Spotlight Cần tìm sư phụ dạy off - mình rất chăm chỉ !

phải chi lúc chưa thi miss tìm sư phụ đi, thi miss post ảnh xong giờ đi tìm sư phụ, thấy giống như........ mất hình tượng rồi:(

phải chi lúc chưa thi miss tìm sư phụ đi, thi miss post ảnh xong giờ đi tìm sư phụ, thấy giống như........ mất hình tượng rồi:(
hihi, bạn tìm lại mấy topic mà mình post...lâu nhất đi, mình tìm từ khi lập nicjk tới hiện tại đấy

hihi, bạn tìm lại mấy topic mà mình post...lâu nhất đi, mình tìm từ khi lập nicjk tới hiện tại đấy

cái này mình ko biết có gì sai thì mình xin lỗi bạn nhưng mình nói thật từ khi thấy topic này thì cảm thấy mất hình tượng quá, chúc bạn tìm đc sư phụ

Nói chung ban lập 2 topic cùng 1 thời điểm nhạy cảm làm mọi người có cái nhìn không tốt thôi:m020:

cái này mình ko biết có gì sai thì mình xin lỗi bạn nhưng mình nói thật từ khi thấy topic này thì cảm thấy mất hình tượng quá, chúc bạn tìm đc sư phụ
hình tượng?, oke bạn, cảm ơn đã quan tâm , chúc bạn may mắn, nhờ mod đóng giúp topic của mình với///

- - - Updated - - -

Nói chung ban lập 2 topic cùng 1 thời điểm nhạy cảm làm mọi người có cái nhìn không tốt thôi:m020:
Cuộc thi này diễn ra cả tháng, để thi xong mới lập thì mình chờ lâu quá bạn à, với lại người ta đâu nhìn cái mặt để nhận mình làm đệ tử
Quan trọng nhất mình ko để ý tới việc này. Người có lòng tốt thì sẽ hướng dẫn mà chẳng yêu cầu nhận lại bất cứ điều gì! Dù sao cũng rất may mắn khi nhận được 1 sư phụ ( xin đc giấu tên ) ...

Sư phụ thì có đếy , nhưng chỉ sợ pạn k đủ kiên trì thôi :m029:

Con gái thiếu gì việc nhẹ nhàng sung sướng mà lại đâm đầu vào offer. Trong thời điểm này chỉ tốn thời gian thôi em ơi:binhsua07:

Bạn nào am hiểu về off thì nhận mình làm đệ tử với, mình rất muốn tìm hiểu off, đọc nhưng ko thực hành nên không hiểu gì hết. Ai giúp đỡ xin để lại yh or inbox cho mình , cảm ơn nhiều nhiều.

boy hay girl vậy. boy minh day nhiều rồi cũng muốn thay đổi không khí:d

Nói thật là offer giờ rất là nát chỉ còn các admin pro mới trụ đc cheat chỉ trụ đc thời gian ngắn lại tèo. Mem làm hiệu xuất cũng thấp đa số là bỏ hết rồi còn ít mem mặn mà với offer lắm. Bạn nên chọn hướng đi khác.

up cho bạn
Mình cũng muốn tìm sư phụ đây . Mình có acc socks, vpn, máy ảo đầy đủ. Online 12/24
Có sư phụ nào mún thu nhận hk :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week