Cần tìm 1 bạn nam nhiệt tình hướng dẫn chiến PTU

Mình đã tìm hiểu chút rồi, cũng biết được chút ít

post cái ảnh xem em! chứ cứ typing này anh chả biết em là boy or gay ,ý quên girl , hiii,sr em nếu anh nói hơi quá nhưng nên thế em à! hii, con gái chơi PTU, ước gì bạn gái mình cũng thích PTU nhỉ ;))

các bạn vào nhận hết rồi à? chủ topic thì chưa tìm được người chỉ bảo đây. có em gái nào nhận đệ tử không nào pm đi.

mền đang ở Chỗ Cầu diễn:-s:-s :( :p

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

post cái ảnh xem em! chứ cứ typing này anh chả biết em là boy or gay ,ý quên girl , hiii,sr em nếu anh nói hơi quá nhưng nên thế em à! hii, con gái chơi PTU, ước gì bạn gái mình cũng thích PTU nhỉ ;))
vào album ảnh mem nhé:-w

87 rồi mà các pác cứ ham hố . Mình còn phải gọi 1 tiếng là chị. Cỡ này chắc để pác nào già già , trung niên 1 tí chứ . Mấy pác trẻ trẻ đi chỗ khác chơi :)) . Mà sao cái topic lại là cần 1 bạn nam nhỉ . Thế bạn nữ chỉ ko dc ah` . Mình có mấy đứa bạn là nữ mà chiến PTU pro lắm nhé :))

vào album ảnh mem xem nhé các pro !
Em Tên Phương Sinh năm 87
một số pro gọi là chị đi là vừa, người ta đi làm được mấy năm rồi:-w
khối cậu đi ra :))
này thì ảnh :D

lỡ chiến 3x thì sao bà chị ;))

Last edited by a moderator:
ôi my god ! kiểu này phải bay ra HN 1 chuyến để hướng dẫn mới được !
ahh sắp đến Sinh nhật bạn ấy rồi kìa ! anh em góp tiền mua quà nào !

Last edited by a moderator:
ôi my god ! kiểu này phải bay ra HN 1 chuyến để hướng dẫn mới được !
ahh sắp đến Sinh nhật bạn ấy rồi kìa ! anh em góp tiền mua quà nào !

Đúng rồi đó, 28 tháng sau là SN mình rồi nè.

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

không có ai hướng dẫn đâu, mình cũng tìm 1 bạn gái hướng dẫn mà đã được đâu >> 2 đứa mình tự tìm hiểu được không?

Um, được đó. Bảo Mod xóa bài đi thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week