• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần thuê 50 số đt để nt chúc mừng gấu 8.3

Status
Not open for further replies.
coi pub số gấu là mất luôn gấu đó thớt

chơi dại VL @@ thiếu gì cách chúc mừng mà phải đưa sdt bạn gái mình cho đầy người biết, nếu mình mà bị nhìu số lạ thế nt dù là chúc mừng cũng rất khó chịu vì sự riêng tư mà :)

chơi dại VL @@ thiếu gì cách chúc mừng mà phải đưa sdt bạn gái mình cho đầy người biết, nếu mình mà bị nhìu số lạ thế nt dù là chúc mừng cũng rất khó chịu vì sự riêng tư mà :)
mỗi ng có 1 cách thể hiện riêng mà bác :)) với cả e tính thuê dịch vụ kia chứ pub số cho mọi ng bik đâu :))

mỗi ng có 1 cách thể hiện riêng mà bác :)) với cả e tính thuê dịch vụ kia chứ pub số cho mọi ng bik đâu :))
DV bạn cũng phải cung cấp sdt cho 50 thuê bao 50 người thì sao @@
Nói thật thể hiện thì nên dùng cách khác, dù sao làm vậy ko tốt đâu chỉ tổ hại gặp người tốt ko sao gặp người trời đất nó phá số ny bạn thôi chứ chả đc gì.
Tớ chỉ nói vậy thôi còn gấu bác chắc khác tính mình và gấu mình, lớ ngớ đưa sdt cho ng lạ ko đc cái gì lại còn bị gấu vậu thì khổ :p chắc các bạn giao tiếp nhìu ko ngại cho ng khác viết sđt chứ nói thật dù tớ là con trai mà bị ng lạ cứ nt phiền thế mà còn nhìu ng thì thật sự bực lắm chả quen bít gì họ mà họ lại có số mình, lịch sự ko nói gì gặp loại cờ hó thì haizz ...

uk thank bác góp ý :)) em liều 1 phen xem nó chửi em ko hêhee :v
ngoài cái đó ra bạn nên nghĩ đến những thứ khác có thể ảnh hưởng đến gấu bạn nữa, ví dụ gặp phải những thằng cờ hó bố láo :) ko chừng gặp nhìu con tó nó đưa ca sdt lên thiendia rồi nhéc đại hình con nào vào để bị gọi lúc đó thì mới là có chuyên thật sự đó =))
ko phải tớ doạ cậu nhưng những vụ thế này có rồi đó =)) trước đây VOZ hình như có vụ liên quan đến mấy chuyện này nữa

Nếu dùng dv 1 lèo luôn thì nghe cũng lãng mạn phết đấy. Chứ mà như bọn up sdt lên nhờ nt nọ kia thì bực mình lắm :D
uh dv thì mình nghĩ ko sao, chứ đưa tùm lum thằng thì R.I.P

He. Thì t thấy 1 số đứa hay up sdt lên nhờ mn nt xl gấu hay cmsn nọ kia. Nhưg nói thật chứ éo đc như ý muốn đâu :rolleyes: gặp phải bọn rảnh nó troll cho còn nhục nữa :D
nó troll vui ko nói gì nhìu thằng mà biến thái thì đúng là ám ảnh .

uh dv thì mình nghĩ ko sao, chứ đưa tùm lum thằng thì R.I.P
Ừm. Tùm lun thì xíu lại tn đag ngủ cũng tn linh ta linh tinh. Thì thôi thằg này xd ăn chưởng của ny luôn :p chẳg ai thích sdt mình bị đưa ra cho ng lạ cả trừ 1 số đứa :D

đọc coment thấy bác phản đối kịch liệt bộ bị cướp bồ à :D :D haha
ah ko, tớ chỉ khuyên thread thôi, làm vậy ko đc lãng mạn mà còn bị căng thẳng vì gặp cờ hó , mình gặp nhìu vụ vậy rồi :D nhìu thằng biến thái nó up lên cả web xxx =)) nhọ

đọc coment thấy bác phản đối kịch liệt bộ bị cướp bồ à :D :D haha
Cũng k hẳn vậy đâu. Nếu như vậy mà nó theo zai thì đúg là loại hám danh danh lợi chả ra gì. Nghỉ cũng đúg :))))

Ừm. Tùm lun thì xíu lại tn đag ngủ cũng tn linh ta linh tinh. Thì thôi thằg này xd ăn chưởng của ny luôn :p chẳg ai thích sdt mình bị đưa ra cho ng lạ cả trừ 1 số đứa :D
chuẩn khi ko mình chả bít đó là ai mà bị họ biết sđt r bị phiền thật sự khó chịu lắm, hồi tết có 1 con ko bít từ đâu chui ra cứ phiền mình, dù mình là con trai nó là con gái mà còn khó chịu á

chuẩn khi ko mình chả bít đó là ai mà bị họ biết sđt r bị phiền thật sự khó chịu lắm, hồi tết có 1 con ko bít từ đâu chui ra cứ phiền mình, dù mình là con trai nó là con gái mà còn khó chịu á
Ừ he. Theo mình thuê k cần 50 sdt. Nhưg các tn lại lq đến nhau nọ kia. Nghe cũng hay phết :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week