Ask Cần tư vấn mua máy quay phim phục vụ Youtube

Thấy nó bán 6tr4. Cậu có video nào quay bằng máy này inbox mình xem với
nếu mai mình rảnh mình quay 1 video test cho cậu xem, chứ video mình quay ra chỉ có up lên kênh thôi, còn video chưa up lên kênh thì toàn vài GB thôi

gắng tầm 6-7tr mua 700D quay vù vù
đã mua thì mua cái ngon ngon dùng cho đã, đang dùng con canon 700D, 8 triệu mua bên tiki, giờ không biết tăng hay giảm, nhưng chắc cũng thế. Loai này giá tầm trung nhưng có vẻ là chất lượng nhất trong những loại có giá tầm trung
2 bác giúp e con 700D với :oops::oops:. Quay tất cả mọi thứ ok trừ phần lấy nét, có lúc lấy đc lúc không. Lấy nét được thì lấy rất chậm

Các bác tư vấn giúp e con máy với ạ. Nhu cầu là quay trong nhà gắn tripod, lấy nét nhanh và có thể chỉnh profile đc :oops::oops:, cảm ơn các bác.

nội dung thì bắt chước mấy kênh nổi tiếng làm theo thôi, điện thoại thì quay thấy cũng ok lắm mà nó rung quá, hổng ấy bác nào chỉ em cách chống rung được không ạ ? hoặc thiết bị phụ trợ nào chống rung rẻ rẻ ấy, mua xài tạm cũng được

Đã chỉ từ page 1 rồi thây

kênh này mà đầu tư thêm hậu kỳ với lúc quay thì ngon phải biết. :(
thấy mà thèm.
cần gì mà hậu kỳ nhỉ, mình thấy vẫn ngon chán, các bác đoài hỏi cao quá, trong khi người coai đa số ít quan tâm cái đó lắm, mình cũng hay xem kênh đó mình thấy quay vậy mà lại hay đấy

túm lại là thớt góp thêm tiền mua cái máy ngon ngon tí chứ tiền nào thì của nấy thôi thớt ạ
Tầm này quá dư cho nhu cầu của thread rồi nha bạn 5tr là quá đủ để có 1 con quay ngon rồi, Rung thì tripod là xong mình dùng CX 405 quay ngoài trời bao nét ZOOM để trên tripod thì ZOOM max xa

cần gì mà hậu kỳ nhỉ, mình thấy vẫn ngon chán, các bác đoài hỏi cao quá, trong khi người coai đa số ít quan tâm cái đó lắm, mình cũng hay xem kênh đó mình thấy quay vậy mà lại hay đấy
đây ko phải đòi hỏi bác ah. đầu tư cho trau chuốt hơn thôi.
sao bác biết được người xem ko quan tâm. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week