Cần pro trợ giúp jss scam 1254 usd?

kimlama

Banned
Reactions
9
MR
0.005

Nhờ mấy đại ca xem dùm em trường hợp em rút tiền từ JSS về cách đây 2 tuần mà nó không chịu trả tiền cứ pending hoài. Ngày nào em cũng gửi mail cho nó mà nó không trả lời.
Chẳng lẽ JSS scam hả trời?

nếu là lần đầu thì support nó xin trả lại $ vào tài khoản -> sau đó phải dùng số $ đấy để mua poss, nó mà thấy cậu rửa lần nữa là pending mãi mãi đấy :))

Upvote 0
gữi ticket trình bày xin nó trả vào acc là dc trước tớ bị 300$ rồi cũng gữi ticket 1 tuần mới trả lời reply qua lại 3-4 lần tức tốn gần 4 tuần :((

Upvote 0
Nhìn bác rửa tiền bá đạo thế này nó pending là đúng rồi. fund cả k$ trong một ngày rồi rút luôn :| contact nó để nó trả tiền lại JSS balance rồi dùng tiền mua position đi bác. :|

Upvote 0

Nhờ mấy đại ca xem dùm em trường hợp em rút tiền từ JSS về cách đây 2 tuần mà nó không chịu trả tiền cứ pending hoài. Ngày nào em cũng gửi mail cho nó mà nó không trả lời.

1.Nạp vào Rút ra --->Die theo Rule -->Hết thuốc chữa.
2.Mới có lênh rút không quá 1K/ngày
--->Chết 2 lần không hết!!!!

Upvote 0
Trường hợp này là vi phạm rules của nó, đáng bị lock acc :D
Bạn manh động quá :-s

Upvote 0
may quá đọc đc topic này, mình cũng nạp vào rút ra vài lần nhưng rút kèm cả lãi, may chưa bị pending lần nào, lần sau em chừa
Rút nhiều không anh bạn, số tiền rửa ít hơn số tiền lãi hả? share kinh nghiệm tớ với :)

Upvote 0
Rút nhiều không anh bạn, số tiền rửa ít hơn số tiền lãi hả? share kinh nghiệm tớ với :)

rửa thì ít thôi. ít hơn 150$ mỗi lần. Mà fund vào phải chuyển qua JSS Tripler, phải đợi 2 - 3 ngày rồi rút cùng lãi của mình. Cũng nên fund vào JSS bằng LR tầm vài chục $. Như thế khả năng bị pending mình nghĩ là rất thấp. hì :D

Upvote 0
rửa thì ít thôi. ít hơn 150$ mỗi lần. Mà fund vào phải chuyển qua JSS Tripler, phải đợi 2 - 3 ngày rồi rút cùng lãi của mình. Cũng nên fund vào JSS bằng LR tầm vài chục $. Như thế khả năng bị pending mình nghĩ là rất thấp. hì :D
Ngon, thế thì tớ phải làm thử thôi, hehe

Upvote 0
định đổi AP sang LR ăn lời tỉ giá hả :)) tụi nó khôn lắm bác ơi, gửi ticket nói là lần đâu ko bít xin nó refund lại đi.

Upvote 0
Lạy trời cho nó hốt luôn 1k của chủ topic, cho mấy chú rửa tiền chết bớt đi + lấy tiền đó chia cho người chơi đàng hoàng =))

Chết vì thiếu i ốt =))

Upvote 0

Nó mà làm cứng , ko trả tiền, răng đe mới có người sợ nè, toàn rửa tiền mà cứ bảo scam này scam nọ. bác ko có cập nhật tin từ các topic khác ah, vấn đề này nhiều người bị rồi mà

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week