• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Cảnh báo anh em mua PP

Status
Not open for further replies.

quandaik

Junior
Reactions
21
MR
0.170
Tao là 1 Nembiew Không biết gì về MMO ... nhưng Tao Đọc Topic Tao Thấy Thằng Chủ Thớt mày Không Bằng loại Chó má ...
Mày Không Mua nữa thì send trả Paypal lại ...
Chứ Scam mà lại Lên Đây Bảo Người khác scam ... nó đã lấy tiền mày chưa ...
nó đã cho pp mày limit ... chưa ... con chó ...

nothatsad

Verified
Reactions
299
MR
0.005
sao chủ topic này ngu thế nhỉ, ko biết chơi mmo thì đừng vào đây mà chơi, ngu ko đỡ được lun đấy, nói chiện mà ngu vl ra....chuyển tiền cho ng ta, rồi ng ta slose dispute, biết bao nhiêu người trên này chứng kiến....mà nó dám dispute bạn nữa hen.....ngu vãi.....xong vụ này....đi làm cái nghề khác đi cha nội....ko phù hợp với thím ngu như thế đâu....bạn hiểu chứ ? do you undertand ? nói lun cả 2 thứ tiếng..ko biết nó hiểu ko .....nghi ngờ cái mặt ngu của nó lắm đấy , chắc ko hiểu :D

Reactions
312
MR
0.776
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Mồm thì luôn bảo là mới biết chơi mmo, không rành PP như thế nào, thế mà các pro đi trước đã giải thích đủ kiểu còn giả vờ không biết. Tại sao bạn không suy nghĩ là 10 người vào comment hết 10 người đều nói như vậy. Nếu bạn không mua thì nhấn nút refund, còn nếu bạn mua thì sent tiền cho người ta. Người ta sẽ close tranh chấp. Bạn đâu phải cha người ta đâu mà bắt người ta close rồi bạn mới chuyển tiền. Không thuận mua vừa bán thì hoàn trả cho người ta. Còn không thì quá rõ ràng bạn đang chờ PP xử để lụm PP của người ta mà không phải tốn 1 xu VND :)

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Cho chủ topic từ đây đến 12h chuyển tiền cho ngaythangnam và ngaythangnam sẽ dispute, không thì sẽ bị BAN nick. Không lằng nhằng mất thời gian!

ngaythangnam

Senior
Reactions
230
MR
0.000
chào các bạn mình là người bị scam . chủ thớt đã pm cho mình và giải quyết xong cho chiều nay
thân . tớ sẽ cập nhật tin tức
thanks quân tâm !!

Reactions
77
MR
0.032
Hình như chủ Top hơi ngu về lĩnh vực Paypal chuyển tiền cho người ta đi rồi người ta Close dis hay gọi trung gian ra :(

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
captchater xem lại phát ngôn nhé.
Bạn thử nghĩ có ai gd với bạn ko biết gì về bạn ko có gì đảm bảo cả thì có chuyển tiền trước cho bạn không chứ.
Bạn là staff member đó nha.
Còn câu tiền trao cháo múc đó bạn xem lại nhé.
Nếu mình giao tiền thì bạn nghĩ nó ko chơi trò dispute pp mình ah`
Gặp bạn chắc bạn giao tiền cho nó rồi ăn 1 lần 2 cái đấm luôn hả. vừa mất tiền vừa mất pp rồi dispute acc pp luôn ha?
Haiz Steff member đó.

bị bệnh hả bạn, bạn đồng ý giao dịch thì người ta send pp xong thì bạn phải send tiền . Còn về việc hold bao nhiêu ngày thì phải thỏa thuận trước khi giao dịch.
đã sợ bị dispute thì tìm người uy tín tin tưởng mà giao dịch, còn đã chơi với pp thì luôn có rủi ro kể cả pro lâu năm nhất thỉnh thoảng vẫn dính phốt như thường.

Bạn mới phải xem lại phát ngôn của mình, thật sự chẳng hiểu đầu óc bạn nó nghĩ cái gì nữa?

chào mọi người . chủ thớt đã trả tiền cho mình qua trung gian linhdung
có điều mình xin đính chính chút về chủ thớt
cậu này thì với luật lệ mmo còn bỡ ngỡ . chứ ko có ý scam .
nhưng hành động lại giống scam .
nhưng dù sao thì dù giờ cậu đó đã trả tiền cho mình . mong mọi người bỏ qua và thông cảm cho bạn đó
và topics này có thể close .
và mình thấy rằng topics này nếu dc thì mob delete lun càng tốt . vì lý dó nó chẳng có gì tốt đẹp để lại .
thanks you tất cả đã quan tâm !!!

vietexvn

Newbie
Reactions
75
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vậy đc rồi, chủ thớt này nay không biết thì ask mọi người, đừng lí sự cùn thế, đọc thấy hài lắm, ngaythangnam : log kg bao h bị xóa dù bên kia có xóa, bạn vào xem log từ mail cũng dc
Thân

Vậy đc rồi, chủ thớt này nay không biết thì ask mọi người, đừng lí sự cùn thế, đọc thấy hài lắm, ngaythangnam : log kg bao h bị xóa dù bên kia có xóa, bạn vào xem log từ mail cũng dc
Thân
tớ xem rồi bạn ạ
cậu thử check lại xem sao nhé .
tớ cũng ko hiểu lắm . tự dưng từ lúc cậu đó delete thì mình xem thì ko còn .
mình cũng nghĩ là kể cả bên kia delete nhưng bên mình vẫn còn nhưng nó lại mất
điều này tớ chưa test lại

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
tớ xem rồi bạn ạ
cậu thử check lại xem sao nhé .
tớ cũng ko hiểu lắm . tự dưng từ lúc cậu đó delete thì mình xem thì ko còn .
mình cũng nghĩ là kể cả bên kia delete nhưng bên mình vẫn còn nhưng nó lại mất
điều này tớ chưa test lại
có khả năng nó cấu hình không lưu file log trong Messenger --->>>tùy chỉnh----->>>Nhật Ký Trò Chuyện

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nếu bạn kia muốn cứ close dis mình sẽ refund lại pp chẳng có vấn đề gì cả.
Mình mới chơi MMO còn gà chẳng biết đến hết thằng pp thì làm sao scam ai chứ.
Mình chỉ nói vậy thôi các bạn nghĩ sao cũng được ko lằng nhằng mãi chi cho mệt

Mày nhận tiền kô trả tiền bị người ta dispute thì mày vẫn refund lại cho người ta được mà thằng chó má ZeroXP1506, súc vật, súc sinh, cần gì chờ người ta close case trước. Case Closed rồi thì người ta kô open case đc nữa là mày ăn cắp số tiền này đó chó má

Giả vờ Gà cái Con Đĩ Mẹ Mày

Update: hình như vấn đề̉ đã giải quyết xong... sorry mọi người vì ngôn từ thiếu lịch sự nhưng cần thiết...

Các bạn gởi tiền PP mà không đc trả thì lúc Open Dispute phải chọn là Not Receive Item chứ Không phải là Unauthorized transaction nhé. Unauthorized là ai đó dùng PP thanh toán mà bạn không cho phép.

Trường hợp này bạn cho phép thanh toán nhưng kô nhận đc cho nên phải chọn Not Receive Item (Dispute)

Bạn thiếu trung thực PP có khi cho thua Case đó.

Last edited:
Đúng là có khi Yahoo Messenger không lưu log chat, có lẽ do bị lỗi gì đó.

Với lại mình thích dùng Postbox add yahoo mail vào và vào phần Y! Conversations đọc và search đc cả Yahoo Log Chat

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,969
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week