• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần thuê 50 số đt để nt chúc mừng gấu 8.3

Status
Not open for further replies.
Ừ he. Theo mình thuê k cần 50 sdt. Nhưg các tn lại lq đến nhau nọ kia. Nghe cũng hay phết :p
thuê vài chục sdt, mỗi số nhắn đúng 1 chữ gộp lại thành 1 câu chúc có khi lại hay. :p

em thuê dịch vụ thoai. em nhắn tin xong còn bên ngoài nữa tặng hoa quà các kiểu nữa :)) mới yêu mà lạng mạn tí =))
đủ sđt để nt cho bạn lần lượt tới hết ngày mà làm biếng quá ko nhận :D :D

Dịch vụ trọn gói đây bác. Thích bao nhiêu số cũng có :D

Mình đoán 90% là gấu bạn ko thích như vậy đâu :D

Còn nếu nói thích thì chỉ là kiểu ừ thôi cảm ơn bạn cho bạn đỡ buồn thôi =)))

Kiểu này như kiểu spam điện thoại chứ tình cảm hay lãng mạn gì đâu chứ =)) Đấy là chưa tính đến có bố còn nhắn tin nhắn vớ vẩn, hoặc có bố còn nháy đêm =))))))))))))))

Mình đoán 90% là gấu bạn ko thích như vậy đâu :D

Còn nếu nói thích thì chỉ là kiểu ừ thôi cảm ơn bạn cho bạn đỡ buồn thôi =)))

Kiểu này như kiểu spam điện thoại chứ tình cảm hay lãng mạn gì đâu chứ =)) Đấy là chưa tính đến có bố còn nhắn tin nhắn vớ vẩn, hoặc có bố còn nháy đêm =))))))))))))))
Thuê 1 lèo luôn mà b. K có chuyện lộ sdt ra trừ khi thằg kia nó up lên. Nếu thuê 1 cục luôn như thế nt cũng thấy hay và lãng mạn phết đấy chứ
Chứ b thớt cũng biết là thuê linh tih thì hậu quả như vậy r mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week