Cần tư vấn về học ngành CNTT

mình vừa drop CNTT đây, cho bạn lời khuyên là học cái này phải siêng, đi học đầy đủ và thường xuyên đặc biệt là mấy buổi thực hành, cái này là môn kĩ thuật nên cần quá trình rèn luyện lâu dài mới cứng tay đc. Mình để ý là từ năm mình thi đh năm 2013 trở đi là thành phần học IT đông kinh khủng, nên khoảng chừng 2 năm nữa thôi đầu ra ITers rất nhiều, bạn nên chuẩn bị tâm lý trước :oops:

mình vừa drop CNTT đây, cho bạn lời khuyên là học cái này phải siêng, đi học đầy đủ và thường xuyên đặc biệt là mấy buổi thực hành, cái này là môn kĩ thuật nên cần quá trình rèn luyện lâu dài mới cứng tay đc. Mình để ý là từ năm mình thi đh năm 2013 trở đi là thành phần học IT đông kinh khủng, nên khoảng chừng 2 năm nữa thôi đầu ra ITers rất nhiều, bạn nên chuẩn bị tâm lý trước :oops:
OK tks ạ :D e thì ko có cái gì chỉ có cái chăm chỉ bù qua... :3

Mà có pro nào cho e hỏi nếu học ngành ATTT thì nên có những cuốn sách nào đọc để nghiên cứu ạ?

Chả là năm nay em tính đăng kí học CNTT tại trường ĐH FPT :D
Có pro nào đã học rồi thì chỉ bảo em với ạ ^^ nên chuẩn bị những gì và tâm lý như thế nào :D
À em học ngành an toàn thông tin ấy :D
bỏ an toàn thông tin gấp nhé. Quá nặng và quá khó không dễ như bạn nghĩ đâu

Thớt vững kinh tế rồi thì triễn thôi. :)
E quan tâm KT bên FPT nè, thích cái môi trường, ngặt học fee kinh quá :oops:
Rất hâm mộ a Thái Hoà bên FPT luôn. ;)

https://nodejs.org/en/
http://loopback.io/ <-- research đi, nếu giỏi thì ..
Hãy Về Đội Của A .. Còn rất nhiều SLOTS ...
nodejs cho em theo với bác

bỏ an toàn thông tin gấp nhé. Quá nặng và quá khó không dễ như bạn nghĩ đâu
Quá nặng? Quá khó? :v :v người ta học đc làm đc thì mình cũng học đc làm đc bạn ơi ^_^ à mình còn 1 cái tay nghề nữa là làm bếp =)) ko lẽ h thi tốt nghiệp r lên đó lấy học phí FPT đi đóng học bếp =))

Thớt vững kinh tế rồi thì triễn thôi. :)
E quan tâm KT bên FPT nè, thích cái môi trường, ngặt học fee kinh quá :oops:
Rất hâm mộ a Thái Hoà bên FPT luôn. ;)
^^ Nhà mình cũng vì cái môi tường bên FPT ấy ^^ Chả là tính vô ĐH Quốc gia TPHCM mà sợ ko đủ điểm :D nên đành qua FPT

Quá nặng? Quá khó? :v :v người ta học đc làm đc thì mình cũng học đc làm đc bạn ơi ^_^ à mình còn 1 cái tay nghề nữa là làm bếp =)) ko lẽ h thi tốt nghiệp r lên đó lấy học phí FPT đi đóng học bếp =))
Tuỳ bạn thôi, lớp mình mạng máy tính và truyền thông cũng là 1 trường PRO IT số 1 Việt Nam đến hiện tại mình dám chắc chắn là thế chỉ khác cơ chế đào tạo của trường FPT vs trường mình. . 150 người trong lớp đều chuyển ngành. :v vì éo có đam mê với mấy cái con số của thằng cisco :v

Lúc đầu vào thì muốn học để kiếm học bỗng các loại xong rồi thấy đề kiểm tra thì tá hỏa. Độ khó lv max hút máu sinh viên. Dạy thì vkl :v

Tuỳ bạn thôi, lớp mình mạng máy tính và truyền thông cũng là 1 trường PRO IT số 1 Việt Nam đến hiện tại mình dám chắc chắn là thế chỉ khác cơ chế đào tạo của trường FPT vs trường mình. . 150 người trong lớp đều chuyển ngành. :v vì éo có đam mê với mấy cái con số của thằng cisco :v

Lúc đầu vào thì muốn học để kiếm học bỗng các loại xong rồi thấy đề kiểm tra thì tá hỏa. Độ khó lv max hút máu sinh viên. Dạy thì vkl :v
Khác cơ chế mình nghĩ là khác xa lắm =))

mình cũng học FPT xong giờ mở quán net và chơi mmo đây
Oát đà fắc :v trong đấy học ntn ạ?? Inbox or yh em ít thông tin với ạ :D

Sao không ? Coi trình độ bạn code đến đâu ? Éo phải cấp 3 đâu nhé :))
Thì biết nó ko phải cấp 3 oài @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week