cảnh báo bác nào chơi site lunarlandbux scam scam scam

zingzing

Banned
Reactions
274
MR
0.000
Mình chơi site này từ khi nó mới ra lò,bề ngoài nó tỏ vẻ ra thanh toán ngon lành và support nhiệt tình,đó là 1 cách để dụ con mồi đầu tư tiền invest vào và dở trò đồi bại scam,ko hỉu sao emgainho1991 lại được thanh toán đến 3,4 lần,hôm qua mình có 10$ trong balance và đã invest vào 3$ để pay ko ngờ bị con dog ấy dở trò scam pending,support hỏi nó 2,3 lần nó ko thèm trả lời 1 câu,hôm nay mình cảnh báo cho anh em nào chơi site này tuyệt đối ko nên invest để rồi nó cho ăn cam
site của nó đây: http://www.lunarlandbux.com mình chắc chắn rằng 1 điều site này là của 1 thằng admin việt nam,70% của thằng gugubux,nếu đúng là của mày thì ta bố thí cho mày của đó gugu nghèo quá ko có tiền thanh toán rồi dở trò đồi bại =)) thật đáng thương

chữi kinh thế :-s
có vụ bố thí nữa :-s
cậu đã chơi thì phải biết chấp nhận
site paid thì cậu nói site tốt này kia còn hok paid cậu lại chữi này nọ =))
mình hok liên quan gì đến site này mà thấy ngộ ngộ nên góp ý thôi :binhsua08:
chuẩn bị nhận gạch đây :binhsua08:

chữi kinh thế :-s
có vụ bố thí nữa :-s
cậu đã chơi thì phải biết chấp nhận
site paid thì cậu nói site tốt này kia còn hok paid cậu lại chữi này nọ =))
mình hok liên quan gì đến site này mà thấy ngộ ngộ nên góp ý thôi :binhsua08:
chuẩn bị nhận gạch đây :binhsua08:
sặc mình chỉ cảnh báo cho mọi người biết nói như thế mà cậu nói chửi à,biết thì nói ko biết thì dựa cột mà nghe,những lời lẽ hết sức bình thường ko liên quan gì đến văng tục mà cậu nói chửi thề đúng là botay.com với bác

thật sự chơi PTC là 1 trò may rủi và mình phải chấp nhận nó ( có gan làm giàu thôi), mình chơi 1 số site thấy trong phần proof nó vẫn paid đều đặn vậy mà mình upgrade max và đến đủ mức min paid thì nó ko paid cho mình ( nói chung ăn scam cũng cả rổ rồi), chẳng biết chủi ai!!! PTC là vậy dù admin vn hay admin nước ngoài cũng vậy thôi bạn ơi!!!
Dù sao cũng chia buồn cùng bạn!!!

Ghét nhất bọn scam kiểu này. Tks bác đã kảnh báo
cậu này đúng là hiểu chuyện :)

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

thật sự chơi PTC là 1 trò may rủi và mình phải chấp nhận nó ( có gan làm giàu thôi), mình chơi 1 số site thấy trong phần proof nó vẫn paid đều đặn vậy mà mình upgrade max và đến đủ mức min paid thì nó ko paid cho mình ( nói chung ăn scam cũng cả rổ rồi), chẳng biết chủi ai!!! PTC là vậy dù admin vn hay admin nước ngoài cũng vậy thôi bạn ơi!!!
ừ thì mình chấp nhận mà,nhưng thấy cách dụ dỗ của nó đúng là có 1 ko 2 :)) sặn tiện từ nay bỏ ptc luôn,ngán ngẫm quá rồi phải tìm đường làm ăn khác thôi,bữa giờ gần 1 tháng clik nát cả tay pay 4 site toàn bị cho ăn cam :)) bao nhiu đó cũng đủ biết thế giới ptc 80% là scam còn 20% thì paying thôi :))

Chia buồn với em PTC nó khốn nạn thế đấy
Bởi vậy từ bỏ PTC lâu rồi keke

Mình kũng bỏ PTC từ tuần này, thằng buxhost nó up lên v4.01 đã ko có lợi cho việc tuyển ref, rồi lại còn mấy thằng admin đói kia nữa
Khi nào PTC quay về thời hoàng kim như ngày trước thì mình mới trở lại với PTC

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

ko chon may site he thong buxhost uy tin ma choi dam vao chi may site vo van nay

mấy site uy tín kũng đang lung lay hết òy

hự hự. Vừa sáng nay chat yahoo với nó xong. Nó kêu ko biết vì sao lại pending kêu mình try again by Lr nhưng khi mình try lại thì vẫn pending. Yahoo nó để statut là Need more Lr to paid thế mới hãm chứ. Vậy mà mình còn cho nó câu You are a good admin :)) nó còn kêu mình Welcome :)) thật haizz hước :))

Thêm cái mục mình chát với nó cho haizz hước này :))

Last edited by a moderator:
Chơi là phải chấp nhận chứ Zing, bạn check site kỹ trc khi chơi chứ.
Đừng thấy nhiều proof mà lao vào, có nhiều site fake proof hoặc k PAID cho mem VN, nó cứ cho mem VN up và chơi, đến lúc đủ pay thì k pay đc, sup nó thì nó k trả lời, tố cáo nó scam thì chưa có bằng chứng...Nó vẫn có proof PAID =))

ko hỉu sao emgainho1991 lại được thanh toán đến 3,4 lần

chả có gì lạ, 1 số admin việt dùng cách này để PR => để hút mem, mem invest... => scam

admin có thể tự lập id emgainho1991 rồi tự pay tạo proof ảo, có thể admin và emgainho hợp tác để... :binhsua57:

chả có gì lạ, 1 số admin việt dùng cách này để PR => để hút mem, mem invest... => scam

admin có thể tự lập id emgainho1991 rồi tự pay tạo proof ảo, có thể admin và emgainho hợp tác để... :binhsua57:
90% là admin VN 10% là hợp tác với egn,hôm trước chat với egn vê vân đê pay trang nay nge egn trả lời ngi ngi rồi,nào là nó ko dám ko pay cho mình,rồi admin nó ko lây tiên của mình đc đâu.

90% là admin VN 10% là hợp tác với egn,hôm trước chat với egn vê vân đê pay trang nay nge egn trả lời ngi ngi rồi,nào là nó ko dám ko pay cho mình,rồi admin nó ko lây tiên của mình đc đâu.

quên chưa nói có thể emgainho là admin... :binhsua159:

egnbux chắc ai cũng biết là thế nào rồi chứ...

sao cái nick YM của admin là David Ken mới ấc chứ lị =))

---------- Post added at 01:37 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

cậu này đúng là hiểu chuyện :)

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

ừ thì mình chấp nhận mà,nhưng thấy cách dụ dỗ của nó đúng là có 1 ko 2 :)) sặn tiện từ nay bỏ ptc luôn,ngán ngẫm quá rồi phải tìm đường làm ăn khác thôi,bữa giờ gần 1 tháng clik nát cả tay pay 4 site toàn bị cho ăn cam :)) bao nhiu đó cũng đủ biết thế giới ptc 80% là scam còn 20% thì paying thôi :))
95% chứ hok phải 80% đâu bạn =))

Nêu là vây thì mình dính 2 site của egn rồi.thật là ác.thế thì khi ra site cho VN vô blacklist mẹ rồi đi,đồ mây con dog rẻ tiền,hèn gì pending 5 ngày rồi.nản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom