Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

Uhm, ads đang ra ào ào, làm hơn 20 phát vẫn còn nè. :D
Cập nhật phiên bản mới, có thể cắm máy được rồi.
Nhắc lại cái này tí: Hay là cậu sửa lại tool thêm chức năng sàng lọc, nếu ad hiện ra có tiêu đề giống hệt ad vừa hiện liền ngay trước đó thì bỏ qua không click nữa. Thế có khi an toàn hơn đấy hic
còn một vấn đề nữa nếu giải quyết được thì sẽ treo máy được, đó là thỉnh thoảng có những ad khi close nó hiện thông báo và phải click vào thông báo mới chuyển page được, vừa giờ tớ cắm thử ăn cơm thì thấy khi có thông báo nếu không click sẽ bị dừng lại chờ và không chuyển sang ad mới được. Cần thêm chức năng tự động clik khi có notice hiện ra

Mỗi khi lặp lại ads cũ mình tạm cho là hết ads, và nó sẽ nghỉ, 10 phút sau nó sẽ check ads lại. Cái này phiên bản mới đã có.
Cái tự đóng thông báo sẽ cập nhật sau, mà sao ghét mấy cái ads có thông báo khi đóng này quá.
Mà sao giờ ads nhiều thế nhỉ, hơn 30 phát vẫn còn :p

Mỗi khi lặp lại ads cũ mình tạm cho là hết ads, và nó sẽ nghỉ, 10 phút sau nó sẽ check ads lại. Cái này phiên bản mới đã có.
Cái tự đóng thông báo sẽ cập nhật sau, mà sao ghét mấy cái ads có thông báo khi đóng này quá.
Mà sao giờ ads nhiều thế nhỉ, hơn 30 phát vẫn còn :p
Ghét thì update luôn tool xử nó đê :))
với lại theo tớ không nên để tạm nghỉ 10 phút, vì tớ để ý thấy trong số vài chục cái ad đểu vẫn có vài ba ad thật nó xen kẽ vào mà, xử lý theo phương án check ngay tại chỗ, nếu ad cũ thì không click mà chờ 2 phút sau check lại thì sẽ không bị bỏ sót ad mới đâu :D

Last edited by a moderator:
Active giúp ID 118791 tớ với cậu mmo84 . Tớ lỡ Reg trước. Sẽ donate nhiệt tình! Sau phát này sẽ ref cho cậu!

À, chú ý các bạn là nếu chạy cái này thì nên tắt cái của MBC đi (cái có icon "$"), chạy song song sợ nó nghi ngờ, cái này và cái của MBC như nhau nhưng cái này thì tự click khi có ads mới, còn cái của MBC thì không (tất nhiên rồi :)).
Còn nữa, bạn nên cài cái MBC mới nhất, hiện tại là phiên bản 1.8 nhé.

không biết có đc active không nhỉ vì đã reg trước rồi, bù lại donate 20% sau khi có proof đc k nhỉ.
id:53067 :D

MMO ơi mình năn nỉ mấy ngày nay mà vẫn chưa active cho mình à. Mình ref cho bạn nhiều trang rồi nhưng trang này mình đký lâu lắm rồi nên ko ref được.
Active hộ mình đi. THanks nhé. ID: 61103

bác mmo84 làm ơn active dùm em với id : 32754
acc này em reg lâu rùi và có hơn 10$ trong blance rùi nên kô reg cho bác đc

bác mmo84 thể active giùm mình đc ko, acc mình reg đã lâu, có hơn 8$ trong acc, ko làm ref cho bác đc, có dịp mình sẽ ref cái khác cho bác, acc ID : 44652 , cám ơn bác nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week