Mình ăn gì của ông nội bạn hả?
Không giúp được vào la liếm chi cho hôi lông vậy?
Mình không liên quan gì nhưng vụ này chủ thớt kiện được saolamiu xong thì mình ủng hộ thớt 500k tiền luật sư.:oops:

Thuê giang hồ đến nhà đòi là xong :D
Làm sao phải xoắn, đợi đấy mà được giải quyết thì lâu lắm.

bà con cẩn thận các thành phần spam, câu like, câu view, tỏ ra cao thượng, đạo đức trong các topic scam nhé, có thể là scamer đấy.

trong mmo4me ko nên tin người quá, kể cả admin. :D)))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week