• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell cần tiền bán bộ máy tính để bàn giá 2tr tại hà nội ( close)

Status
Not open for further replies.
vào topic của ng khac ns vậy là bật lịch sự nha thím
Gia nayf bao gom ca man nua nen cung ko chat lam
Xàm quá bác ơi, Nói đúng giá thôi. Tại sao gọi là thiếu lịch sự

Vậy lịch sự như người HN à?
Nghe danh rồi.

bộ này triệu rưỡi cũng đắt :D ra mấy cửa hàng bỏ ra 2 triệu là dc bộ ngon hơn rồi. Máy bàn giờ rẻ mà ngon. Không như ngày xưa nữa

bộ này triệu rưỡi cũng đắt :D ra mấy cửa hàng bỏ ra 2 triệu là dc bộ ngon hơn rồi. Máy bàn giờ rẻ mà ngon. Không như ngày xưa nữa
Bác mua rồi à, vậy mà e nói nãy giờ có đứa chửi em là mất lịch sự đó.

+ Màn hình :16:9

nếu bác góp ý em chả nói làm gì còn cách nói của bác như kiểu bác đi ngang qua thấy không hợp ý bác rồi này nọ thôi. bác cứ nghỉ giờ có thằng nó gặp bác ngoài đường rồi nó bảo bac abc này nọ bác có khó chịu không .

Vậy sao?
Mình thiếu lịch sự chỗ nào?

Ở SG giờ, máy cũ phải từ i3 trở lên mới có người mua còn máy cũ thấp hơn i3 trở xuống thì ở các tiệm ....Đầy.
Bạn ở HN à... cách nc của người HN lịch sự quá.
thuận mua vừa bán ko mua đc thì nên góp ý tế nhị 1 chút, ổng nói bạn ko lịch sự cũng đúng, vì dụ bạn vào 1 cửa hang mua đồ mà chả mua cứ đứng nói trời ơi đồ gì mà mắc tui qua kia mua rẻ hơn nhiêu :)
nhưng cúng thấy máy này hơi yếu chắc chỉ chơi pikachu nghe hạc lướt web thui :( captcha sợ còn ko nổi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week