Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

118324
132433
Bác active hộ cái nhé...1 cái là mình đăng ký theo ref của bác còn 1 cái do mình đã đăng ký trước rồi.
Mong bác active dùm cả 2 vì mình sẽ chiến cả 2 ah :))

Bạn ACTIVE hộ mình cái nhé! lỡ Reg trước. Xong Phát Này mình Donate bạn nhiệt tình luôn. Và sẽ Ref Cho Bạn
ID: 118791
Thank

đa reg giúp bác 132440 kich hoat giup minh nhé

FREE: SurveyMad (INTL)
Ai biết cách làm cái này không chỉ cho mình với...bây giờ của mình nó cứ hiện ra cái này mà muốn cho qua cũng ko được các bạn ah
Xin chân thành cảm ơn

Sao của mình nó hiện lên là đang kiểm tra và click quảng cáo.Hic bác active hộ e ID 30465 với.E lỡ đk mbc lâu rồi :(.Thanks bác mmo84 nhiều

FREE: SurveyMad (INTL)
Ai biết cách làm cái này không chỉ cho mình với...bây giờ của mình nó cứ hiện ra cái này mà muốn cho qua cũng ko được các bạn ah
Xin chân thành cảm ơn

@mmo84, khi hiện cái ads như bạn trên nói thì em có kết quả test tool trên 3 pc như sau, pc em đang sài nó click ads này hoài và tiền tăng lên hoài :D còn 2 pc kia nó 0 tăng tiền, 0 chuyển ads luôn, chả biết 2 pc kia bị gì nữa - cả 3 em đều thiết lập chạy ngon cả!

bác xem hộ sao nó hiện là đang kiểm tra và click quảng cáo.Hic seos chạy được mà cái này k chạy được là sao?Bác active hộ e id 30465 với.e lỡ dk ở mbclâu rồi.Thanks bác nhiều

chủ top off roi hay sao ấy

bác mmo84 vừa up phiên bản mới chắc là ok.Mà bjo mbc no hiện ad của nó ở góc trái taskbar có cách nào cho nó vào ie vs ff như xưa k nhỉ?

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:30 AM ----------

Cảm ơn bác.Bjo phiên bản mới click ngon rồi :D chờ nhận tiền thôi.

Active giúp mình với nhe mmo ơi. Mình ref giúp bạn nhiều cái rồi nhưng cái này đký từ đời ông nội rồi nên bó tay. Thanks trước nha.
ID mình là: 61103
Thanks

chủ top kich hoat giup minh đi đã reg cho chủ top rồi nak

bác mmo84 cho mình hỏi, chạy tool có cần chạy soft không?
Mình cho chạy có soft và không soft đều không lên $
Nó cứ hiện dòng đang kiểm tra và click quảng cáo hoài à.

bác mmo84 cho mình hỏi, chạy tool có cần chạy soft không?
Mình cho chạy có soft và không soft đều không lên $
Nó cứ hiện dòng đang kiểm tra và click quảng cáo hoài à.

vào trang chủ của nó mà cài bản 1.8 mới nhất về , rồi chạy tool của bác mmo84

Hix, cái này chơi lâu rồi nên ko ref chủ thớt đc, có active giùm đc ko vậy bác mmo, đc thì cho em cảm ơn trước nha, mã ID : 39492

Active dùm mình với acc mình có hơn 10$ rùi nên kô reg cho bạn đc
Your Account ID: 32754

đa reg giúp bác id minh nà132440 kich hoat giup minh nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week