Help Cảnh báo anh em admin cảnh giác với mem online - cheat thì thôi rồi ^^

Status
Not open for further replies.

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đừng quơ đũa cả nắm thế chứ.. e đây chưa bao giờ cheat link nhé.

cheat ko phải là xấu, riêng làm offer cũng là cheat rồi, fake ip để làm, đấy ko phải là cheat thì là gì? nhưng công nhận nhiều ông tham, thằng buonqua nói ko sai, site paid 1 cái một đống acc vn tạo mới, nếu bọn nó chơi nhiều site mỗi site tháng kiếm vài trăm có phải ngon hơn ko.

Sharingan

Junior
Reactions
241
MR
0.000
Hi hi bác cứ lo xa, chết thì chỉ có chết admin VN thôi chứ network nó vẫn sống khoe:hihi: 1 Năm trước thằng sonic bị lộ code postback gần như toàn bộ offers trong net:hihi: đợt đấy dân VN cũng nhiều pro đâm lắm. Tưởng sau 1 tháng net nó ra đi luôn mà giờ vẫn sống nhăn răng:
Còn mấy bác mạnh miệng chửi bọn cheat link thì nên nhìn lại mình đi:hihi: liệu các bác làm mem site paid daily có link cheat các bác có cheat không mà chửi người khác:m020: Lúc các bác được net paid nhiều tiền thử hỏi các bác có bonus cho mem xu nào không mà đòi mem có luơng tâm.
PS: Những thằng to miệng chửi toàn bọn tham lam giả tạo

Phải thanks cái comment này thôi,admin cũng cheat của net thôi,mục đích cuối cùng cũng là tiền thôi.Bản chất cũng giống nhau.Còn nói VN thì sang US mà cheat đừng cheat của VN bla bla.Vậy US không phải con người nên làm hại họ à ?

dviet92

Junior
Verified
Reactions
120
MR
0.078
$500.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cheat link đẳng cấp
20420133598367.jpg:binhsua172:

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
Hi hi bác cứ lo xa, chết thì chỉ có chết admin VN thôi chứ network nó vẫn sống khoe:hihi: 1 Năm trước thằng sonic bị lộ code postback gần như toàn bộ offers trong net:hihi: đợt đấy dân VN cũng nhiều pro đâm lắm. Tưởng sau 1 tháng net nó ra đi luôn mà giờ vẫn sống nhăn răng:
Còn mấy bác mạnh miệng chửi bọn cheat link thì nên nhìn lại mình đi:hihi: liệu các bác làm mem site paid daily có link cheat các bác có cheat không mà chửi người khác:m020: Lúc các bác được net paid nhiều tiền thử hỏi các bác có bonus cho mem xu nào không mà đòi mem có luơng tâm.

mình thích comment của bạn rất nhiều,tất cả chỉ vì tiền thôi,còn nếu nói lương tâm thì nên xem lại lợi ích của mình có nhỏ hơn người khác ko,rồi hãy trách mắng,tốt với người khác trước thì mới mong người khác tốt lại,đằng này có nhiều admin hút máu như muỗi mà đòi mem nghĩ cho mình :)

offers6789

Junior
Reactions
61
MR
0.000
Chat with me via Skype
Muốn chắc chắn k sợ cheat các ad lên chuyển sang đào tạo mem offline thôi. Nếu có 1 topic bình chọn cheat link pro nhất của 4rum mình:m052:. Top 1 bạn nghĩ sẽ thuộc về ai? :m097:

