Cần tìm sư phụ dạy MMO, kiếm tiền trang trải cuộc sống

Ai giải đáp thắc mắc này của mình với :Chị của em đang quen với một anh đó, nhiều lúc chị e thấy a đó làm việc trên máy tính: a đó theo dõi sát sao lên sự lên xuống của ngoại tệ, chị e hỏi thì có khi nói là phải nhanh từng giây một, chậm một giây có khi mất mấy trăm nghìn, và a ấy thường nới chuyện với người nước ngoài bằng yahoo, và có khi bằng cả điện thoại , tất nhiên số gọi đến cũng là từ nước ngoài, Chị e nói a đó phải ngồi chỉnh photoshop hình gì đó để gửi ngược lại bên kia cho người ta, và a đó còn nói là làm chủ yếu sự tin tưởng lẫn nhau, có khi chuyển tiền xong cho bên kia, nó offline là mất hết tiền nên chủ yếu là tin tưởng nhau??? Và tất nhiên thu nhập của a ấy rất là cao, a ấy kể kỉ lục nhất của a ấy trong 1 đêm làm 2 tiếng lời được 30 triệu đồng, và e cũng thường xuyên thấy anh ấy rút tiền về cả bao, cả chục , cả trăm triệu một lần @@, và a ấy chủ yếu làm vào ban đêm đến tận 2h sáng . M.n trong đây ai biết công việc ấy là gì, giải đáp cho e với . Cám ơn m.n
ma cô chăn cave onl ^_^

Chị của em đang quen với một anh đó, nhiều lúc chị e thấy a đó làm việc trên máy tính: a đó theo dõi sát sao lên sự lên xuống của ngoại tệ, chị e hỏi thì có khi nói là phải nhanh từng giây một, chậm một giây có khi mất mấy trăm nghìn, và a ấy thường nới chuyện với người nước ngoài bằng yahoo, và có khi bằng cả điện thoại , tất nhiên số gọi đến cũng là từ nước ngoài, Chị e nói a đó phải ngồi chỉnh photoshop hình gì đó để gửi ngược lại bên kia cho người ta, và a đó còn nói là làm chủ yếu sự tin tưởng lẫn nhau, có khi chuyển tiền xong cho bên kia, nó offline là mất hết tiền nên chủ yếu là tin tưởng nhau??? Và tất nhiên thu nhập của a ấy rất là cao, a ấy kể kỉ lục nhất của a ấy trong 1 đêm làm 2 tiếng lời được 30 triệu đồng, và e cũng thường xuyên thấy anh ấy rút tiền về cả bao, cả chục , cả trăm triệu một lần @@, và a ấy chủ yếu làm vào ban đêm đến tận 2h sáng . M.n trong đây ai biết công việc ấy là gì, giải đáp cho e với . Cám ơn m.n
là Forex :cool:

Chị của em đang quen với một anh đó, nhiều lúc chị e thấy a đó làm việc trên máy tính: a đó theo dõi sát sao lên sự lên xuống của ngoại tệ, chị e hỏi thì có khi nói là phải nhanh từng giây một, chậm một giây có khi mất mấy trăm nghìn, và a ấy thường nới chuyện với người nước ngoài bằng yahoo, và có khi bằng cả điện thoại , tất nhiên số gọi đến cũng là từ nước ngoài, Chị e nói a đó phải ngồi chỉnh photoshop hình gì đó để gửi ngược lại bên kia cho người ta, và a đó còn nói là làm chủ yếu sự tin tưởng lẫn nhau, có khi chuyển tiền xong cho bên kia, nó offline là mất hết tiền nên chủ yếu là tin tưởng nhau??? Và tất nhiên thu nhập của a ấy rất là cao, a ấy kể kỉ lục nhất của a ấy trong 1 đêm làm 2 tiếng lời được 30 triệu đồng, và e cũng thường xuyên thấy anh ấy rút tiền về cả bao, cả chục , cả trăm triệu một lần @@, và a ấy chủ yếu làm vào ban đêm đến tận 2h sáng . M.n trong đây ai biết công việc ấy là gì, giải đáp cho e với . Cám ơn m.n
UG 99%
còn hỏi UG là j thì lên gg

<<<< a đó theo dõi sát sao lên sự lên xuống của ngoại tệ>>> là Forex chứ đâu phải UG đâu bạn
forex ko giàu bằng UG đâu
câu cuối kìa, a ấy rút tiền về cả bao tiền, mấy trăm triệu
forex ko rút về đâu mà chỉ để đầu tư, còn UG thì chạy ngay lập tức

ug làm gì có theo dõi ngoại tệ lên xuống nhỉ

Nếu bạn giỏi Tiếng Anh trình độ Advance ở 4 kỹ năng nghe, nói, đọc, viết thì lên mạng kiếm tiền ko còn là chuyện quá xa vời nữa, thậm chí ko cần cheat, hack, bypass gì nữa..

Có jobs hoàn toàn hợp pháp cho bạn làm, lương lậu cũng khá.. chỉ sợ khó quá bạn làm ko được thôi.. :confused:

TA mình cux khá bạn ah..
bạn chỉ mình việc j đc k :D

Forex thì có lời rút về chừa lại 1 phần nào đó, còn UG theo dõi USD làm gì??
Forex người biết chơi cũng thắng lớn mà bạn, với bạn đó có nói theo dõi từng giây nửa kìa, đó là forex rồi còn gì , còn UG thì rút mỗi lần cả bao chắt vào nhà đá sơm quá :confused:
forẽ cũng ko hẳn vì còn chỉnh photoshop gì đó nữa , ko biết là cái gì đây :oops:
có trời mới biết dùng photoshop làm gì, mình thấy có theo dõi usd mới nghỉ chắt chơi forex thôi :p

Có ddiienj thoại smartphone thỳ theo mình app android, còn không thỳ pm mình hướng dẫn cụ thể và free :p
Mình có smartphone nè cậu
Mong cậu giúp đỡ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week