Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

Bạn thấy ads trong khung nhỏ phía dưới bên phải có thay đổi không? Nếu không thì có thể thằng MBC đang có lỗi. Máy mình vẫn lên $ nè. :D

cậu ơi active tớ phát, tớ reg thằng này lâu rồi nên không reg lại dưới cậu được nhưng khi nào có proof tớ sẽ donate 1$ :D
ID: 39986

Bạn thấy ads trong khung nhỏ phía dưới bên phải có thay đổi không? Nếu không thì có thể thằng MBC đang có lỗi. Máy mình vẫn lên $ nè. :D

nó cứ trắng ra bác ah

bác tắt đi bật lại thử xem nào ah , mà trình duyệt mặc định chính em để là IE có đc ko ah

Bác mmo84 ơi, MBC thì nhiều người đã chơi lâu rồi mà, bác rộng lượng active được không
Nếu được thì khi nào có proof em sẽ donate cho bác, hoặc nếu ko để em mua tool này cũng được ạ
ID của em là 74025

nó cứ trắng ra bác ah
Vậy là nó có lỗi, cái có icon là "$" là của MBC, cái có icon là "!" là tool, thay thế cho "$" và tự click khi có link ads. Lúc chạy cái "!" có thể tắt cái "$" đi. Nếu không hiện link hay hiện 1 link hoài là do MBC lỗi.

active dùm em các reg bác nhìu site mà :binhsua23:
Đã active rồi mà. :p

48160 - active giúp em phát - thanks anh!
OK, vừa xong!

Last edited by a moderator:
Vậy là nó có lỗi, cái có icon là "$" là của MBC, cái có icon là "!" là tool, thay thế cho "$" và tự click khi có link ads. Lúc chạy cái "!" có thể tắt cái "$" đi. Nếu không hiện link hay hiện 1 link hoài là do MBC lỗi.

ko ăn thua bác ah , lỗi rồi , của em treo ko thấy nó tự Click mà toàn như thế này

Coi chừng do chưa tương thích với win7 đó pác, bên em XP chạy bình thường, nhug đang test, ko biết có tăng tiền ko!:binhsua144:

của mình dùng win XP mà có Java có Adobeflast mà đầu đủ thế mà éo chạy đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week