SCAM Cẩn thận với nick typhummo nhá các bac

như này cũng là scam,đã thỏa thuận với nhau rùi,mà ko thực hiện,đề nghị vote ban

Nếu topic của typhummo nói rõ ràng là bonus 10$ khi chơi đủ 2 tháng thì bác typhummo hãy bonus, còn nếu ko nói rõ thì chủ thớt tự up lên để chiến thôi. Cái chính là uy tín :)

:binhsua122: anh em quăng gạch ghê quá lão bỏ của chạy lấy người off nick mmo rồi kia. Lao theo quăng gạch đi ae :binhsua168:

typhummo lần này ko bonus nữa chắc đi đâu cũng bị người đời chửi rủa,quá nhục

ko bonus thì vote ban, lâu nay được hưởng lợi từ những ref như chủ thớt rồi chứ phải ko được ưởng xu nào đâu mà nói hôm nay ban nick nên ko bonus (ít nhất hưởng lợi từ ngày lập topic đến ngày bannick cũng gần 2 tháng)

ko bonus thì vote ban, lâu nay được hưởng lợi từ những ref như chủ thớt rồi chứ phải ko được ưởng xu nào đâu mà nói hôm nay ban nick nên ko bonus (ít nhất hưởng lợi từ ngày lập topic đến ngày bannick cũng gần 2 tháng)

chưa up vip thì lợi gì nhưng đã hứa thì phải bonus

Đã thoả thuận thì phải làm theo chứ
10$ với newbie đâu phải dễ kiếm!
Mà đã ko làm theo thoả thuận ban đầu là quịt tiền rồi,chẳng khác nào scam cả :(

Bác bị ban thì bác cũng phải bn e chứ. E bỏ công ra làm cho bác. Chứ có làm cho bác bị ban đâu

Bác bị ban thì bác cũng phải bn e chứ....Chứ có làm cho bác bị ban đâu
-->Chuẩn!!!
E bỏ công ra làm cho bác
-->Làm cho mình là chính chứ Siêu Nhân?
Nó mà chạy làng,thôi thì thí cho nó tí cháo....

tỷ phú cậu nên BN cho người ta như lời hứa đi ==!
cậu ấy gõ captcha nên cũng ko có tiền đâu ==!
Mua có vài cái ID mà hẹn mình nên xuống nè ==!

Đồng quan điểm... ô typhu chả gì cũng là chủ hội! đã đã hứa thì thực hiện đi pác... 10$ không lớn nhưng pác lại chứng tỏ uy tín của pác không bằng 10$!

Tỷ phú từ rày hết vào 4rum tuyển ref nhá! Trừ khi đi "phẫu thuật thẫm mỹ" thay đổi hình dạng mới để tuyển ref :))
Em nghĩ là bác tỷ phú cũng có kiếm được $ thôi, nhưng chắc là bác ấy tiếc khi phải bonus cho ref nên mới chạy làng :)) :)) :))

đúng quá chạy làng roài :binhsua144:

Đồng quan điểm... ô typhu chả gì cũng là chủ hội! đã đã hứa thì thực hiện đi pác... 10$ không lớn nhưng pác lại chứng tỏ uy tín của pác không bằng 10$!

chuẩn ......................... :D

Thế này nhé, 1 khi đã tuyển ref - ref đã hoạt động thì dù acc chủ bị BAN hay thế nào đi chăng nữa thì vẫn phải BONUS cho người ta
HẾT.

VOTE BAN nếu không BONUS

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week