Help Cảnh báo 1 Acc PM bị block 5500 USD PM - Không nên để tiền trong PM nhiều

Bác nào biết cái nguyên nhân bị lock acc PM thì tổng hợp lại dùm, share pháo cho ace biết với nhé, thank :rolleyes:

Nói chung nó có dis gd là thấy hơi nhãm rồi

Nhãm thật, vừa mới vụ WMZ, giờ lại PM, đang cần PM đầu tư mấy web MMO, sợ nhưng mà vẫn phải chiến thôi, bọn tó nhảm rồi, muốn ăn tiền của khách để kiếm chác đây mà, tết tới nơi rồ, ae cẩn thận củi lửai !!!

Last edited:
Hiện tại một người bạn của mình trên FACEBOOK có thu vài k $ để đầu tư online, thu vào hôm trước, hôm sau bị ăn block acc mất toi 5500$ , qua đây có bác nào gỡ được dis PM không, giúp bạn mình, có hậu tạ và mọi người cũng ko nên để nhiều tiền trong PM quá, rồi một ngày trời xanh bị ăn blocked vì nghi vấn gian lận thì chết :(
Ai nhận gỡ dis PM thì ib cho bạn em nhé : https://www.facebook.com/letuan789

View attachment 63658
Tuấn vừa pm gỡ được rùi! hic gần 1 tuần lo ngay ngáy với nó may sao nay gỡ được!

Muốn sống lâu, lấy lòng Mĩ thì phải làm như thế thôi. Chứ lại quay về như cái máng thời LR. May quá mình có 1$ PM nó block thì tiền đâu mà mua muối đây :(

AE mua bán PM nhớ ghi memo PM và bank nội dung phải khớp với nhau để có gì sau này còn có bằng chứng đối phó.
mình úp bằng chứng thì mới đc thả đó
VD : Sell xxxPM for " Tên Người Mua " with proce xxxx VND vie Vietcomebank ( STK và tên người người nhận )

AE mua bán PM nhớ ghi memo PM và bank nội dung phải khớp với nhau để có gì sau này còn có bằng chứng đối phó.
mình úp bằng chứng thì mới đc thả đó
VD : Sell xxxPM for " Tên Người Mua " with proce xxxx VND vie Vietcomebank ( STK và tên người người nhận )
chúc mừng bạn

Như mấy exchange giao dịch hàng chục acc PM 1 ngày thì làm sao biết được tk nào sạch tk nào bẩn mà tránh.?

Có ai còn nhận gỡ không? Acc mình nó bị thế này :(
Your account is blocked for using your account to make payments to web
sites that sell stolen credit cards such as chowshop.ru so on... We have zero tolerance toward such
activity just as any other payment system.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week