SCAM Cẩn thận với nick typhummo nhá các bac

@superman40: Bạn cứ bình tĩnh nào, rút kinh nghiệm chọn sponsor nhá (mình cũng sợ typhummo rồi). Chúc bạn may mắn!
@typhummo: Bạn nên bonus cho superman40 đi, dù gì bạn cũng đã hứa và khi tuyển ref bạn cũng đâu có nói nếu bị ban thì không bonus đâu!
cám ơn bác. nhưng mình bức xúc quá

Đọc đến page 4 thì...
Đã đề ra topic có bonus hãy làm theo thoả thuận
Nếu bác ko bonus thì nghĩa là bác đã quịt của ngta 10$ rồi,sao lại ko đáng để report???
10$ ko là gì, nhưng với newbie mình biết 1 tháng còn ko ra dc 10$ đâu,nên với họ ko hề nhỏ
Còn riêng zeek,chiến free vẫn kiếm tiền đc sau này,kiên nhẫn 2 tháng ko hề dễ dàng, nên lúc nãy có bác nào nói "10$ ko có thì bỏ zeek đi cho rồi" XL bác chẳng đáng phát ngôn ra cái câu ấy đâu bác ạ!

Thôi mọi người tránh xa thằng typhummo ra nhá, đồ ki bo quỵt tiền của ref, tỷphú mà d** biết nhục là j à. Tốt nhất từ nay ma`y k nên tuyển ref đâu kẻo ăn gạch đấy.

Thế này nhé, 1 khi đã tuyển ref - ref đã hoạt động thì dù acc chủ bị BAN hay thế nào đi chăng nữa thì vẫn phải BONUS cho người ta
HẾT.

mình cũng bị typhummo quỵt tiền bn zeek nè nhưng may còn có tí vốn để up . coi như ko có upline vs dc 1 lần rút kn

Trước thấy bác Meizu gì đó chơi khá đẹp, bị baned nhưng vẫn bonus đều không chừa 1 ai cả, tuyển ref thì phải học tập bác đó, không thì thôi đừng tuyển. Chơi không đẹp thì thì trước sau gì cũng ăn baned thôi..... Nhân quả.... Chúc bác chủ thớt đòi lại được công bằng.

typhummo vào lên tiếng dứt điểm cho downline đi nào,nếu sự thật mà ko bonus cho người ta thì chưa thấy ông nào bẩn tính như ông này

nổ to nhất nhì box other ùi làm thì chả thấy nhìu. hồi trước nhớ có đợt vào box other 10 thread 5 cái của bác typhumo. làm 1 time lên mmo4me cả ngày chả muốn vào box đó lun :m021:

Trước thấy bác Meizu gì đó chơi khá đẹp, bị baned nhưng vẫn bonus đều không chừa 1 ai cả, tuyển ref thì phải học tập bác đó, không thì thôi đừng tuyển. Chơi không đẹp thì thì trước sau gì cũng ăn baned thôi..... Nhân quả.... Chúc bác chủ thớt đòi lại được công bằng.

đúng rồi, bác này lúc trước chơi quá đẹp, ae ai cũng like

Chúc mừng typhummo bị ban acc zeek nha, chúc bác mau phá sản , làm ăn thua lỗ ra đê mà ở.

mình làm ref của bác typhummo đã lâu. và bác ấy thì chưa thất hứa với mình nhưng mình thấy bác ấy sao mà tham quá.
có nhiều ref đầu tư mà bác ấy chả rb lấy một xu, rồi còn khoe proof 1000$ từ ultrax. bác nhiều tiền thế sao ko cho rb một ít lấy uy tín còn hơn bị ném gạch thế này.

mình làm ref của bác typhummo đã lâu. và bác ấy thì chưa thất hứa với mình nhưng mình thấy bác ấy sao mà tham quá.
có nhiều ref đầu tư mà bác ấy chả rb lấy một xu, rồi còn khoe proof 1000$ từ ultrax. bác nhiều tiền thế sao ko cho rb một ít lấy uy tín còn hơn bị ném gạch thế này.
toàn proof ở đâu đâu ấy mà.có phải proof chính chủ đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week