• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Cần nhờ bạn @nguyenkim111 chút

Status
Not open for further replies.
một ít ở đây chắc vài chục đến vài trăm, mem mới nên đói có thể mất nic tạo nic khác được, thế là có tiền uống càfe

chắc bác ít trẻ trâu nên clone nick khá nhiều, haha.
lại 1 trẻ trâu comment chia sẻ. bảo Mod check xem có clone nick nào không bạn nhé.Mình nghĩ người clone k phải mình mà là bạn mới đúng.o_O
Đừng nói Mod check lỡ mình k clone mà bạn clone bị ban thì hơi buồn :D

lại 1 trẻ trâu comment chia sẻ. bảo Mod check xem có clone nick nào không bạn nhé.Mình nghĩ người clone k phải mình mà là bạn mới đúng.o_O
nhìn nick đủ hiểu rồi.nick càng cũ càng đáng nghi khi bài viết thì ít, đóng góp xây dựng thì ít mà toàn để hóng hớt chém gió.=> khả năng clone cực cao đó.
Nhưng dù sao cũng nên bình tĩnh nha, đừng xúc động quá, thánh nằm vùng lâu thế này 1 là cực kỳ pro (pro đến nổi mỗi năm chỉ onl chém gió đc vài chục bài.) 2 là nằm vùng chờ đợi điều gì đó bất ngờ...3 là.....
mà nói zay thôi, mmo nhìn bảo hiểm còn chưa dám tin huống gì đem cái năm lập nick làm cơ sở.
P/s: bình tĩnh nha, tui thấy thánh bắt đầu xúc động rồi đó.

nhìn nick đủ hiểu rồi.nick càng cũ càng đáng nghi khi bài viết thì ít, đóng góp xây dựng thì ít mà toàn để hóng hớt chém gió.=> khả năng clone cực cao đó.
Nhưng dù sao cũng nên bình tĩnh nha, đừng xúc động quá, thánh nằm vùng lâu thế này 1 là cực kỳ pro (pro đến nổi mỗi năm chỉ onl chém gió đc vài chục bài.) 2 là nằm vùng chờ đợi điều gì đó bất ngờ...3 là.....
mà nói zay thôi, mmo nhìn bảo hiểm còn chưa dám tin huống gì đem cái năm lập nick làm cơ sở.
P/s: bình tĩnh nha, tui thấy thánh bắt đầu xúc động rồi đó.
hi mình không chấp trẻ trâu làm gì. bạn comment 1 mình đi nhé :p
tự biên tự diễn lun đi bạn nhé. :D

Chuyển PM chứ phải chuyển Bank Việt Nam đau mà đòi công an xử lý :confused:
Biết là PM nhưng ý mình chỉ nói vấn đề đạo đức ở đây thôi: Nhận nhầm thì phải trả lại.

Không trả thì là Scammer.

Ngoài ra vì có mua PM, cho nên số TK bank, số PM sẽ được public khi xác nhận là Scammer.

Có khá nhiều accout cùng 1 ip trong 1 ngày ?

View attachment 67329
Có khá nhiều accout cùng 1 ip trong 1 ngày ?
ban thẳng tay tk phuongbuon đi bạn. Mình có 1 tk là caffebuon chứ chưa biết tk phuongbuon là gì cả.
Còn acc caffesad là của thằng bạn dùng cùng 1 modum wifi đôi lúc lên dùng chung máy mình nên có thể trùng ip còn tk phuongbuon thì mình k hề biết.

ban thẳng tay tk phuongbuon đi bạn. Mình có 1 tk là caffebuon chứ chưa biết tk phuongbuon là gì cả.
Còn acc caffesad là của thằng bạn dùng cùng 1 modum wifi đôi lúc lên dùng chung máy mình nên có thể trùng ip còn tk phuongbuon thì mình k hề biết.
trùng ip lè lè thế kia sao lại không biết :D hơi vô lý :D

IP cấp cho người dùng mạng ở VN là IP động nên trùng là bình thường, còn nếu trùng trong ngày có thể chung mạng nhà trọ, nhà riêng hoặc quán cà phê. Thi thoảng thấy mấy đứa mmo ra càfe ngồi 2-3 máy tính lên mmo4me cùng lúc là bình thường.

Các bác MOD check IP để điều tra khi cần thôi chứ tự nhiên cứ trùng IP là Ban thì hơi nặng :p

Ngoài ra dân mmo đi clone mà không fake IP thì cũng hơi buồn nhỉ ...

Mà nhìn cái list là biết cùng 1 người.. phượng buồn, cà phê buồn, cà phê sad cũng đều là buồn hết. ko lẽ trùng hợp đến vậy

Mà nhìn cái list là biết cùng 1 người.. phượng buồn, cà phê buồn, cà phê sad cũng đều là buồn hết. ko lẽ trùng hợp đến vậy
thì tôi cũng đang nghĩ giống bác đấy
2 bạn nghĩ cũng đúng, nhưng nhìn cách comment và nói chuyện với các topic mua bán thì khác nhau hoàn toàn mà bạn.
acc phuongbuon thì mình không biết, còn acc caffesad là thăng bạn cùng phòng trọ mình vs nó cùng chơi chung mmo từ năm 2 tới giờ nên có lẽ tên mmo gần như nhau cũng bình thường chứ chẳng có gì lạ cả.
Trên thực tế thì không có cách nào giải thích được nhưng nhìn các bình luận thì các bạn sẽ thấy hoàn toàn khác nhau. vì mỗi nguời có 1 kiểu bình luận và hiểu biết về mmo khác nhau nên điều này thể hiện rõ trên forum.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week