Suggest Cần Tìm Sư Phụ Dạy Kiếm Tiền 500K-1 Triệu ( Đã có vốn)

arsmahlove

Senior
Reactions
89
MR
0.003
Facebook
Follow me on Facebook
Như Tit Em cần Tìm Sư Phụ Em Kiếm Thu nhập ổn định từ 500k đển 1 triệu đổ lại Mỗi Tháng
Em rất Cần Mong các Bro Thương Tình. Em có vốn Khoảng 3 triệu đồng Mới vào MMO như thằng cầu bơ cầu bất :(
Mong các Bro nghiêm túc không cmt troll em.
Thời Gian Em cũng không có nhiều khoảng 4-5 h một này ạ.:(

Như Tit Em cần Tìm Sư Phụ Em Kiếm Thu nhập ổn định từ 500k đển 1 triệu đổ lại Mỗi Tháng
Em rất Cần Mong các Bro Thương Tình. Em có vốn Khoảng 3 triệu đồng Mới vào MMO như thằng cầu bơ cầu bất :(
bạn nghe lời bác @legialoc kìa, mua 1 cái acc theo tháng HMA rùi reg hotmail, bán lại cho bác ý :p

Upvote 0
tut reg gmail mình có mà lười reg quá đi mua cho lẹ có 2k/cái bán lại 5k vẫn có người mua lol

Upvote 0

PM mình hướng dẫn free cho đảm bảo luôn

Upvote 0
Mà chủ thớt cầm vốn 3tr vào làm MMO hẳn là ý định đầu tư sinh lời các bác chớ rủ rê reg mail vs captcha làm chi -.-

Upvote 0
Mà chủ thớt cầm vốn 3tr vào làm MMO hẳn là ý định đầu tư sinh lời các bác chớ rủ rê reg mail vs captcha làm chi -.-

Mình cũng chả biết đầu tư cũng được ko đầu tư cũng được mục tiêu mình kiếm được như vậy

Upvote 0
Upvote 0
Nếu lựa chọn giữa cần câu và con cá em sẽ chọn cái cần

Nhưng cái cần có ăn được đâu ? Nếu đen đủi câu mãi mà không có cá cắn câu thì chết đói trước khi kịp thấy cá thì sao ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week