Last edited by a moderator:

daso1988

Senior
Reactions
280
MR
0.165

Nói như cậu mình thấy quá thiển cận và nhìn 1 chiều. Việc cheat link nó sẽ chả có vấn đề gì nếu người cheat làm chính acc của họ, tự chịu trách nhiệm ăn đc thì ăn ko ăn đc cười xòa, chả ai quan tâm bạn có cheat hay ko. Nhưng khi bạn làm cho admin, tức là đôi bên đã thống nhất rồi mà bạn vẫn cố tính cheat link gây hậu quả cho admin, bản thân bạn thì cầm tiền tếch trước thằng khác ra sao thì ra, đây lại là 1 hành động khác rồi. Còn nếu người cheat link ko đủ pro để reg cái net rồi tự ngồi cheat thì đúng là trò hề nhất mà mình từng biết.
Còn 1 điều mà mình rất hay nghe mọi người nói là admin hút máu mem, mình chả hiểu mọi người nghĩ sao chứ vơi mình thuận mua vừa bán, cảm thấy cộng tác đc thì làm, khi đã đồng ý làm với nhau rồi mà vẫn chửi người ta hut mau thì quá hài hước. Trên nguyên tắc đôi bên đều đồng ý thỏa thuận trước rồi, chả có lí do gì mà net pay tiền admin phải bonus cho mem thêm như bạn nói cả. Mem nhiều admin cũng chả thiếu, ko thích người này thì sang làm người khác, ai cũng chỉ vì tiền thôi nhưng việc gây hậu quả rồi bắt người khác chịu mà vẫn coi là bt đc thì mình thấy cũng lạ.

letam

Senior
Reactions
821
MR
0.000
mình thích comment của bạn rất nhiều,tất cả chỉ vì tiền thôi,còn nếu nói lương tâm thì nên xem lại lợi ích của mình có nhỏ hơn người khác ko,rồi hãy trách mắng,tốt với người khác trước thì mới mong người khác tốt lại,đằng này có nhiều admin hút máu như muỗi mà đòi mem nghĩ cho mình :)
cheat ko phải là xấu, riêng làm offer cũng là cheat rồi, fake ip để làm, đấy ko phải là cheat thì là gì? nhưng công nhận nhiều ông tham, thằng buonqua nói ko sai, site paid 1 cái một đống acc vn tạo mới, nếu bọn nó chơi nhiều site mỗi site tháng kiếm vài trăm có phải ngon hơn ko.

2 bạn này làm offers được bao lâu rồi mà lại phát biểu như thế nhỉ?
-Chấp nhận là admin thuê mem fake ip làm offers như thế là đã cheat rồi, => Mà đã cheat như thế thì trong đó đã có % rủi ro cho admin rồi. Đa số các net hiện nay đều paid net-30. Trong khi các member lại được paid daily. Như thế thì tỷ lệ rủi ro cao thuộc về ai đây, trong trường hợp này thì lợi ích thuộc về ai đây? admin hay member?

- Tại sao các bạn lại nói admin hút máu mem nhỉ. Các bạn thấy rate admin add lên site là hợp lý thì các bạn nhận làm chứ có ai bắt các bạn làm đâu, nếu các bạn thấy rate thấp thì chẳng có thằng admin nào bắt các bạn làm được cả.

- Nếu bạn cảm thấy nếu thấy cheat link bằng nhiều acc ( mỗi acc cheat vài trăm là ngon ) sao các bạn ko open đi vài chục cái site rồi cheat link mỗi acc trên 1 site khoảng vài trăm xem thử được paid không? => cheat link mỗi nhiều acc vài trăm mà vẫn được paid thì mình đã open cả mấy trăm site offers rồi nhé.

P/S: Từ sau comment này của tớ. Nếu thấy member nào còn ủng hộ cheat link thì tớ sẽ banned forever nhé. Box offers không cần những member ủng hộ kiểu cheat link giống như 2 bạn này :)

lenmangkiemvo

Banned
Reactions
10
MR
0.000
P/S: Từ sau comment này của tớ. Nếu thấy member nào còn ủng hộ cheat link thì tớ sẽ banned forever nhé. Box offers không cần những member ủng hộ kiểu cheat link giống như 2 bạn này :)
Mod hổ báo quá nhỉ:hihi: Vô dọn dẹp box offers referer đi rồi hãy nói
Còn việc cheat link thì ai cheat được cứ cheat thôi:hihi: Bạn chả có quyền gì cấm người khác ủng hộ hay không

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
-Chấp nhận là admin thuê mem fake ip làm offers như thế là đã cheat rồi, => Mà đã cheat như thế thì trong đó đã có % rủi ro cho admin rồi. Đa số các net hiện nay đều paid net-30. Trong khi các member lại được paid daily. Như thế thì tỷ lệ rủi ro cao thuộc về ai đây, trong trường hợp này thì lợi ích thuộc về ai đây? admin hay member?

