Waiting for Answer cẩn thận với thành viên này

có con ** nào mà live dc mãi ko? @@ người ta check live và dùng rồi mới bán đúng theo ý thằng kia muốn mua mà@@ bây h nó lên đây báo cẩn tthận con bà nó à! sáng ra bực cả mình!
sao lại ko cậu ? , cc private ko resell thì lấy l gì die :))

thế cậu đi mua vcc coi như có tiền trong bank, exp đến 2017 mà mai nó lăn quay ra tèo, site báo die thì tính sao
tiền ít k có nghĩa là phải bắt buộc dùng loại đểu, trong topic của cậu ấy cũng có mấy người k dùng nữa đem cho kia kìa
công cậu check tớ nghĩ cậu vào mấy trang check của ug check chứ còn ở đâu nữa mà tỏ vẻ
nói thế là ko biết clgr vào mà nói lung tung

forum chỉ cho mua bán VCC, chứ CC thì là hàng quốc cấm mà. Thấy topic kia bạn đó muốn mua VCC mà bạn này lấy CC (lại còn là hàng google thấy) thì cũng sai thêm nữa.

vậy là cậu biết vậy cậu nói rõ cho thread xem để cậu ấy close topic đi, ngồi đó chửi bới, ngta đã k biết thì cũng đừng nên chơi trò vậy, thích thì bảo tớ có link vcc cậu vào mà tìm, còn thích thì tớ check live lấy công, mẹ ae forum lại còn dở trò với nhau

vậy là cậu biết vậy cậu nói rõ cho thread xem để cậu ấy close topic đi, ngồi đó chửi bới, ngta đã k biết thì cũng đừng nên chơi trò vậy, thích thì bảo tớ có link vcc cậu vào mà tìm, còn thích thì tớ check live lấy công, mẹ ae forum lại còn dở trò với nhau
chú là ai sao bênh vực thớt dữ vậy, hay nick kia là clone của chú? ** người ta check cho rồi, log chat cũng quá rõ là chỉ cần live rồi. Tiền nào của đó , ** người ta bán 3$, đây đi mua 5k/cái, đòi hỏi gì nữa :)

chú là ai sao bênh vực thớt dữ vậy, hay nick kia là clone của chú? ** người ta check cho rồi, log chat cũng quá rõ là chỉ cần live rồi. Tiền nào của đó , ** người ta bán 3$, đây đi mua 5k/cái, đòi hỏi gì nữa :)
vãi lều cả clone nhờ mod hay ai check ip nhé,chỉ nhìn vào sự việc mà nói thôi, còn c c thì rum cấm nhé, cậu xem chủ topic kêu mua vcc kìa, trc đây cũng bị mấy thể loại thấy đi mua lần đầu quay ra lừa chơi đểu nên giờ nhìn thấy ghét, thế có được không

vãi lều cả clone nhờ mod hay ai check ip nhé,chỉ nhìn vào sự việc mà nói thôi, còn c c thì rum cấm nhé, cậu xem chủ topic kêu mua vcc kìa, trc đây cũng bị mấy thể loại thấy đi mua lần đầu quay ra lừa chơi đểu nên giờ nhìn thấy ghét, thế có được không
Vấn đề bắt đầu từ mua vcc là phạm rule, thì người kia éo có quyền lập topic rồi, ham rẻ thì chịu, còn ** live vẫn live, chả có cái cm gì mà report cả. :) bác rãnh vào spam kiếm post à :)

Vấn đề bắt đầu từ mua vcc là phạm rule, thì người kia éo có quyền lập topic rồi, ham rẻ thì chịu, còn ** live vẫn live, chả có cái cm gì mà report cả. :) bác rãnh vào spam kiếm post à :)
vcc là j mà cấm cậu hiểu k cậu vào box buy & sell xem có bao nhiêu topic sell vcc visa ảo, còn tớ nếu thích spam thì mấy năm trc đã spam rồi khỏi cần đến giờ nhé, c c và vcc khác nhau đấy

Last edited:
vcc là j mà cấm cậu hiểu k cậu vào box bye & sell xem có bao nhiêu topic sell vcc visa ảo, còn tớ nếu thích spam thì mấy năm trc đã spam rồi khỏi cần đến giờ nhé, c c và vcc khác nhau đấy
cậu kia ko thèm vào nói cậu này đi khóc thuê à! :eek::eek:

rao mua vê cê cê, người bán quăng cho cê cê là sai rồi, mắc thêm tội xài đồ phạm pháp nữa

VCC à Vitual Credit Card, là thẻ Visa ảo chưa định danh. Có nhiều bank Việt Nam có bán loại này. Bạn đem Cà Chua bán cho ông ấy là bạn sai rồi. Thêm nữa, việc ai có ý kiến vào đều bị bạn bị can sân si, chửi tục. @danhmay24h , @hungtai1900 @binh6699 vào phân xử xem.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week