• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell cần tiền bán bộ máy tính để bàn giá 2tr tại hà nội ( close)

Status
Not open for further replies.
Chụp hình bên ngoài được ko câụ

Máy vậy 2Tr mà nói rẻ. Bác ra tiệm máy cũ coi thử ai mua quá 1tr không?

Mình có 1 em như vậy bán hoài ko được. Cho thằng hàng xóm nghe nhac. Tại bị ép bán có 1tr. Mà hồi mua hơn chục triệu.==> BÙN

Máy vậy 2Tr mà nói rẻ. Bác ra tiệm máy cũ coi thử ai mua quá 1tr không?

Mình có 1 em như vậy bán hoài ko được. Cho thằng hàng xóm nghe nhac. Tại bị ép bán có 1tr. Mà hồi mua hơn chục triệu.==> BÙN
xin lỗi bác, trước hết bác hãy thể hiện là người lịch sự. còn bác bảo bán không được 1 tr. thì bác đến nhà em. ngồi uống nuớc em gọi người đến mua . rồi em mởi bác bữa cafe nhé.

xin lỗi bác, trước hết bác hãy thể hiện là người lịch sự. còn bác bảo bán không được 1 tr. thì bác đến nhà em. ngồi uống nuớc em gọi người đến mua . rồi em mởi bác bữa cafe nhé.
Vậy sao?
Mình thiếu lịch sự chỗ nào?

Ở SG giờ, máy cũ phải từ i3 trở lên mới có người mua còn máy cũ thấp hơn i3 trở xuống thì ở các tiệm ....Đầy.
Bạn ở HN à... cách nc của người HN lịch sự quá.

Vậy sao?

Ở SG giờ, máy cũ phải từ i3 trở lên mới có người mua còn máy cũ thấp hơn i3 trở xuống thì ở các tiệm ....Đầy.
mình không phải người hà nội. Còn bác muốn biêt là bác nói như thế có lịch sự hay không , bác có thể hỏi mấy bạn ở trên. tks bác quan tâm . chuc bác nhiều sức khõe kiếm nhiều $.

mình không phải người hà nội. Còn bác muốn biêt là bác nói như thế có lịch sự hay không , bác có thể hỏi mấy bạn ở trên. tks bác quan tâm . chuc bác nhiều sức khõe kiếm nhiều $.
Nhảm vkl .

Nói chung giờ máy tính cũ khó bán lắm.vì toàn những người hiểu biết thì mới mua hàng cũ.mà hiểu biết thì toàn đam mê tốc độ toàn thích chơi hàng trâu trâu 1 tí.Cuối cùng mấy lần đổi máy máy cũ toàn phải đem cho vì bán thì tiếc

Nói chung giờ máy tính cũ khó bán lắm.vì toàn những người hiểu biết thì mới mua hàng cũ.mà hiểu biết thì toàn đam mê tốc độ toàn thích chơi hàng trâu trâu 1 tí.Cuối cùng mấy lần đổi máy máy cũ toàn phải đem cho vì bán thì tiếc
mình cũngâugaij không muốn bán. nhưng có việc lại thiếu tiền. nên đành bán . :(

nếu rã linh kiện ra thì main : 250k, ổ cứng 200k~300k, ram 2 1G 120k, CPU cùi ~ 250k cái màng hình đó tầm 300k ~ 400k .. vị chi là : ~ 1tr200k :oops:

Vậy sao?

vào topic của ng khac ns vậy là bật lịch sự nha thím
Gia nayf bao gom ca man nua nen cung ko chat lam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam