Waiting for Answer cẩn thận với thành viên này

quynhlam

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
mình có làm 1 topic mua visa đã qua sử dụng. ở đây
https://mmo4me.com/threads/can-mua-visa-ao-da-qua-su-dung.241559/
và cậu @dohoanglong có bán cho mình 12 visa US bảo là còn rất nhiều nửa, mình chi còn có 3$, nên mua với giá 5k/visa
giờ check ra google thì nó ra ở đây
http://www.blackstuff.net/f10/free-ccs-cvvs-30229/
ko có bao nhiêu tiền mà làm như vậy mình ko thích chút nào cả. :(
cần 1 câu trả lời từ cậu @dohoanglong
cần thì mình up log chat lên luôn :mad:

@ giỏi vào đó lấy mà dùng mua làm gì đúng là thằng điên! người ta mất công check live để bán cho mà con cẩn thận :mad::mad::mad::mad::mad:
tao chưa lừa ai bao h thằng ranh con
sao mày ko vào đấy mà lấy còn đi mua! tao bán cho cái dùng dc chứ ko phải rác!

@ giỏi vào đó lấy mà dùng mua làm gì đúng là thằng điên! người ta mất công check live để bán cho mà con cẩn thận :mad::mad::mad::mad::mad:
chưa lừa ai, nhưng giờ bắt đầu lừa rồi đấy, chưa biết anh lớn hơn ai mà ăn nói như vậy nhé o_O

Check live không có nghĩa là có thể sử dụng được.

những con đã public thế kia cả ngàn ng dùng rồi ấy chứ nhỉ, hnay check live nhưng k chắc ngày mai k die, ngta cần live nhưng k có nghĩa ngta cần nó sống 1 ngày
mà chơi trò check google đem đi bán đã là *** đẹp rồi

những con đã public thế kia cả ngàn ng dùng rồi ấy chứ nhỉ, hnay check live nhưng k chắc ngày mai k die, ngta cần live nhưng k có nghĩa ngta cần nó sống 1 ngày
mà chơi trò check google đem đi bán đã là *** đẹp rồi
có con cc nào mà live dc mãi ko? @@ người ta check live và dùng rồi mới bán đúng theo ý thằng kia muốn mua mà@@ bây h nó lên đây báo cẩn tthận con bà nó à! sáng ra bực cả mình!

4rum không xử lý nhưng lấy hàng free đem đi bán chả hay chút nào. Cơ mà visa giờ 3$/1 cơ bạn à. Giá kia thì chấp nhận thôi. Tiền ít đòi hít L thơm. Không có đâu.

nà tín lại chả có bao nhiu mà lằng nhằng nhỉ :)

nà tín lại chả có bao nhiu mà lằng nhằng nhỉ :)
thế mới điên nó có giỏi lên đó lấy về mà dùng đi mua chỉ cần live ko cần bank thì chỉ có loại đó 5k/1 công người ta check live cho! bây h còn bầy đặt tìm thấy diễn đàn đó còn cảnh báo! :mad::mad::mad::mad: bố thằng điên!

thế cậu đi mua vcc coi như có tiền trong bank, exp đến 2017 mà mai nó lăn quay ra tèo, site báo die thì tính sao
tiền ít k có nghĩa là phải bắt buộc dùng loại đểu, trong topic của cậu ấy cũng có mấy người k dùng nữa đem cho kia kìa
công cậu check tớ nghĩ cậu vào mấy trang check của ug check chứ còn ở đâu nữa mà tỏ vẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week