Waiting for Answer cẩn thận với thành viên này

VCC à Vitual Credit Card, là thẻ Visa ảo chưa định danh. Có nhiều bank Việt Nam có bán loại này. Bạn đem Cà Chua bán cho ông ấy là bạn sai rồi. Thêm nữa, việc ai có ý kiến vào đều bị bạn bị can sân si, chửi tục. @danhmay24h , @hungtai1900 @binh6699 vào phân xử xem.
đồng ý với bác này, nghe bạn kia chửi mà mình thấy tội bác thớt, tuy là thấy chả ai đúng ai sai @@

có 3$ mà bác.Làm gì mà 2 cậu to tiếng thế.
ăn nói lịch sự với nhau chút k a shin off 4rum thì chết :p
Đống vcc hay *** kia đem reg acc gg clud đc k ta :D

mày có thấy thằng chủ thread này đâu ko? hả thằng khóc thuê!
nick ngta mới reg hôm nay, nhiều ng nghĩ mới reg thì bé họng nên quay ra định ụp sọt à giờ quay lại thấy ai nói bất lợi về mình là quay ra chửi bới , đếch biết thằng nào bé hơn thằng nào đâu

Điểm sai của thớt là post topic mua VCC ảo nhưng người ta đưa Cà Chua Visa US mà cũng chịu mua. Thớt nên google lại 2 thứ VCC và C-C-V khác nhau hoàn toàn.
Ông bị đơn thì bình tĩnh đi, ông càng chửi, người ta càng đứng về phía nguyên đơn thôi. Forum có rule cấm bán Cà Chua, nên ông sell Cà Chua là cái sai của ông.

2 bên bình tĩnh đi.

Điểm sai của thớt là post topic mua VCC ảo, người ta đưa Cà Chua Visa US mà cũng chịu mua.
Ông bị đơn thì bình tĩnh đi, ông càng chửi, người ta càng đứng về phía nguyên đơn thôi. Forum có rule cấm bán Cà Chua, nên ông sell Cà Chua là cái sai của ông.

2 bên bình tĩnh đi.
mình có lập thread là bán vcc đâu@@ mình bảo nếu cần thì pm yahoo mà!@@

người ta mới vào, còn chưa biết j, ghi rõ visa ảo, chứ có ghi tắt đâu mà nghĩ ra d thành cà chua cà cuống được

VCC à Vitual Credit Card, là thẻ Visa ảo chưa định danh. Có nhiều bank Việt Nam có bán loại này. Bạn đem Cà Chua bán cho ông ấy là bạn sai rồi. Thêm nữa, việc ai có ý kiến vào đều bị bạn bị can sân si, chửi tục. @danhmay24h , @hungtai1900 @binh6699 vào phân xử xem.
chỉnh bạn này chút là visa ảo là vísa trả trước không cần định danh, nhưng hết tiền vẫn live đến khi hết hạn,có thể thế nên threader mới muốn mua về để làm, còn cái thằng kia nó đưa c c là rút mẹ tiền của chủ thẻ rồi chứ cái nồi j

chỉnh bạn này chút là visa ảo là vísa trả trước không cần định danh, nhưng hết tiền vẫn live đến khi hết hạn,có thể thế nên threader mới muốn mua về để làm, còn cái thằng kia nó đưa c c là rút mẹ tiền của chủ thẻ rồi chứ cái nồi j
thằng khóc thuê càng nói càng ngu mày liên quan gì đến thằng chủ thread này mà vào cắn sằng thế mày ko liên quan miễn nối lung tung gọi thằng thread vào nói chuyện!

nick ngta mới reg hôm nay, nhiều ng nghĩ mới reg thì bé họng nên quay ra định ụp sọt à giờ quay lại thấy ai nói bất lợi về mình là quay ra chửi bới , đếch biết thằng nào bé hơn thằng nào đâu
@@ lick mới reg là bé họng à @@ còn mày reg năm 2011 lớn họng nhỉ !
1: mày là thàng thread thì nói!
2: ko phải thì câm cái mồm vào ko ai thuê mày khóc!
mod @danhmay24h @@hungtai1900

seller có bài ca hoài ko chán, đã sai mà còn tỏ ra nguy hiểm

resell là sai à . trong forum này đến 60% ng đi resell đấy . rule cấm resell ko ? . Mịa nó đọc topic mà thấy ngứa *** . refund cho nó 3$ ( cho thêm 2$ tiền hoa quả là 5 ) đi .

sai vì mày sell cho ngta c c chứ sai cái *** j nữa, ruler cấm, còn ngta cần là vísa ảo vcc cơ, còn tao 2011 nhưng tao chẳng vênh với ai cả, mày xem ngoài topic này tao chửi mày còn tìm d 1 cái nào khác tao chửi như thế k, còn mày đâu tiên vào đã chửi um lên thì mày nhỏ nhỉ

V-C-C với C-C-V khác nhau mà nhỉ =)) 1 bố tính lừa seller 1 bố cố tình dụ buyer =))
mấy đồng bạc làm rẻ rách con người =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week