Ask Cần sự tư vấn của mọi người về PTU ^^

capnamhip

Banned
Reactions
71
MR
0.000
em chơi PTU từ tháng 12 :D em chiến bên HF thôi , không chơi thêm gì nữa
thực sự lúc đầu khi làm quen , nhìn proof của các anh :binhsua141::binhsua141:
em đã mê mẩn và hoa hết mắt , 10-15usd/days ---> em nghĩ đây là 1 con đường đi lâu dài cho mình
Thời gian đầu thực sự là quá trình học tập, làm quen tool là chính , khá là vất vả với thành quả là 0.5->2usd/days (khá là nản , không fai vì tiền ít mà là vì nó chiếm của em hết sạch 24h , lúc ngủ em cũng mơ đến PTU . thời gian này em quản lý tầm 80files, khoảng 5gb thôi)

Hiện tại dù vẫn chưa thoát kiếp Gà , nhưng em đã rút được nhiều kinh nghiệm
- post thể loại gì ( em thì chuyên chiến thể loại clip XXX trong các phim nổi tiếng)
- nguồn post ở đâu
- xài tool + post tay rất hiệu quả
Tổng kết là , công việc ở công ty bận rộn + mải mê HF ---> em mất Girl Friend
Nhưng mà em đọc được chữ ký của 1 mod : Anh nghèo nên anh mất tất cả, Mất tình bạn anh mất cả tình em
:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

tiếp nhé, bây giờ em vào chủ đề chính nhé , em chưa phải là Pro nên số file quản lý của em hiện tại mới chỉ là 250files , 20GB . Post tay + Auto có khoảng 50forums
--> 1 ngày thu về tầm 700-800 lượt down
Anh nào có Temp cho em xin một list forum chuẩn nhé, em có tìm hiểu trên MMO nhưng rất nhiều site die . theo các anh thì chiến ở bao forum là " cần thiết "
vì mục đích của em là phải đạt đến con số 15usd/day . em mới đi được nửa con đường rồi , nửa còn lại nhờ sự giúp đỡ từ các PRO

các pro còn phải bận kiếm ăn .. rất ít th gian để share hehe

các pro còn phải bận kiếm ăn .. rất ít th gian để share hehe

ngụy biện vãi cả hàng... éo share nói luôn cho nó vuông, cái cần câu cơm mà... có mấy ai muốn share lại còn ko có time...... vẽ... chiện :D

bạn đang nói chữ kí của mình ấy àh :D

được đà tự sướng =))

@chủ topic: 15$/ngày, có vẻ bạn hơi tham ;;) mà nếu "tham" thật thì tốt nhất tự mày mò chứ ko ai share kinh nghiệm cho bạn đâu.chả ai đi share "mật" cho "ruồi" cả bạn ạ. Chúc bạn thành công!

thực ra mình tin mình sẽ đạt đến mốc đó được . vì hiện tại mình mới bước chân vào nghề PTU
trung bình 1 file của mình Up lên có khoảng 3-4 lượt/days . File HOT HOT thì 10 lượt là chuyện nhỏ :p
Số file quản lý của mình hiện tại mới chỉ là 250file ~ 20GB chinh chiến khoảng 50-60 forum auto+post tay. chỉ là một con số quá khiêm tốn so với các Pro
Chắc là mình phải tự mày mò , mất thêm thời gian để update tăng về số lượng và chất ở các forum vậy

---------- Post added at 08:07 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

20GB mà 700-800 thì bạn pro rồi :)

mình chiến CLIP HOT trong các phim nổi tiếng mà :D

tất cả ý kiến của các bạn để mình tích lũy kinh nghiệm
--> giảm bớt thời gian
hiện tại mình ngủ cũng mơ thấy PTU :((
có mỗi niềm vui nho nhỏ buổi trưa nhìn thành quả 700-800luot ~ >7 usd . mình chỉ muốn tham lam thêm :))

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

theo các bạn thì có nên tăng số lượng file GB lên không
em có dự định là > 1000files/ một ngày mỗi file 1,2 lượt là OK lắm rồi :))
em chơi bên HF nên phải chú ý cái rank lắm . nó mà copper thì 800luot down nhìn bèo bọt lắm

ngụy biện ??thấy 'duclamtk39' nói thế nên mới nói vậy ..:m114:mà nói thẳng ra la có ai muốn nói ra cái 'ngon' của mình ra đâu ....
mà chủ thớt dc 800DL/ngày thì cố tìm forum group AB mà chiến , sẽ dc 15-20$/mà:m114:

em thích nhất là bấm F5 trong HOTFILE , cứ 30phut bấm 1 lần nó tăng lên khoảng 10-15 :) nhìn sướng thật

bác này đúng là chơi ptu chưa lâu :D , giờ cứ ngồi post rồi chờ 5 6 tiếng coi 1 lần , 30' F5 1 lần rảnh thiệt

Muốn tăng $ thì sự lựa chọn số 1 hiện giờ là Fsn đó bạn, tốt nhất ngoài chiến 3x HF thì bạn nên chiến thêm warez ở Fsn, chúc bạn thành công.

vãi mới có 250 file à 1 ngày thu về 700 - 800 lượt down thì pro quá rồi còn gì..cứ như vậy mà tiếp tục không cần non nóng...đến khi số lượng file lên nhiều thì $ sẽ tăng theo :D
share list 4rum nào :D

Muốn tăng $ thì sự lựa chọn số 1 hiện giờ là Fsn đó bạn, tốt nhất ngoài chiến 3x HF thì bạn nên chiến thêm warez ở Fsn, chúc bạn thành công.

mình cũng có dự định chơi thêm FSN
nhưng tập trung vẫn sẽ là HF

---------- Post added 03-07-2011 at 12:00 AM ---------- Previous post was 03-06-2011 at 11:58 PM ----------

vãi mới có 250 file à 1 ngày thu về 700 - 800 lượt down thì pro quá rồi còn gì..cứ như vậy mà tiếp tục không cần non nóng...đến khi số lượng file lên nhiều thì $ sẽ tăng theo :D
share list 4rum nào :D

4rum thì ít lắm bạn ah , mìh có 50-60 rum auto + post tay thôi
đang muốn lên mà
mình thì lựa chọn trong 300rum các Pro share cho , thu về chỉ được 50-60rum để chiến :binhsua166::binhsua166::binhsua166:

mình cũng có dự định chơi thêm FSN
nhưng tập trung vẫn sẽ là HF

---------- Post added 03-07-2011 at 12:00 AM ---------- Previous post was 03-06-2011 at 11:58 PM ----------

4rum thì ít lắm bạn ah , mìh có 50-60 rum auto + post tay thôi
đang muốn lên mà
mình thì lựa chọn trong 300rum các Pro share cho , thu về chỉ được 50-60rum để chiến :binhsua166::binhsua166::binhsua166:

50-60 forum thì share đây nào ;)) tớ có mỗi 20 forum post tay đây này ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week