Cần pro trợ giúp jss scam 1254 usd?

Nhờ mấy đại ca xem dùm em trường hợp em rút tiền từ JSS về cách đây 2 tuần mà nó không chịu trả tiền cứ pending hoài. Ngày nào em cũng gửi mail cho nó mà nó không trả lời.
Chẳng lẽ JSS scam hả trời?

clickdicung

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.083
nếu là lần đầu thì support nó xin trả lại $ vào tài khoản -> sau đó phải dùng số $ đấy để mua poss, nó mà thấy cậu rửa lần nữa là pending mãi mãi đấy :))

Upvote 0

kenzjtk

Junior
Reactions
519
MR
0.000
$600.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
gữi ticket trình bày xin nó trả vào acc là dc trước tớ bị 300$ rồi cũng gữi ticket 1 tuần mới trả lời reply qua lại 3-4 lần tức tốn gần 4 tuần :((

Upvote 0

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
Nhìn bác rửa tiền bá đạo thế này nó pending là đúng rồi. fund cả k$ trong một ngày rồi rút luôn :| contact nó để nó trả tiền lại JSS balance rồi dùng tiền mua position đi bác. :|

Upvote 0

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype

Nhờ mấy đại ca xem dùm em trường hợp em rút tiền từ JSS về cách đây 2 tuần mà nó không chịu trả tiền cứ pending hoài. Ngày nào em cũng gửi mail cho nó mà nó không trả lời.

1.Nạp vào Rút ra --->Die theo Rule -->Hết thuốc chữa.
2.Mới có lênh rút không quá 1K/ngày
--->Chết 2 lần không hết!!!!

Upvote 0

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Trường hợp này là vi phạm rules của nó, đáng bị lock acc :D
Bạn manh động quá :-s

Upvote 0
Rút nhiều không anh bạn, số tiền rửa ít hơn số tiền lãi hả? share kinh nghiệm tớ với :)

rửa thì ít thôi. ít hơn 150$ mỗi lần. Mà fund vào phải chuyển qua JSS Tripler, phải đợi 2 - 3 ngày rồi rút cùng lãi của mình. Cũng nên fund vào JSS bằng LR tầm vài chục $. Như thế khả năng bị pending mình nghĩ là rất thấp. hì :D

Upvote 0
rửa thì ít thôi. ít hơn 150$ mỗi lần. Mà fund vào phải chuyển qua JSS Tripler, phải đợi 2 - 3 ngày rồi rút cùng lãi của mình. Cũng nên fund vào JSS bằng LR tầm vài chục $. Như thế khả năng bị pending mình nghĩ là rất thấp. hì :D
Ngon, thế thì tớ phải làm thử thôi, hehe

Upvote 0

akthebest

Senior
Reactions
220
MR
0.000
định đổi AP sang LR ăn lời tỉ giá hả :)) tụi nó khôn lắm bác ơi, gửi ticket nói là lần đâu ko bít xin nó refund lại đi.

Upvote 0

viona

Banned
Reactions
202
MR
0.000
Chat with me via Skype
Lạy trời cho nó hốt luôn 1k của chủ topic, cho mấy chú rửa tiền chết bớt đi + lấy tiền đó chia cho người chơi đàng hoàng =))

Chết vì thiếu i ốt =))

Upvote 0

phuonglam1

Senior
Reactions
233
MR
0.000

Nó mà làm cứng , ko trả tiền, răng đe mới có người sợ nè, toàn rửa tiền mà cứ bảo scam này scam nọ. bác ko có cập nhật tin từ các topic khác ah, vấn đề này nhiều người bị rồi mà

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week