Cần xoay vốn nhanh trong vòng 3 tháng!!!

Bgio học ngành kinh tế bảo vệ luận văn thạc sỹ cũng ko nhiều như của bạn. Chư gặp trường nào hay thầy cô nào như thế.

Đối với đồ án tốt nghiệp, nghiêm túc mà nói, hầu hết làm xong rồi cũng bỏ. vì vậy ko làm đề tài này thì xin đổi đề tài khác mà làm. haizz!

nhìn chung là chụp ảnh chất lượng càng cao càng tốt , về dùng Photoshop chỉnh sửa thêm cũng đc, bán có giá lắm. video thì giá còn cao hơn nữa.

hôm kia đọc bên thebot có thằng bán video tự làm tay trên trang rumble.com , nó bán được 3 cái, 1 cái 50$ ---> tổng nó thu về được 150$.

mình chỉ góp ý sơ sơ vậy thôi chứ đi sâu vào công nghệ ảnh mình cũng ko rõ :confused:

dễ thì đã giàu, vác lên cái trang đó mà xem thử coi 1 ngày có bao nhiêu clip đc post :confused:
vài ngàn view không đủ để nó mua đâu, phải chục ngàn, trăm ngàn view nó mới thèm mua đấy :oops:

Không nên liều ăn nhiều với hoàn cảnh của em bây giờ nhé!

nên bảo lưu, đi làm, sang năm có tiền thì làm đồ án
ra tr cũng xin được việc éo đâu mà lại vay nợ làm gì.

Thay vì tìm cách xoay đủ 50tr thì bạn hãy tìm cách làm xong đồ án với 37tr đó. Bạn từng làm đồ án trong quá trình học chẳng lẽ ko hiểu được nhiều thứ có thể tiết kiệm.. Hoặc nếu bạn thấy không làm được thì cứ nhận đề tài, mình nhận làm đồ án đó thay bạn với giá 37tr bao đậu. Mình từng học kiến trúc và có lẽ chưa thấy cái đồ án tốt nghiệp nào tốn hết 50 củ cả :D
Còn nếu trong 50tr đó bao gồm tiền lót tay, quà cáp này nọ thì mình ko biết :D

Xin lỗi chứ học cái ngành đó, cái trường đó với đúng chuyên ngành thì ko kiếm nổi 50k sau khi ra trường, ko có việc làm mà cũng bỏ cả đống tiền học, miễn bình luậ

Nói thì kỳ chứ mình ko tin mấy vụ này. Làm đồ án gì mà 50 củ... Có nghe nói làm đồ án tốn nhiều tiền, do đặc thù một số ngành. Nhưng mà khó quá thì xin bảo lưu đi làm kiếm tiền. Đủ thì quay lại :)
con số 50tr thật sự là quá lớn ....

Bgio học ngành kinh tế bảo vệ luận văn thạc sỹ cũng ko nhiều như của bạn. Chư gặp trường nào hay thầy cô nào như thế.

Đối với đồ án tốt nghiệp, nghiêm túc mà nói, hầu hết làm xong rồi cũng bỏ. vì vậy ko làm đề tài này thì xin đổi đề tài khác mà làm. haizz!
theo mình cái trường nồi này cố tình làm khó HS or cái ng nc với bạn này nó muốn ăn tiền :)

nhìn chung là chụp ảnh chất lượng càng cao càng tốt , về dùng Photoshop chỉnh sửa thêm cũng đc, bán có giá lắm. video thì giá còn cao hơn nữa.

hôm kia đọc bên thebot có thằng bán video tự làm tay trên trang rumble.com , nó bán được 3 cái, 1 cái 50$ ---> tổng nó thu về được 150$.

mình chỉ góp ý sơ sơ vậy thôi chứ đi sâu vào công nghệ ảnh mình cũng ko rõ :confused:

cảm ơn bạn :((

đánh giùm thì không đủ 13 tr đâu mà rủi ro chia đôi
nói chung có bạn cho lời khuyên giảm chi phí xuống là đúng rồi
tôi ko tin đồ án kiểu gì tận 50củ, nghỉ! hãy liệt kê tất cả thứ bạn cần làm đồ án,xem những thứ gì có thể bỏ, xem cái gì đắt đỏ nhất và tìm cách thay thế rẻ hơn
bằng cách này biết đâu chi phí chỉ còn 25-30 củ

Thiết kế thời trang thì yêu cầu phải làm một bộ sưu tập ảnh về bộ sưu tập của mình. Trong đó có rất nhiều chi phí như mua nguyên vật liệu (vải vóc), thuê mẫu (cả nam và nữ), thuê photographer chụp album, chi phí để sửa chữa nếu bộ sưu tập bị lỗi và muôn vàn chi phí không tên khác. Vậy đó

Đồ án là một bộ sưu tập cho toàn bộ thiết kế của mình (giống bộ sưu tập của mấy nhà thiết kế trên FashionTV này nọ đó)

Thay vì tìm cách xoay đủ 50tr thì bạn hãy tìm cách làm xong đồ án với 37tr đó. Bạn từng làm đồ án trong quá trình học chẳng lẽ ko hiểu được nhiều thứ có thể tiết kiệm.. Hoặc nếu bạn thấy không làm được thì cứ nhận đề tài, mình nhận làm đồ án đó thay bạn với giá 37tr bao đậu. Mình từng học kiến trúc và có lẽ chưa thấy cái đồ án tốt nghiệp nào tốn hết 50 củ cả :D
Còn nếu trong 50tr đó bao gồm tiền lót tay, quà cáp này nọ thì mình ko biết :D

Không phải thiết kế nhà cửa theo lối kiến trúc, thiết kế thời trang nha bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,913
174,090
Latest member
Usdzvc

Most viewed of week

Most discussed of week