Cần tư vấn về các sàn giao dịch forex

maivi91

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các anh chị, năm nay em là sinh viên năm 3 trường đại học ngân hàng. Do việc học cũng không có gì quá vất vả nên em muốn tham gia và tìm hiểu về thị trường ngoại hối, nhưng mà chưa có kinh nghiệm. Mong các anh chị tư vấn cho em xem hiện nay có sàn giao dịch forex nào uy tín, đáng đầu tư không ạ? :v

Cám ơn các các anh chị ạ ^^

Em thấy anh ở trên có giới thiệu sàn MFX Broker í ạ. Thế mọi người đánh giá thế nào ạ? Thấy bảo bonus 50% tiền mà không bị cháy nữa kìa :v

MFX đói quá hay sao mà phải lên đây tạo 3 cái nick mới vào quảng cáo câu gà vậy :D Triệu hồi @niceday :D:D:D

Chào các anh chị, năm nay em là sinh viên năm 3 trường đại học ngân hàng. Do việc học cũng không có gì quá vất vả nên em muốn tham gia và tìm hiểu về thị trường ngoại hối, nhưng mà chưa có kinh nghiệm. Mong các anh chị tư vấn cho em xem hiện nay có sàn giao dịch forex nào uy tín, đáng đầu tư không ạ? :v

Cám ơn các các anh chị ạ ^^
Vậy thì bạn tìm hiểu về forex trước đi bạn, hiểu rồi nghĩa đến việc tìm sàn cũng chưa muộn đâu bạn :)

tìm hiểu ngoại hối thì cứ tìm hiểu, mà tìm sàn đánh thì coi chừng nghỉ học, nợ nần thì mệt...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back