- Tại sao các bạn lại nói admin hút máu mem nhỉ. Các bạn thấy rate admin add lên site là hợp lý thì các bạn nhận làm chứ có ai bắt các bạn làm đâu, nếu các bạn thấy rate thấp thì chẳng có thằng admin nào bắt các bạn làm được cả.

- Nếu bạn cảm thấy nếu thấy cheat link bằng nhiều acc ( mỗi acc cheat vài trăm là ngon ) sao các bạn ko open đi vài chục cái site rồi cheat link mỗi acc trên 1 site khoảng vài trăm xem thử được paid không? => cheat link mỗi nhiều acc vài trăm mà vẫn được paid thì mình đã open cả mấy trăm site offers rồi nhé.

thằng buonqua nói ko sai, site paid 1 cái một đống acc vn tạo mới, nếu bọn nó chơi nhiều site mỗi site tháng kiếm vài trăm có phải ngon hơn ko.
cái này là chiến ppd.chứ đâu nói tạo site off đâu

Mod hổ báo quá nhỉ:hihi: Vô dọn dẹp box offers referer đi rồi hãy nói
Còn việc cheat link thì ai cheat được cứ cheat thôi:hihi: Bạn chả có quyền gì cấm người khác ủng hộ hay không

Tớ nói là ai ủng hộ việc cheat link trong topic này thì tớ sẽ banned. Còn việc ai cheat link được hay không được là việc của các bạn

Reactions
312
MR
0.776
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Thiết tưởng mỗi khi admin đưa site ra đều kèm theo rule, nếu đã chấp nhận rule thì phải làm theo. Admin đưa ra luật không cheat link dưới mọi hình thức thế mà cố tình cheat để đạt được mục đích thì mấy thằng đó đi chết ****** mày đi.
Còn thằng nào mà ủng hộ cheat thì cứ việc đi kiếm site hay admin nào chấp nhận cheat ấy.

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
mình cay mấy bọn trẻ trâu chỉ biết nghỉ cho mình . Tưởng làm admin la ngon sao . Giỏi thì thuê site làm đi rồi biết . ở đó mà đâm link còn nói cái giọng bất cần . Mấy loại đó chẳng có 1 thằng admin nào dám hợp tác . Giỏi thì bạn thuê cái site rồi tự cheat tự ăn đi . Tôi đảm bảo bạn 1 tháng cả ngàn $ đó . làm đi :binhsua57:

Hút máu à...Có mà máu hút ...các đồng chí làm ăn thế này ai giám thuê và tạo cơ hội phát triển nữa Nó trừ lúc mấy K$ THỬ HỎI VỐN LIÊU BAO NHIÊU ỨNG CHO CÁC SƯ PHỤ BAY THEO LÀN GIÓ RỒI........:binhsua56:

vothu

Banned
Reactions
47
MR
0.000
Tớ nói là ai ủng hộ việc cheat link trong topic này thì tớ sẽ banned. Còn việc ai cheat link được hay không được là việc của các bạn
bá đạo rồi!mod muốn làm j chả dc!
ptc lượm từng xu lẻ cho newbie sống lay lắt qua ngày mà còn có người muốn cheat ,viết cả bài hướng dẫn cheat cho nát banh chành :http://mmo4me.com/showthread.php?104973-Nay-thi-huong-dan-cheat-ptc-kieu-tu-ref

không cớ gì offer lượm tiền hơi bị khủng chả ai ngu gì hông cheat!
mà nói thật! một số người cứ đểu như chóa ây!!một số người cheat ào ào ra đó mà vác mặt lên đây nói không ủng hộ cheat!:binhsua53: ta khinh!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,922
176,402
Latest member
wilam18

Most viewed of week