canawan trung gian scam mình 297 lr

Status
Not open for further replies.
oải sao pm thằng fake nick nó không trả lời nhỉ định troll nó 1 cú

- - - Updated - - -

up cái proof đi rồi sủa gì thì sủa

2 thang vao noi cho nhau kia ! vaix that !
la thanh vien mod ma beo that !
tại sao mọi người ko nghĩ canawan dùng quyền mod banned nick mình ko lý do !
nghèo nghèo rồi , mất tưngf đó chẳng sao ! nhưng nói cho mọi người hiều về cái gọi là dịch vụ trung gian.
admin shin mình pm cũng ko thấy trả lời ! buồn !
đang nói chuyện chuyển tiền với canawan nói chuyển rồi, sau đó im lặng , dùng yahoo khác pm phát trả lời,

Last edited by a moderator:
thớt định 1 tay chơi 2 nick, 1 vai đóng vai là người bán STP, 1 vai đóng vai là người mua stp và xác nhận. đúng là hài

- - - Updated - - -

ke ke. cứ report đi. ta đây ko sợ đâu
bác tỉnh quá :m121:

thật sự là mình thấy mấy bạn bán tiền rất buồn cười nhá
muốn bán thì phone thẳng cho người mua , cứ rao bán này nọ xong chat YM rồi lại kịch bản cũ tái diễn
cứ phone cho người ta luôn thì scam nó biết ai có tiền mà scam
:binhsua37: sống càng lâu càng kém thông minh đi hay sao ớ :binhsua41:

- - - Updated - - -

thật sự là mình thấy mấy bạn bán tiền rất buồn cười nhá
muốn bán thì phone thẳng cho người mua , cứ rao bán này nọ xong chat YM rồi lại kịch bản cũ tái diễn
cứ phone cho người ta luôn thì scam nó biết ai có tiền mà scam
:binhsua37: sống càng lâu càng kém thông minh đi hay sao ớ :binhsua41:

thằng chủ topic đang report là con do g scam :)) Nó giả vờ pm nhờ canawan trung gian rùi nó lấy nick fake pm canawan để xác nhận là nhận đc rùi để canawan chuyển tiền cho nó

vụ này hơi căng thẳng đây !! có vẻ như đây là 1 vụ scam có bài bản , tính toán kỹ !!

1 tên Scam sở hữu 2 nick fake : vanchoemthui25251325 ( người sell STP Chính Chủ ) và nick fake :vanchoemthui25253125 ( nick Fake lộn 2 số 31

Nick người mua STP : confirm_paypal_location ( chính chủ ) và nick Fake : confirm_payqal_location

thằng chủ topic đang report là con do g scam :)) Nó giả vờ pm nhờ canawan trung gian rùi nó lấy nick fake pm canawan để xác nhận là nhận đc rùi để canawan chuyển tiền cho nó

chuẩn. 1 người mà đóng 2 vai. trong gd chỉ có 3 người mà xuất hiện nick thứ 4 thì chỉ có là 1 người đóng 2 vai rồi. nó nghĩ mình là gà, dễ scam đây mà

chuẩn. 1 người mà đóng 2 vai. trong gd chỉ có 3 người mà xuất hiện nick thứ 4 thì chỉ có là 1 người đóng 2 vai rồi. nó nghĩ mình là gà, dễ scam đây mà

đây ko phải là 3 người mà là 5 người đó cậu !!! hãy để ý kỹ nhé !!!

vụ này hơi căng thẳng đây !! có vẻ như đây là 1 vụ scam có bài bản , tính toán kỹ !!

1 tên Scam sở hữu 2 nick fake : vanchoemthui25251325 ( người sell STP Chính Chủ ) và nick fake :vanchoemthui25253125 ( nick Fake lộn 2 số 31

Nick người mua STP : confirm_paypal_location ( chính chủ ) và nick Fake : confirm_payqal_location
đek C50 đã vào cuộc. càn quét tụi scam đi a :m122::m122::m122:

ở đây có tới 2 nick fake và 2 nick chính chủ + Trung gian !!! một giao dịch gồm 5 người với nhau !! thật là pro !!

ngoài ra thớt còn có thêm 1 nick yahoo nữa là : hero23101984

sinh năm 1984 cơ đấy. già rồi cơ đó

theo như phán đoán của mình thì đây rõ ràng thớt đã bị Scam do sơ suất trong giao dịch !! cậu cũng đừng quá xác minh người ta là scam !! hãy nhìn nhận lại sự việc sẽ thấy có nhiều thứ ko đúng !!

Thớt trong sạch mần ơn post cái proof chuyển stp đê
user id stp của confirm_paypal_location la hotmitvn - xem thử thớt chuyển đi mô:binhsua51:

đây ko phải là 3 người mà là 5 người đó cậu !!! hãy để ý kỹ nhé !!!

tớ chỉ biết là trong khoảng thời gian lúc đó , tớ đang làm việc với 3 người và 4 nick mà thôi

nick người bán STP : vanchoemthui25251325 ==> bảo đã sent stp
Nick người mua STP : confirm_paypal_location ==> xác nhận chưa nhận STP

Và nick fake : confirm_payqal_location ==> Xác nhận đã nhận STP

Với tớ là người trung gian thì đã quá rõ ràng. Tiền của người mua thì tớ vẫn đang hold và chưa refund

Chờ vụ việc sáng tỏ

:binhsua50: post cai ảnh chuyen tien thanh cong lên nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333