Spotlight Cần tìm người có vps us để hợp tác chiến coinregenation . quá đơn giản để có $ :D

Đã add yahoo chủ thớt.VPS mình đông như quân nguyên nên cần người uy tín để hợp tác :binhsua57::binhsua57::binhsua57:

của mình đủ min sao chưa thấy rcb của thớt nhỉ, check giúp mình ID: 160780
bạn ljên hệ yh mjnh` nhé ; theo mjnh` nhớ là đã pay đầy đủ cho moj ngươj` ;có thể tren tool bạn thấy đủ nhưng nó chưa update lên sjte thj` vẫn chưa request được đâu :);bạn nên chờ vào 11h trưa ngày hôm sau :D

của mình đủ min sao chưa thấy rcb của thớt nhỉ, check giúp mình ID: 160780
mjnh đã gjaj đáp thắc mắc cho bạn rôj`nhe :D
Treo 1 tuần rồi cũng chưa được pay nè
cho mjnh hoj yahoo của bạn là j`; taj sao bạn o ljen lạc trên yh mjnh` để hoj trước về chuyện này ; theo mjnh` nhớ đã rb full cho tất cả các bạn đủ mjnpay và gần đủ mjnpay rôj` nhé; nếu còn sót bạn thj` bạn nên pm hoj cụ thể để mjnh` trả lơj` cho rõ ràng chứ o nên noj bâng quơ vầy

chưa rút được hôm nay :binhsua22:
pM thj` chưa rút đc; PZ thj` rút đc mà fee 0.27$ 1 lần đó bạn; quan trọng là rút chừng đó $ về rôj` bán cho aj nữa :D

Các bạn vẫn dùng auto cashout ak, mình cash mãi ko được từ hôm qua đến giờ.

đã thanh toán đầy đủ cho các anh chj em đã cung cấp taj` VCB hoặc PM ; vơj các bạn chưa quyết đjnh hjnh` thức thanh toán các bạn nên đưa ra lựa chọn sớm nhất để mjnh thanh toán hợp lý :D
hjen taj hỗ trợ 3 cổng PZ;PM và VCB :D

:D đã pay đầy đủ cho các bạn trẻ đợt từ 29 trở về sau; mấy hôm nay cojn nó chuyển taj` khoản pm của nó ra ngoaj` us nên có lẽ anh em chờ đơj thêm 1-2 ngày để rút về cổng PM; riêng cổng PZ thj` aj có nhu cầu ljen hệ để mjnh` rút ngay và luôn :D ko phaj chờ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom