• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Cần nhờ bạn @nguyenkim111 chút

Status
Not open for further replies.
ví dụ chuyển nhầm tiền PM cho mình, sau đó PM mình bị hack hoặc quên tk email và PM thì tính sao nhỉ :D

bác cứ chuyên nhầm tầm vài k PM cho em thử là biết =)). Em sẽ quên hết mấy cái đấy ngay =)) sau khi đã send nó ra 1 tài khoản khác:D

Tò mò không biết tiền nhỏ là bao nhiêu. Nếu là nhỏ chắc chủ thớt đã không đòi
Cái đó chỉ có thớt vs cậu được chuyển nhầm mới biết thôi. Tự dưng lại có tiền ăn tết, giống như ông lão vữa trúng xổ số được 500k $ ấy. Thế là ấm, nhưng buồn cho chủ thớt

chia buồn cùng thớt. mem này 2015 thì e là không có vụ chuyển lại cho thớt rồi :p
bộ 2011 là họ chuyển lại à? đem thơi gian lập nick ra nói thì có nghĩa là giờ tui spam tầm vài trăm nick để vài năm sau là đủ uy tín hả?

Vụ này không BAN được. Nhưng phải xem @nguyenkim111 có vì lòng tham mà lấy luôn không. Trong trường hợp này thì mọi người sẽ có cái nhìn rất khác nếu không trả lại. Nói chung cũng đừng vì 1 ít tiền mà đánh mất đi nhiều cơ hội trên forum này!
ko bit sô tien bao nhiêu :D 1 it hay nhiều it nua mod ơi :D

time nó cũng đỡ 1 phân nào đó ấy bạn. ít ra nó có chút gì đó gọi là... hơn so vs nick 2015
chuẩn rồi nhưng người có tâm thì họ sẽ chuyễn lại chúc thớt may măn

hóng trả , không trả thì nên ignore bạn này đi mắc công sau này làm ăn mất tin tưởng nhau :D:D

Không refund sẽ bị banned, chủ thớt cung cấp thêm proof nhé

Các bạn bỗng dưng nhận được tiền gởi vào tài khoản do gởi nhầm là PHẢI trả lại chủ sở hữu đó.

Nếu không thì Ngân hàng sẽ xử lý hoặc nhờ CA xử lý.

Trả lại là hợp lý.

Các bạn bỗng dưng nhận được tiền gởi vào tài khoản do gởi nhầm là PHẢI trả lại chủ sở hữu đó.

Nếu không thì Ngân hàng sẽ xử lý hoặc nhờ CA xử lý.

Trả lại là hợp lý.
Chuyển PM chứ phải chuyển Bank Việt Nam đau mà đòi công an xử lý :confused:

Ngoài đời biết mặt còn chưa biết lòng. Trên mạng thì cả 2 đều không biết. Chắc chắn bác ấy có đọc rồi nhưng đến giờ không có động tĩnh gì thì có lẽ cũng không muốn trả rồi. Nếu bạn kia "nuốt" nổi số $ đó mà không cảm thấy day dứt thì...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,811
Latest member
chienpn

Most viewed of week

Most viewed of week