Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

Do thằng MBC đang lỗi, nó trắng hay 1 link hiện mãi.

có ads nó hiện, click 1 lần nó ko đóng, nhưng mà tiền ko lên anh à, tiền anh lên là do tiền ref đó

Mình có kiểm tra mà, lấy giá trị mới của ref trừ giá trị cũ, main cũng thế, so sánh là biết có tăng hay không thôi.
Nó đang chập chờn, có lúc nó hiện 1 link mãi.
Chú ý là ads trong khung có nút Close là của soft MBC, bạn phải click tay, có thể tắt nó đi nếu đang xài tool, ads trong khung của tool nó sẽ tự click.

Mình có kiểm tra mà, lấy giá trị mới của ref trừ giá trị cũ, main cũng thế, so sánh là biết có tăng hay không thôi.
Nó đang chập chờn, có lúc nó hiện 1 link mãi.
Chú ý là ads trong khung có nút Close là của soft MBC, bạn phải click tay, có thể tắt nó đi nếu đang xài tool, ads trong khung của tool nó sẽ tự click.

nó trắng ra làm gì có nút Click hả bác , bác test lại đi xem nào rồi cho ra bản mới hay nó fixx rồi >?

Ý mình nói nút Close trong khung của soft MBC, không phải của tool.
Chú ý nữa là 2 phút nó mới check ads một lần, nếu có nó mới hiện. Nếu mở lên nó trắng là chưa có ads hay chưa check ads mới :D

Ý mình nói nút Close trong khung của soft MBC, không phải của tool.
Chú ý nữa là 2 phút nó mới check ads một lần, nếu có nó mới hiện. Nếu mở lên nó trắng là chưa có ads hay chưa check ads mới :D

đã hiểu bác ạ :D

mình ref site này lâu rồi đã gần được 10$,không ref cho bạn được,mong bạn thông cảm
id:40763
bạn active giùm mình.cảm ơn bạn rất nhiều,mình sẽ donate cho bạn nhiệt tình.thank

Last edited by a moderator:
121503
ID này của bạn gái em, nhờ anh active hộ - có proof sẽ donate cho anh :D

đã ref cho bác
id: 130566
bác actve dùm em

đã ref cho bác
ID : 130608
bác active giúp em nhé

mình lở đăng kí trước đó rồi
ID: 53267
làm ơn active dùm mình nha bạn

mình ref site này lâu rồi đã gần được 10$,không ref cho bạn được,mong bạn thông cảm
id:40763
bạn active giùm mình.cảm ơn bạn rất nhiều,mình sẽ donate cho bạn nhiệt tình.thank

Đã active hết.

121503
ID này của bạn gái em, nhờ anh active hộ - có proof sẽ donate cho anh :D
Em gái có xinh ko vậy? ;)

Sáng nay vào nó chạy bình thường rồi nè, click ads OK. Có ai còn bị tình trạng 1 ads hiện mãi không?

khỉ thật, của tớ từ sáng đến giờ cũng vẫn vậy. Từ tối hôm qua dùng tool đến giờ chưa được ad nào hic

chán quá hay dùng win Xp nên thế của bác mmo84 là win 7 hic chán quá , bác mmo84 fix dùm đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week