Spotlight Cần tìm người có vps us để hợp tác chiến coinregenation . quá đơn giản để có $ :D

tưởng thế nào chứ ông này kêu rút được $ mới pay, quan trọng nhất cái rút $ chứ không tự reg cắm ăn cả cho lành :binhsua88:

Transaction of 0.43 USD to account U5022340 was successfully completed.

Transaction batch#: 25515764

Timestamp: 06.24.2013, 06:20
Đã nhận $ từ thớt

tưởng thế nào chứ ông này kêu rút được $ mới pay, quan trọng nhất cái rút $ chứ không tự reg cắm ăn cả cho lành :binhsua88:
bạn có thể tjm ngươ`j # chấp nhận pay trước cho bạn để hợp tác; mà theo mjnh bjết hjện taj chưa có ông nào chju pay theo hjnh` thức đấy trên 4r này cả :D ; nếu aj chju chơj vậy mjnh` sẽ huy động luôn vps của mjnh tham gja vơj' bạn ấy nữa ấy chứ :D

Transaction of 0.6 USD to account U4968284 was successfully completed.

Transaction batch#: 25516793

Timestamp: 06.24.2013, 06:43
Đã nhận RB, thanks thớt :binhsua50:

Quang share kinh nghiệm rút tiền vs, rút được thì 2 bên mới có lợi chứ :(!
mjnh đã fjx lôj cho tất cả các bạn hợp tác rôj` bạn ah :D ; đôj bên cùng có lơj mà :D

mjnh đã fjx lôj cho tất cả các bạn hợp tác rôj` bạn ah :D ; đôj bên cùng có lơj mà :D

Cho hỏi tý fix là bạn đã fix ngay trong phần mềm và mình ko cần tải lại phần mềm đúng ko? Lúc tối bạn nói đã fix nên mình tắt cái tool mở lại mà để treo tới sáng tự nhiên sáng vô thì nó đứng, làm hại mất 0,5 buổi tối...

Cho hỏi tý fix là bạn đã fix ngay trong phần mềm và mình ko cần tải lại phần mềm đúng ko? Lúc tối bạn nói đã fix nên mình tắt cái tool mở lại mà để treo tới sáng tự nhiên sáng vô thì nó đứng, làm hại mất 0,5 buổi tối...
đúng rôj bạn; bạn pm mjnh` để fjx lôj~ sớm nhất nhé; vj` o phaj aj cũng găp lôj~ nên bạn nào trục trặc thj` ljên hệ trực tjếp vơj mjnh` qua yh

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom