Other Cần ý tưởng cho channel Youtube - 1$/ ý tưởng hay !

Status
Not open for further replies.
Hi hi, chịu chơi nhỉ? Post cái payment lên #1 cho nó hot đi thớt :)

Comment của mình không hỏi mà cũng không thanks luôn ah :D Tiếc quá, định share ý tưởng không lấy 1 xu mà chủ topic thờ ơ quá , mình ghét mấy loại như vậy , thờ ơ những cơ hội mà mình có thể có :D

Comment của mình không hỏi mà cũng không thanks luôn ah :D Tiếc quá, định share ý tưởng không lấy 1 xu mà chủ topic thờ ơ quá , mình ghét mấy loại như vậy , thờ ơ những cơ hội mà mình có thể có :D
úp mấy video mình mua từ udemy có bị phạt không :D , có ý tưởng lâu rồi nhưng chưa làm, đang tích trử coin cho con cháu :))

bạn nêu ý tưởng gì vậy mình không hiễu cho lắm, bạn có thể nói rõ hơn dc ko

mình chưa hiễu lắm, bạn giải thích rõ hơn dc ko, comment thì có lien quan gì đến video
Moment chứ đâu phải cmt @@
moment là khoảnh khắc của mấy cặp đôi ấy

Người nước ngoại ưa cảm giác mạnh làm cái gì đó kinh dị. rùng rợn Hoặc là các hiện tượng thiên nhiên; :D

Complete

Transaction of 3.00 USD to account U5341356 was successfully completed.
Transaction batch#: 67509718
Timestamp: 09.03.2014, 11:35

Tặng bạn 3$ cho ý tưởng tuyệt vời nhé, thanks
Nãy thấy mail báo nhận đc 3$ qua pm. Thanks bạn nhiều. Nhưng từ ý tưởng đến hiện thực vẫn còn 1 khoảng cách không hề gần. Mình chỉ gợi ý cho bạn về pet vậy là có khá nhiều cho bạn lựa chọn rùi :)
Mình thì có ý tưởng nhưng do thời gian ít, cộng thêm chưa tìm được nhiều nguồn video nên chưa phát triển kênh mạnh được. Giờ mình chỉ làm kênh tiếng việt về hướng dẫn về những cái thuộc chuyên ngành hẹp của mình nên hầu như chẳng có thu nhập mấy. GA của mình đến từ blog hơn là youtube :)

kolo phun ra nhiều thế, riêng cái hướng phát triển channel là đc rồi, thớt send bạn ý 1$ đi..
Mình chẳng nên giấu làm gì. Vì nếu đã xác định làm kênh cho đới tượng người nước ngoài thì không lo mất miếng cơm và cạnh tranh với nhau đâu. Cái cơ bản là cạnh tranh vơi bọn tây nó cũng làm như mình ấy. Cơ bản phải có những video chất cơ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,052
Latest member
j88market

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week