Help Cảnh báo anh em admin cảnh giác với mem online - cheat thì thôi rồi ^^

Status
Not open for further replies.

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
Này thì mát đầu jâu nâu chjm ... cho cả nhà coi cái bộ mặt đạo đức giả chuyên cắn trộm của nó nhé !
View attachment 24442 Nịnh nọt :binhsua168:
Đòi teamview để xem cách làm + quay video hướng dẫn member :binhsua57:

View attachment 24443View attachment 24444

http://upanh.com/slider/?e=malihu&s=upload&start=1rv8ei6pboq này thì teamview hướng dẫn cách làm cho nó cả tiếng :binhsua157:

Tao cheat link hay mày chỉ tao cheat link :binhsua160: Đúng là giống cờ hó ăn cháo đái bát :binhsua172:

post cho ****** mày xem à thằng điên...mấy con đó ai mà chả biết cheat ...mà tao có cheat cũng ko cheat site vn nhé...chỉ cheat ptp thôi...có ảnh hưởng tới mày ko..mày thề ko bao giờ làm site vn mà vẫn cắm cái mặt *** mày làm đó thằng đểu.......đúng là tào lao....:binhsua116:

hoangvulonghp

Banned
Reactions
27
MR
0.000
post cho ****** mày xem à thằng điên...mấy con đó ai mà chả biết cheat ...mà tao có cheat cũng ko cheat site vn nhé...chỉ cheat ptp thôi...có ảnh hưởng tới mày ko..mày thề ko bao giờ làm site vn mà vẫn cắm cái mặt *** mày làm đó thằng đểu.......đúng là tào lao....:binhsua116:

ko biết ai tào lao... ngậm *** phun cây :binhsua159:

letam

Senior
Reactions
821
MR
0.000

ko biết ai tào lao... ngậm *** phun cây :binhsua159:

Có vẻ cậu ko xem cảnh báo của tớ ra gì nhỉ :D . Vi phạm 1 lần nữa là banned 7 ngày nhé

daso1988

Senior
Reactions
280
MR
0.165
đọc xong ngồi đần mặt ra nghĩ nghĩ mãi, thôi thì cám ơn thớt rất nhiều, may mà có topic của thớt cảnh báo ko mình cũng đc trải nghiệm cùng các admin khác rồi :)) thằng tovanlac cũng có add nick may mà có cảnh báo từ chối ngay :)) thời thế loạn quá

chicken1191

Senior
Reactions
403
MR
0.000
Xin lỗi Anh Tâm em chữi phát.

**** ****** MẤY THẰNG CHEAT LINK KIỂU NÀY - XE CÁN CHẾT MẸ CHÚNG MÀY

- - - Updated - - -

TIỆN ĐÂY XIN LƯU Ý GROUP CỦA PROZONE VÀ CUNS2 LUN NHÉ MỌI NGƯỜI. HÌNH NHƯ AI ĐƯỢC GROUP NÀY LÀM ĐỀU BỊ BLVD KO PAID

Reactions
268
MR
0.000
Vụ này dự sẽ hot rất nhanh... thì ra trình offer của mình còn gà rất nhiều.. ráng nỗ lực để đc trình độ k làm cũng lead!!!!

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
chào các cheater offer, em ngủ trước đây, sáng giờ cheat mai~ mới dc 1k acc
chúc cả nhà ngủ ngon trym

lenmangkiemvo

Banned
Reactions
10
MR
0.000
cầu mong offer vn 2 năm nữa nát hết, để mình còn chuyển sang nghề khác, chứ cứ ntn thì ko thể nào rứt ra được b-(
Hi hi bác cứ lo xa, chết thì chỉ có chết admin VN thôi chứ network nó vẫn sống khoe:hihi: 1 Năm trước thằng sonic bị lộ code postback gần như toàn bộ offers trong net:hihi: đợt đấy dân VN cũng nhiều pro đâm lắm. Tưởng sau 1 tháng net nó ra đi luôn mà giờ vẫn sống nhăn răng:
Còn mấy bác mạnh miệng chửi bọn cheat link thì nên nhìn lại mình đi:hihi: liệu các bác làm mem site paid daily có link cheat các bác có cheat không mà chửi người khác:m020: Lúc các bác được net paid nhiều tiền thử hỏi các bác có bonus cho mem xu nào không mà đòi mem có luơng tâm.
PS: Những thằng to miệng chửi toàn bọn tham lam giả tạo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week