Cần người giúp đỡ về offer

nói chung mình mới làm nhưng mà thấy mấy bạn cmt thì biết mấy bạn ntn rồi ...

Mới làm thì nên khiêm tốn 1 chút, ngày 2-3$ thì may ra có người chỉ. Quất 10-15$ thì ma nào dám chỉ?

Đang cần ngày $20-$25 thôi. Cao thủ, trung thủ, thấp thủ, nói chung là các loại thủ ném cho cái TUT nào. Khi nào tiền về em thề, em hứa, em đảm bảo sẽ hậu tạ xứng đáng theo khả năng hạn hẹp của mình. :);):(:mad::confused::cool::p:D:eek::oops::rolleyes:o_O

PS: đang chuẩn bị xây nhà nên chấp nhận gạch đá các kiểu

thế nào là thế nào, thế nào thì cũng biết tự lượng sức mình, còn đỡ hơn nhiều mấy cái đứa thích ngồi chờ sung, thích chờ người khác chia sẻ miếng ăn

1 tháng 10$ sao sống bạn .... tiền sock thì sao

Đang cần ngày $20-$25 thôi. Cao thủ, trung thủ, thấp thủ, nói chung là các loại thủ ném cho cái TUT nào. Khi nào tiền về em thề, em hứa, em đảm bảo sẽ hậu tạ xứng đáng theo khả năng hạn hẹp của mình. :);):(:mad::confused::cool::p:D:eek::oops::rolleyes:o_O

PS: đang chuẩn bị xây nhà nên chấp nhận gạch đá các kiểu

Mỗi tối cứ hiếp dâm con cái là nó cho 15-20$ với vốn 40$ bác nào theo thì ib :) , mún hiếp nó cũng phải có cách :D

mấy đưa bạn cùng lứa đi làm ngày có 120k-150k - mà sao ai lên đây cũng tham Vl - mình làm dc hơn nó xí mà nghi lai tội tụi nó lao động suốt cả ngày

làm NET ngày 100$ ko khó :p

Bạn mới làm nên mọi người nói để bạn hiểu vấn đề thôi :) Ở mmo này newbie mới được chỉ việc thì chỉ kiếm được $3 - $5/ngày là nhiều rồi, và tất nhiên là ko đủ sống rồi :))) Coi như có thêm tiền cafe hàng ngày thôi.
Còn người biết cách kiếm $15/ngày thì họ sẽ để mà ăn 1 mình thôi chứ chẳng đời nào chỉ cho bạn đâu. Chờ đến khi nào sắp nát thì họ sẽ bán tut cho bạn với giá $100 $200 chẳng hạn ;)
Vì thế đừng trách tại sao mọi người lại ném đá bạn :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,130
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week