Matrix === cần pro về đầu tư rút lãi giúp đỡ ===

Status
Not open for further replies.
Reactions
845
MR
0.012
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào mọi người , hiện tại mình có 100$ vốn , muốn đầu tư vào trang nào đó để rút lãi kiểu giống như JSS hồi trước . Nếu có tái đầu tư thì mình có thể def vào 20$ mỗi ngày , và mình nghĩ có thể def tối đa là 500$ , chỉ vậy thôi , ko dám liều ăn nhiều . Mong các cao nhân giới thiệu cho mình site nào uy tín , mình sẽ làm ref lun . Thank all ! :D

MMO thay đổi từng ngày nên hiện tại có lẽ loại hình đầu tư như JSS hiện nay không còn được chuộng nữa. Hiện nay hầu hết các site đều có thời gian sống khá ngắn và đều kết hợp chia lãi hàng ngày và Matrix. Mình thấy trong khoảng mấy tháng nay không có site nào đủ tầm lớn để chơi cả. Có 1 số site khá uy tín nhưng lại chạy lâu rồi nên đầu tư muộn rủi ro sẽ rất lớn.

Hiện các thể loại như zeek đang khá thịnh. Đặc điểm là chỉ cần đầu tư ít vốn cũng có thể thu về đc khá. Tuy nhiên khá cực ở chỗ phải post ads hàng ngày. Nếu bạn muốn tìm hiểu thì có thể tham khảo thêm ở các topic trong box

MMO thay đổi từng ngày nên hiện tại có lẽ loại hình đầu tư như JSS hiện nay không còn được chuộng nữa. Hiện nay hầu hết các site đều có thời gian sống khá ngắn và đều kết hợp chia lãi hàng ngày và Matrix. Mình thấy trong khoảng mấy tháng nay không có site nào đủ tầm lớn để chơi cả. Có 1 số site khá uy tín nhưng lại chạy lâu rồi nên đầu tư muộn rủi ro sẽ rất lớn.

Hiện các thể loại như zeek đang khá thịnh. Đặc điểm là chỉ cần đầu tư ít vốn cũng có thể thu về đc khá. Tuy nhiên khá cực ở chỗ phải post ads hàng ngày. Nếu bạn muốn tìm hiểu thì có thể tham khảo thêm ở các topic trong box
Like cho bác phát vì câu nói này :D :D :D :D
Bác thớt có thể tham khảo link site tại đây

chán nhỉ , ko có site nào lãi it tí cũng đc , đầu tư cho vui , chứ làm tra tiền , mà cứ để trong bank rồi tiêu hết , ko có tương lai :(

Đang có tầm 200m không biết nên đầu tư gì để ăn lãi an toàn , gửi bank lãi quá thấp.
Gửi Bank tiếp đi. Hoặc là đầu tư kinh doanh gì đó. Chứ mang tiề vào cái thế giới online này thì vài ngày nó die sạch
Cứ đợi đi. Mấy mod sẽ sớm ra site mới để chiến thôi
Mod ra site làm sao đc cậu
chán nhỉ , ko có site nào lãi it tí cũng đc , đầu tư cho vui , chứ làm tra tiền , mà cứ để trong bank rồi tiêu hết , ko có tương lai :(
Có nhiều cách để kiếm tiền online mà cậu. Đâu nhất thiết phải đầu tư $ vào đâu. Những ngày đầu tiên tham gia MMO tới giờ (gần 3 năm rồi) tớ mới chỉ gửi tiền từ bank vào để đầu tư 3 lần, tổng cộng là 50$ . Trong đó bị Scam 20$. Từ đó tới giờ chưa phải fund tiền từ bank vào lần nào.

nếu bạn không rành thì nên gửi bank thì hơn . nếu ko kinh doanh ngoài thực tế tốt hơn :d

Đang có tầm 200m không biết nên đầu tư gì để ăn lãi an toàn , gửi bank lãi quá thấp.
ủa sao đợt trước nghe bác bảo là đang làm offẻ tháng thu được mấy chục củ luôn mà bác. :)
Hay nay offer nát rồi à cậu :S

đầu tư vào cái j bạn hiểu biết nhiều về nó và tính an toàn cao . người mới chơi chứng khoán dễ mất tiền .

ủa sao đợt trước nghe bác bảo là đang làm offẻ tháng thu được mấy chục củ luôn mà bác. :)
Hay nay offer nát rồi à cậu :S

Offer ko nát đc ý mình là đang dư 200m tiền mặt định gửi bank mà lãi thấp quá ,muốn đầu tư cái gì đó ngon hơn gửi bank.!

ui tháng mấy chục củ thì bác cứ gửi bank đi cho chắc ăn. ham hố đầu tư găp scam là ra đi hết

Chào mọi người , hiện tại mình có 100$ vốn , muốn đầu tư vào trang nào đó để rút lãi kiểu giống như JSS hồi trước . Nếu có tái đầu tư thì mình có thể def vào 20$ mỗi ngày , và mình nghĩ có thể def tối đa là 500$ , chỉ vậy thôi , ko dám liều ăn nhiều . Mong các cao nhân giới thiệu cho mình site nào uy tín , mình sẽ làm ref lun . Thank all ! :D
chào bạn, hiện tại bạn còn vốn ko, mình có trang này muốn giới thiệu cho bạn

có trang này 100% ko rủi ro
Đầu tư :
70$ dc 150$
280$ dc 625$
Chắc Vn ko ai biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads